Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Hôm nay đã có một chủ đề mới được bàn luận vô cùng sôi nổi và lý thú =))
Trong một tình yêu đẹp có tồn tại sự lợi dụng hay không :x:x
Đây là cuộc đấu trí giữa 2 người đàn ông chân chính =)) anh Đăng Dương Gamepzono1 :-? và hot boy Vũ Quang Minh =)) chuyên gia tấu hài trong lớp=))
Cuộc đấu đang đến hồi khốc liệt =)) cả 2 vị giáo sư tình yêu của chúng ta đang ăn miếng trả miếng nhau với việc đưa ra hàng loạt luận điểm, lí lẽ và dẫn chứng thuyết phục =D>=D>
Kẻ tám lạng người nửa cân và thắng thua vẫn chưa ngã ngũ.
Còn bạn, bạn nghĩ thế nào về vấn đề này, hãy nhắn tin cho chúng tôi qua tổng đài 1900100có theo cú pháp XL1 X Y
Trong đó XL1 là từ khóa của chương trình, X là lựa chọn của bạn : Vũ Quang Minh (A) đại diện cho lối sống thực dụng hoặc Phan Đăng Dương (B) bảo vệ sự trong sáng của tình yêu, Y là số người có cùng câu trả lời với bạn.
Giá trị giải thưởng có thể lên tới 2 mớ rau muống và 1 bánh xà phòng lifebouy =))Suýt quên :-? ai đổi tên topic lớp thế :-?

điện thoại tao hết tiền r nhưng cho t chọn phương án a là tình yêu thực dụng của anh quang minh nhá :x,thời buổi kinh tế thị trường này,cứ $ là trên hết \:d/

điện thoại tao hết tiền r nhưng cho t chọn phương án a là tình yêu thực dụng của anh quang minh nhá :x,thời buổi kinh tế thị trường này,cứ $ là trên hết \:d/

đúng thế.chúng ta cần mang lại ánh sáng cho thăng` dê.k thể để nó sống trOng bóng tối như thế mãi đc.sáng nay tao,thằng minh,bạn Dương gt mãi mà nó có hiểu cho *** đâu.>:/

các bạn phải hỏi nó rằng // kết quả của tình iu cuối cùng là để làm ji // mục đích của tình iu cuối cùng là ji // nếu ko có mục đích cuối cùng ý thì ng ta có yêu nữa ko chứ // thế mà cũng phải cãi nhau // yêu vì có mục đích thì trong sáng nỗi ji ..//....

các bạn phải hỏi nó rằng // kết quả của tình iu cuối cùng là để làm ji // mục đích của tình iu cuối cùng là ji // nếu ko có mục đích cuối cùng ý thì ng ta có yêu nữa ko chứ // thế mà cũng phải cãi nhau // yêu vì có mục đích thì trong sáng nỗi ji ..//....

dạ.hỏi rồi.theo a ấy ty là k có mục đích.khI yêu là ..là...cHúng tA phải yêu hết mình,yêu mù quáng,ty k cần sUy nghĩ.ấy mới là true lOve =)) tình yêu cHo đy mà k cần nhận lại <=> yêu đơn phương =))=)) ;;)

wow // với những câu nói này của anh Dương thì anh ý sẽ trở thành thần tượng cho giới trẻ đấy // lý 1 idol

wow // với những câu nói này của anh Dương thì anh ý sẽ trở thành thần tượng cho giới trẻ đấy // lý 1 idol

idol con khỉ.mày có nhận thấy 1 n` sống hết mình vì ty như anh Dê(gọi ntn cho đỡ nhầm vs Q.D) rất đáng đc yêu k.nhưng hjnk như anh ấy vẫn chưa có ny :-" => là do suy nghĩ sai lệch =))

bó tay chúng mày,1 vấn đề rất đơn giản như thế này mà cũng phải lăn tăn, nói chung là thế này,vấn đề nào thỳ t ko biết nhưng riêng về tình yêu thỳ đừng bao h tin lời Dê,mặc dù đã phải trải qua bao nhiêu cay đắng trong tình yêu nhưng thằng này t tin là vẫn chưa rút ra đc bài học nào đâu :))

Bọn rẻ rách, nói mà ko biết nghĩ, sống theo cảm tính, sống lý trí thì trước khi sủa ra 1 câu kết luận thì nên đưa ra dẫn chứng để ng ta phục mình.
Thằng Bin sủa rất là ngu.Đã nói đến tình yêu đích thực lại còn sủa có mục đích,
yêu để làm gì, nếu ng ta biết câu trả lời thì đấy ko gọi là tình yêu mà chỉ là thik thôi.
Chỉ có cái loại mày mới mù quáng khi yêu thôi Đức ạ, còn cái dẫn chứng như shit mà mày đưa ra là thằng Minh thì ko gọi là yêu, vì nó quan điểm là lợi dụng và nó ko mù quáng khi yêu.Mày đã xem 1 chương trình khoa học nói về não con ng khi yêu chưa mà mày sủa linh tinh.
Tao đưa dẫn chứng luôn nè, thằng Đức Anh vs con Phương Linh trường mình, bọn nó lợi dụng nhau cái gì, yêu vì cái gì, hỏi bọn nó xem bọn nó có biết ko.Tao nghĩ là tất cả những thằng amser cấp 2 đều biết điều này, tình yêu của bọn nó mới gọi là true love

