Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

:)) Chuyện ty trên 2pic Lys1 nảy nở thế nhỉ:)):X:X:X:X Đã thế đổi tên 2pic thành "điểm hẹn ty" cho nó chất=))

Tao nói lại 1 lần nữa thằng nào gọi tao là Dê nữa thì đừng trách...
Lại gấu rồi Rê=)) ko phải dê nhá=)):)) Bàn kế hoạch gạ gẫm lớp Anh 2 vs Nga đi ku, kẻo ko kịp:p
Hok thêm Toán chiều mai xong đi liếm lá nhé:))

sốt xuất huyết xog là sợ... =))
@quag đỗ nhật: bạn đá đểu t đếy à.... t k đj vj k thik thôy.... 550k... mua đk 5 cái áo vs 1 kái váy đếy... đâu fải ýt... :-< và t cũg k thik kái địa đjểm.....
mà sao vân kháh k đj? chồg tôy... :(( :(( :((
tiến huy sao k đj ấy?
Dành tiền mua bóng=))

Thôi đi đi mà:p Ít nữ quá chán phèo à:(( Lớp Toán có mỗi 2/8 bạn nữ đi:(( ko có các bạn bọn con trai chúng tớ xem phim ma xong khóc đei:((
(có các bạn nữ ai dám khóc:>=))=)) )

không.... t2 hoặc t5 tuần sau nữa mới viết anh a`....
@tùng: t thật thà thế còn j`... tại bạn k biết đếy thôy....;)) mà bạn vẫn chưa trả lời câu hỏi của t... :-<
@bố: con đã nói con chơi ngu lém mà... nhưg để con học hỏi thêm ở chồg con òy con chơi vs bố.. :)) đảm bảo thắg... :))
@ PĐ Dươg ( cấp 3 =)) ) : chửi ýt ýt thôy ấy.....
sao con hok bao trc lam bo di photo fao rui
:(

Một lũ mất dạy nhất là thằng Trung, mk, có xem thì chỉ xem trên fb thui oy` comment tại đóa, làm thế này mất danh tiếng quá :))
=)) Mất danh tiếng cái j=)) Trở thành Superman nổi tiếng cả lớp:> b-) danh nổi như cồn

Cho em xin chữ ký cái anh Siêu nhân Khoai=))
đưa njkđây tớ spam giúp cho.vì ấy là TY của tớ nên miễn phí nhá=)) =)) =)) =)) =)) =))

Nếu tớ nhờ cậu spam thì tính ntn hả Thu;))
Sinh nhật lần 2(đg hiểu nhầm 2 tuổi nhé các bạn khác=))) vui vẻ chứ:p

----------

sao con hok bao trc lam bo di photo fao rui
:(
Bán rẻ cho tao Trung đek ui;));;) 3k nhé:))

phao j` cơ? :-O còn k biết đề mờ? 8-}
bây h bố trug cũg học mẹ ngân tíh tiền các thứ ah.. =)) 3k hơi rẻ.... nâg típ đj... ;))

@dê: ôi sợ quá =))
@q.dương: đang suy nghĩ =))
@quang: cái 2/8 là sao thế, thông tin nội bộ tao còn chưa biết :))

uk.toàn đứa cận rùi nên sợ tăng độ=)) =)) =)) =))
Đến khổ=)) lớp tớ toàn những thằng cận nặng khỏe on=)) Hoàng 6.5 độ nè, còn tớ8-}

phao j` cơ? :-O còn k biết đề mờ? 8-}
bây h bố trug cũg học mẹ ngân tíh tiền các thứ ah.. =)) 3k hơi rẻ.... nâg típ đj... ;))
Ấy đừng^:)^ 3k thôi. Mọp ví tớ^:)^

@dê: ôi sợ quá =))
@q.dương: đang suy nghĩ =))
@quang: cái 2/8 là sao thế, thông tin nội bộ tao còn chưa biết :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thời buổi thị trường quag a`.... =)) hôm trc kt anh đếy, thằg quag mih noá nhờ con ngân, chị ngân chốt giá 50k/câu... =))

chán các chú quá :)), anh ko mất 1 xu mà chép bài tiếng anh suốt :)):)), điểm lại cao nữa :))

Thôi đi ngủ đi muộn rồi

----------

Các cậu ơi 11h kém 15 rồi ngủ đi !!i-)
Mai đi học về nói chuyện tiếp nhé

có thằng nào thương tao không? t bị cúm rui` mệt quá, ai có điều kiện thì qua nhà cho t cân đương hộp sữa nhé:))

@ khoa: m` h1n1.... bọn t mag đến cân đg hộp sữa thj mag về cả đống virus h1n1 mất... 8-}
dù sao cũg chuk chú chóng khoẻ để đj cúc phương vs bọn anh... :D :X khj nào chú đj học đk thj` anh mag cho chú mấy kái bánh rán ha... :D

huhu, mọi người nói nghe thất vong quá, hy vong khỏi kịp để được đi cúc phương không thi buồn chết mất, 5` đắp chăn mệt bỏ sư, chiều nay vừa 5` bốn tiếng liền truyện dịch, mệt lòi *** ra. đang có onl 1 tí cho lấy lại không khí mà, :))

Back
Bên trên