Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

bạn Dương ýcũng đang kêu ốm mà :D:D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Tớ ko máu me thế đâu :-j Thầy hứng thú thì bảo thôi :))
Bên này nghe thằng bạn nói thì học toán bổ túc đến lớp 11 rồi, Lý cũng ktra chương khúc xạ (lớp 11) rồi :-s Có vẻ nặng ra trò :(( Nghỉ 2 tuần ko biết có chạy theo kịp ko nữa.
Thằng Quang Đức đâu phải là thằng duy nhất đỗ TH đâu :-j
Đùa chứ nếu đọc kĩ cái đề chó má của sở thì chắc tớ cũng đang ngồi L1 vs các cậu :-s Cứ xanh đỏ tím mãi làm con nhầm :((

P.s: Bạn Uông Thùy Anh là thư kí lớp tớ đấy ;;) Mà mấy bạn thư kí thường là trông ổn nhất lớp =)) Mà thằng bố cậu là thằng Hiếu GVõ cũ àh :))

ờ... bố t là bạn ý đếy.... =))
hum trc nóa đèo t về... mà cứ 1 câu bạn uôg,2 câu vẫn bạn uôg.... thàh ra đj vs nóa 3km mà chỉ nghe thấy uôg uôg uôg... hum trc chat lại uôg! =)) nản ko đỡ đk... =)) trôg ổn nhất lớp ah? sao bố t bảo xih như hoa hậu? nóa còn bắt t add nick bạn ý để t tán hộ cơ.. =))

ờ... bố t là bạn ý đếy.... =))
hum trc nóa đèo t về... mà cứ 1 câu bạn uôg,2 câu vẫn bạn uôg.... thàh ra đj vs nóa 3km mà chỉ nghe thấy uôg uôg uôg... hum trc chat lại uôg! =)) nản ko đỡ đk... =)) trôg ổn nhất lớp ah? sao bố t bảo xih như hoa hậu? nóa còn bắt t add nick bạn ý để t tán hộ cơ.. =))

câu tán hộ mà nhỡ thành thật thỳ thành les ak :-ss
uông ak,tên nghe hay nhỉ :D.nhưng tớ thấy hay nhất vẫn là MẦU :x
1 cái tên gắn liền vs số phận :x

chém chết nó đy,bố khỉ cái thằng,toàn kêu ốm,rồi lại ra sân bóng rổ chạy hùng hục như 1 thằng điên.đấy mà gọi là ốm thỳ tớ cũng chịu :))

ngày nào chả kêu sốt vs đau đầu..... kêu thế từ 1 tuần trc òy.. =)) có khy thág sau vẫn thế....

câu tán hộ mà nhỡ thành thật thỳ thành les ak :-ss
uông ak,tên nghe hay nhỉ :D.nhưng tớ thấy hay nhất vẫn là MẦU :x
1 cái tên gắn liền vs số phận :x

ôy tớ les lâu òy bạn ah.. =)) chồg t là bạn vũ vân khánh đếy.. =)) hum trc cầu hôn bạn ý.. thế là h gọi nhau vợ chồg.. =)) đag cố mời bạn thùy lih làm bồ nhưg bạn ý nhất địh ko chịu.. bùn... :-< =))
lớp bạn quag tên n` bạn hay nhỉ.. =)) mà sao lại cái tên gắn liền vs số phận??

ôy tớ les lâu òy bạn ah.. =)) chồg t là bạn vũ vân khánh đếy.. =)) hum trc cầu hôn bạn ý.. thế là h gọi nhau vợ chồg.. =)) đag cố mời bạn thùy lih làm bồ nhưg bạn ý nhất địh ko chịu.. bùn... :-< =))
lớp bạn quag tên n` bạn hay nhỉ.. =)) mà sao lại cái tên gắn liền vs số phận??

thỳ cái bài thy vào ams đấy.chả biết mắt mũi của chú này kiểu j mà xanh tím đỏ nó cứ loạn hết cả lên,y như thằng mù MẦU ý (sr quang nhá) :))

