Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

@bạn dương: tớ ko dám nói đoạn lừa tình, ko sợ bạn ý chạy mất dép =))=))

Siêu nhân Khoa

Chỉnh sửa lần cuối:
@con:hình như cái này lâu rui mà.ai có nhu cầu xem bản gốc lên fb nha :))

thât là xúc động... nhj`n rõ cái mác manu trên cái quần của bạn ý... =)) (hìh như con cũg có kái quần nài... =)) )
nghj ngờ kái này ăn theo siêu nhân ngân... =))
@tùng: có j` mà chạy mất dép.... thu còn chịu đk bạn trần đức cơ mà... =)) thằg trần đức còn khủg khiếp hơn ấy chứ... =)) =)) =)) ( dạo này hìh như mìh dìm hàg hơi n` thằg trên hao thj` fải.. =)) )
ah mà bạn tùg làm bồ t đj.. =)) thu noá đj theo th trần đức òy... đag cần đứa để kích thik noá ghen... =)) dạo này ví t đag rỗng nên mơ toàn gọi tên bạn... =))... tiến tùg tiến tùg... túg tiền.. =))

Ô là la lớp mình có 2 siêu nhân điện wang à=))

Thằg Khoa bôi bác Manu vừa thôi nhá:-j=))
Mà sao mr. Khoai chưa add mik trên fb nhỉ:~

Tình hình là Tin có thể đi vs CE, H2:p đg gạ gẫm Nga:p
Cóc hiểu sao bọn Tin nó hay nói xấu mình. Lại còn thag nói"Cố gắng ko phải đi vs L1." Nghe muốn đấm:-(
Vụ ăn chơi hôm tham wam thía nào:D

lớp tin đi hay ko cũng thế
mà thật ra thì cũng chỉ có mấy thằng bọn mình ngồi với nhau =))

ah mà bạn tùg làm bồ t đj.. =)) thu noá đj theo th trần đức òy... đag cần đứa để kích thik noá ghen... =)) dạo này ví t đag rỗng nên mơ toàn gọi tên bạn... =))... tiến tùg tiến tùg... túg tiền.. =))

nào nào chồng....ai cũng đk riêng bố vợ thì k đk:-?? :-?? :-?? :-??
bạn Trần Đức đẹp dzai lai láng thế còn rỳ...8-> 8-> 8-> 8->
ít nhất là hơn chồng....=)) =)) =)) =)) =))
tại vợ fải lòng bạn ý trc khi quen chồng ( hôm khai giảng cơ0:) 0:) 0:) )nên h k bỏ đc bạn ý đâu chồng ạ.:kiss1:

sAo cÓ n` người gheN ghÉt vs mjnk thế nhỈ :-/
@tÙng, linh: 2 bỌn mÀy cÃi nhAu ít thÔi.giỜ này cÒn ai chƠi tẤn nữA mÀ nÓI=)) =))

:)) khổ thân thằng tùng chạy sang đây bị lớp t quây hội đồng =))
yên tâm đy,t đứng phía mày nên ko sợ đâu :))
hôm nào đánh bài t chéo cánh mày chắc cũng ăn đc tùng ạ,ko cần gọi Hưng cô giáo đâu =))

----------

Siêu nhân Khoa

cái áo Mu chắc bị nó xé nát r quấn quanh người =)). chắc vì hết quần nên ko dám xé quần Mu =))

ờh ờh..biết thế...0:) 0:) 0:) 0:)

@ Tùng:tốt nhất là gọi thêm mấy đứa T1 sang đề phòng bất trắc=)) =)) =)) =))

khổ nỗi mấy bạn lớp cậu chăm học quá nên ít onl,2pic toán 1 thấy mỗi bóng thu vs tùng là thường xuyên spam ,mấy bạn kia thỉnh thoảng vào góp vui 1 câu rồi lại off học tiếp =))

các bạn có gặp thằng Dê thì nói với nó đừng bốc phét về chuyện lớp tin nữa nhé, dây vào là nó chết đấy:)

các bạn có gặp thằng Dê thì nói với nó đừng bốc phét về chuyện lớp tin nữa nhé, dây vào là nó chết đấy:)

là sao?????
thế c là bạn nào???? Sườn hay Vũ????:-@ :-@ :-@ :-@

----------

khổ nỗi mấy bạn lớp cậu chăm học quá nên ít onl,2pic toán 1 thấy mỗi bóng thu vs tùng là thường xuyên spam ,mấy bạn kia thỉnh thoảng vào góp vui 1 câu rồi lại off học tiếp =))

uk.toàn đứa cận rùi nên sợ tăng độ=)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên