Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

bạn Dương chắcchả làm rỳ kon gái đâu.sợ j` :D

cậu ko nhớ bạn ý bị les ak,cho nên vs bọn con trai thỳ mới ko sợ,cẩn thận cậu lại trong tầm ngắm đây =))

----------

ý cậu đang bảolàtớ tin kái j`????

thỳ đấy,bạn ý bảo tớ hát hay còn j :))

axxx,trongtầm ngắm cũng chả lo.k dám làm j`tớ đâu.yên tâm :D

=)) vj` t hóg hớt... thằg dươg nóa ngồi ngay dưới tớ... =)) thằg ngồi cạnh t nóa hay chìm đắm trog các bài lý... nên chỉ thỉh thoảg mới nghe thôy.. =) vs lại nóa nghe 1 lần là nóa rợn lém òy.. ko dám nghe nữa.. =)) t vj` ngồi trog lớp ko có việc j` làm... nên fải nghe.. =))
@hoàg: ôy.. tớ iu bài đếy vj` nghe 2 anh ý hát mờ... ở tuổi đời mêh môg mấy năm trc thj` fải... :X

quang thắng thỳ tớ ko biết,nhưng anh khang thỳ tớ có cả 1 sery,nghe hay kinh :x

----------

axxx,trongtầm ngắm cũng chả lo.k dám làm j`tớ đâu.yên tâm :D

đến lúc làm j rồi thỳ cậu mới lo ak,nói chung là cậu cứ phải cẩn thận đy là vừa,ko thừa đâu =))

tớ k thjkkái bài ý.k nghe nhạc dân ca:D :Dvề quê nghe quan họ đủ rùi =))

----------

thật ak'''''''''''''

quê thu ở bắc ninh ah?? mà quan họ cũg đk mà.. =))
t ko byt bạn ý có đánh con gái k.. chưa thử.. =)) còn có làm j` con gái k thj` t chak chăn có.. (theo 1 nghĩa tối đen như mực =)) )
@hoàng: t có dìm hàg c đâu.. =)) t đag quảg cáo mà.. ;;) hay thế còn j`... :D tự nhiên thấy luk c hát,t thấy c đẹp zai kih khủg =))

đến lúc làm j rồi thỳ cậu mới lo ak,nói chung là cậu cứ phải cẩn thận đy là vừa,ko thừa đâu =))

tớ tởm chả kém bạn ý đâu.0:) 0:) 0:) 0:) đã thnằg nào làm j`đc tớ đâu:D
@ Dương: uk tớ ở BN.đúng thị trấn LIm.nghe ca suốt.c thjk quan họ ak?hôm nào hội Lim về nghe k???

quê thu ở bắc ninh ah?? mà quan họ cũg đk mà.. =))
t ko byt bạn ý có đánh con gái k.. chưa thử.. =)) còn có làm j` con gái k thj` t chak chăn có.. (theo 1 nghĩa tối đen như mực =)) )
@hoàng: t có dìm hàg c đâu.. =)) t đag quảg cáo mà.. ;;) hay thế còn j`... :D tự nhiên thấy luk c hát,t thấy c đẹp zai kih khủg =))

:-w.lại 1 hìh thức dìm hàng tiếp theo,thật là ko đỡ đc vs cậu 8-}
tớ bó tay,thôi tùy cậu nói,ko nói lại đc cậu :(

cậu ko nhớ bạn ý bị les ak,cho nên vs bọn con trai thỳ mới ko sợ,cẩn thận cậu lại trong tầm ngắm đây =))

----------

ọc... thế cái bạn dươg đếy là t ah? =)) t cứ tưởg thằg dươg =)) =)) =)) nản đek đỡ đk.. =))
bạn ý trog tầm ngắm của t sẵn òy... =)) ko cần cẩn thận đâu.. =)) chỉ có thừa thôy.. =))

@ Dương: uk tớ ở BN.đúng thị trấn LIm.nghe ca suốt.c thjk quan họ ak?hôm nào hội Lim về nghe k???

sao cậu ko rủ tớ :((
mà 2 đứa con gái đy cùng nhau nghe hát quan họ cậu ko thấy có vấn đề j ak =))

=)) thực ra t mới nghe mấy lần trên kênh hà nội thôy.. =)) chưa nghe trực tiếp bao h.. =)) nếu c chi tiền cho t đj xe về quê c thj` t đj liền.. =)) rất nà kết fashion của các liền chị.. =)) hay cái j` j` chị ấy... t ko nhớ.. =))