----------

noíthế tối bạný onl mai nghỉhọcthật bây h\:d/ \:d/ \:d/ \:d/

thằng bé đến lớp bây h cũng chỉ vs mục đích duy nhất là ngồi hát cho bạn dương nghe :x. nó đang luyện công để trả thù tớ ý mà =))

thằng bé đến lớp bây h cũng chỉ vs mục đích duy nhất là ngồi hát cho bạn dương nghe :x. nó đang luyện công để trả thù tớ ý mà =))

axxx.lạithế nữa.ak`hôm nàocho tớ nghe thửgiọngcậu đy.:D thấy bọn nó khen lém:D

noíthế tối bạný onl mai nghỉhọcthật bây h\:d/ \:d/ \:d/ \:d/

ôy..... t thề vs c..bạn ý mà nghỉ học t đâm đầu xuốg đất.. =)) vs cả... chừg nào bạn ý còn bóg rổ để đấu thj` bạn ý chưa nghỉ học đâu... =))
@hoàng: ọc ọc... hát cho t nghe cá bài bèo dạt mây trôi đếy để làm j`? trc khi nóa hát t còn thấy thik bài đếy.... 8-}

ak ma2bạn Dương ngồi cạnh nhau ak ??? mà sao lại có mjk bạn Q Dương nghe???

----------

tình hình là bây h tớ đang mất giọng :))
cậu thích nghe vịt kêu lắm ak :x
mà tớ ko cho nghe miễn phí đâu,giá cả thỏa thuận nhá :p

uk thì hôm nào mà.bao h cậu lấy lại đcthì pm tớ
Giá cả sao???

ôy..... t thề vs c..bạn ý mà nghỉ học t đâm đầu xuốg đất.. =)) vs cả... chừg nào bạn ý còn bóg rổ để đấu thj` bạn ý chưa nghỉ học đâu... =))
@hoàng: ọc ọc... hát cho t nghe cá bài bèo dạt mây trôi đếy để làm j`? trc khi nóa hát t còn thấy thik bài đếy.... 8-}

cái đấy gọi là đầu độc tâm hồn trẻ thơ đấy,có j cậu lên search bèo dạt mây trôi của anh khang vs quang thắng là lại yêu ngay ý mà :x

ôy.... t thề vs cậu... nghe xog kháh phươg phải xách dép cho bạn ý.. =)) (mà kháh phương hát có hay lém đâu nhỉ? =)) ) túm lại là hay kih khủg.... :X :X :X thần tượng mới của giới trẻ đếy.. =))

tớ k thjkkái bài ý.k nghe nhạc dân ca:D :Dvề quê nghe quan họ đủ rùi =))

----------

ôy.... t thề vs cậu... nghe xog kháh phươg phải xách dép cho bạn ý.. =)) (mà kháh phương hát có hay lém đâu nhỉ? =)) ) túm lại là hay kih khủg.... :X :X :X thần tượng mới của giới trẻ đếy.. =))

thật ak'''''''''''''

----------

Giá cả sao???

tớ lấy rẻ,theo giá thi trường thôi,còn giá thị trường thế nào thỳ.... tớ ko biết :d

----------

:-w,cậu đừng dìm hàng nhau trên này,đến lúc bạn ý nghe r cậu lại ăn giầy đấy :))

bạn Dương chắcchả làm rỳ kon gái đâu.sợ j` :D

----------

Giá cả sao???

=)) vj` t hóg hớt... thằg dươg nóa ngồi ngay dưới tớ... =)) thằg ngồi cạnh t nóa hay chìm đắm trog các bài lý... nên chỉ thỉh thoảg mới nghe thôy.. =) vs lại nóa nghe 1 lần là nóa rợn lém òy.. ko dám nghe nữa.. =)) t vj` ngồi trog lớp ko có việc j` làm... nên fải nghe.. =))
@hoàg: ôy.. tớ iu bài đếy vj` nghe 2 anh ý hát mờ... ở tuổi đời mêh môg mấy năm trc thj` fải... :X

Back
Bên trên