Bọn rẻ rách, nói mà ko biết nghĩ, sống theo cảm tính, sống lý trí thì trước khi sủa ra 1 câu kết luận thì nên đưa ra dẫn chứng để ng ta phục mình.
yêu để làm gì, nếu ng ta biết câu trả lời thì đấy ko gọi là tình yêu mà chỉ là thik thôi.
Chỉ có cái loại mày mới mù quáng khi yêu thôi Đức ạ, còn cái dẫn chứng như shit mà mày đưa ra là thằng Minh thì ko gọi là yêu, vì nó quan điểm là lợi dụng và nó ko mù quáng khi yêu.Mày đã xem 1 chương trình khoa học nói về não con ng khi yêu chưa mà mày sủa linh tinh.
Tao đưa dẫn chứng luôn nè, thằng Đức Anh vs con Phương Linh trường mình, bọn nó lợi dụng nhau cái gì, yêu vì cái gì, hỏi bọn nó xem bọn nó có biết ko.Tao nghĩ là tất cả những thằng amser cấp 2 đều biết điều này, tình yêu của bọn nó mới gọi là true love

câm nín,ko còn điều j để nói :(

vâng thưa các bạn, anh đăng dương nói như 1 chuyên gia =))=)), ty của anh ý chân chính vkl =))=))
tao còn muốn hỏi có thằng lớp tao iu 1 con là để có lý do phấn đấu học thì sao =))=)) ( thằng này điên éo đỡ được =))=)))

tớ có quyền đc vote k????
hiếm thnằg kon trai nào như bạn Dương :D

=)) chết!... hay c cho bạn ý true love lun đj.. =))
cả h hum nay ngồi nghe các bạn ý nói... nghe xog chả hỉu các bạn ý nói về cái đek j`... giờ văn đầu tiên đag trọg thủy mỵ châu, tự nhjên cuối giờ văn thứ 2 lại nghe loág thoág "tìh 1 đêm" =)) thật ko thể đỡ đk... =))
mà iu người khác là làm cho mìh có cảm xúc, người ta hạnh phúc thj` mìh cũg hạnh phúc, túm lại là tự đem lại hạnh phúc cho mìh, ko fải mục đik thj` là cái đek j`...
mai bạn nào cho t mấy gói bôg, h GDCD các bạn ấy chuẩn bị hội thảo típ đếy.. :-<

vâng thưa các bạn, anh đăng dương nói như 1 chuyên gia =))=)), ty của anh ý chân chính vkl =))=))
tao còn muốn hỏi có thằng lớp tao iu 1 con là để có lý do phấn đấu học thì sao =))=)) ( thằng này điên éo đỡ được =))=)))

ọc ọc.... cái nài nghe ngu ngu... iu 1 con để có lý do phấn đấu học.. =)) nghi ngờ đek fải true love... =)) đã thik học thj` fải có n` lý do khác chứ... =)) chỉ có thế là iu 1 con nhưg ko byt vj` sao òy chém ra cái lý do đếy cho nóa cóa phương hướg thôy! =)) (đek hỉu mìh đag nói j) =))
mà cái thằg ság nay t gặp là bạn tùg ah???

thì tớ cũng nghĩ như thế =))
tớ thì biết cậu vào lớp tớ nhưng mà cậu gặp thằng nào?

thì tớ cũng nghĩ như thế =))
tớ thì biết cậu vào lớp tớ nhưng mà cậu gặp thằng nào?

hờ... t cũg ko byt... ság nay luk t đứg trc cửa lớp c tự nhjên có 1 thằg đứg ở hành lag chỗ đếy gọi tên tớ... cái j` mà "bạn quỳnh dươg đến lớp mìh làm j` nhj? " =))
cái thằg đếy gầy gầy, hơi thấp, túm lại là trôg rất nà nhí nhảnh.. =))
vj` ngoài thằg thàh vs bạn thu, vs c hay lên topic lớp t, t ko nghĩ là có ai còn byt t ở lớp c nữa.. =)) nên đoán vậy.. =))

Công nhận là sau một hồi nghe các bạn ý tranh luận và mình cũng có vài câu góp vui mình vẫn đếch hiểu các bạn ý nói cái j =))

hờ... t cũg ko byt... ság nay luk t đứg trc cửa lớp c tự nhjên có 1 thằg đứg ở hành lag chỗ đếy gọi tên tớ... cái j` mà "bạn quỳnh dươg đến lớp mìh làm j` nhj? " =))
cái thằg đếy gầy gầy, hơi thấp, túm lại là trôg rất nà nhí nhảnh.. =))
vj` ngoài thằg thàh vs bạn thu, vs c hay lên topic lớp t, t ko nghĩ là có ai còn byt t ở lớp c nữa.. =)) nên đoán vậy.. =))

thế thì ko phải, tớ là cái thằng trong đám chơi bài với thằng thành :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi dẹp cái vấn đề vớ vẩn thừa hơi này đi // đứa nào chả bảo là mình đúng tốt nhất là đừng cãi nhau nữa , mỗi đứa có 1 lý tưởng riêng ko nên thay đổi làm ji

có thằng nào ngoài mày xem cái chương trình đấy rồi pm tao cái.mà theO như cái mà bọn tAO cố nói cho mày hiểu cả sáng nAy thj` ty có đc trên phương diện lợi dụng là ty bền vững.tAo k phủ định là k có cái ty mù quáng như mày nói nhưng mày biết kết cục rồi đấy.(Romeo +juliet, lương sơn bá,trúc anh đài,mị châu ,trọng thủy) mày cứ cố yêu theo kiểu đấy thì bị lừa tình sớm =))

bảo bọn mày dừng lại đi cơ mà // kệ nó chứ // bạn Đăng Dương có lý tưởng tốt đẹp thế bọn mày phải ủng hộ chứ // thắc mắc làm cái ji // thừa hơi à

Back
Bên trên