----------

sao cậu ko rủ tớ :((
mà 2 đứa con gái đy cùng nhau nghe hát quan họ cậu ko thấy có vấn đề j ak =))

=)) thế rủ c đj nhỡ c làm j` bạn ý thj` sao? =)) c có chị đôg òy nhá.. đừg có xí xớn.. =))

uk thì rủ thêm vài đứa nữa.yên tâmcó cậu:D
nhưng hội tậnTết cơ.kòn lâu lém :((

ọc... thế cái bạn dươg đếy là t ah? =)) t cứ tưởg thằg dươg =)) =)) =)) nản đek đỡ đk.. =))
bạn ý trog tầm ngắm của t sẵn òy... =)) ko cần cẩn thận đâu.. =)) chỉ có thừa thôy.. =))

đấy,vs 1 người chưa từng tiếp xúc,nói chuyện mà bạn ý đã có ý đồ đen tối như thế thỳ thử hỏi gặp r sẽ như thế nào đây 8->

Nguyễn Quỳnh Dương;2810459=)) thế rủ c đj nhỡ c làm j` bạn ý thj` sao? =)) c có chị đôg òy nhá.. đừg có xí xớn.. =))[/QUOTE đã viết:
tớ đã bảo là kthnằg nào dám động vào tớ mà=)) bạn Hoàng thì hiènlànhthế lo j` :D

=)) thực ra t mới nghe mấy lần trên kênh hà nội thôy.. =)) chưa nghe trực tiếp bao h.. =)) nếu c chi tiền cho t đj xe về quê c thj` t đj liền.. =)) rất nà kết fashion của các liền chị.. =)) hay cái j` j` chị ấy... t ko nhớ.. =))

----------

=)) thế rủ c đj nhỡ c làm j` bạn ý thj` sao? =)) c có chị đôg òy nhá.. đừg có xí xớn.. =))

này nhé,tớ chưa nói j đâu nhé,cậu đừng có mà mách đường cho hươu chạy>:)

----------

tớ đã bảo là kthnằg nào dám động vào tớ mà=)) bạn Hoàng thì hiènlànhthế lo j` :D

cậu là chỉ đc cái nói chuẩn,tớ ngoan ngoãn hiền lành từ bé,đâu như ban Q.Dương :x

ak` rùi.tớ tưởng cậu bảo tớ tyn bạn Dương kia chứ k fải bạn Q Dương:|

----------

cậu là chỉ đc cái nói chuẩn,tớ ngoan ngoãn hiền lành từ bé,đâu như ban Q.Dương :x

quá ngoan rùiđấy.top 10 tớ từng quen biết0:) 0:)

ak` rùi.tớ tưởng cậu bảo tớ tyn bạn Dương kia chứ k fải bạn Q Dương:|

ax,nói chuyện 1 thôi 1 hồi cuối cùng cậu chốt cho 1 câu nghe hay nhi :))
bây h qui ước thế này nhé,thằng dương tớ sẽ gọi là Dê vì đằng nào tớ gọi nó là dương nghe cứ thây ko qen mồm :d

=)) tại knói rõ mà.có mấy đứa cũng bảo tớ k tyn đc bạn Dương kia.h cậu bảo thế tớ tưởng cậu giống bọn nó=)) ai ngờ đâu là bạn QD

----------

thui out đây.có j`nói sau nhá.vụ hội Lim tận tếtcơ.cứtừ từ đã
ak` Hoàng.tớ rủ cậuđy thì vụ nghe ca nhạc là fee nhá:D

Chỉnh sửa lần cuối:

ờhá.thếnhờ mấy cậu rủ rê lôi kéo bọn chuyên Toán hộ vs.khỏe như thường.chưa thnằg nào nghỉ ốm:-j :-j :-j :-j

lúc nào cũng mong chúng nó ốm :))
@bạn dương: chắc thằng dương nó muốn trả đũa thằng hoàng ấy mà :))

>____<
Nghe các bạn bàn về chuyện học hành thấy đau cả lòng >"<
toàn các bạn thiên tài nói chuyện với nhau >____<
Có mỗi mình dốt nát thôi à :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??
@ QDương: Tao ghét mày :-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w

Đọc xong 1 hồi loạn hết cả lên, chả hiểu nó nói xấu mình hay nói xấu con Dương kia =))Từ bây h cứ gọi tao là GameproNo1 =))
Mà thằng Hoàng Đen kia, mày cứ chờ xem, mày tuổi loz, tao về tao luyện hát =))

Back
Bên trên