Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Thôi thì cứ đánh đi tao ko cản đâu đến lúc chết rồi đừng tìm tao khóc lóc
Chúc 1 thằng đệ nào đó trong topic này 1 ngày 20/10 vui vẻ

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy em cho anh hỏi 1 chút là thầy Đỗ Lệnh Đạt dạy toán lớp các em ah. Nếu đúng thì cac em học những buổi nào, nói rõ giúp anh dc ko. Anh đang có việc cần gặp thầy :). cảm ơn các em nhé

thanks ... :D (nghi ngờ là chả mấy đứa lên hao hum nay.... nên thanks giùm... =)) )
@anh duy: bọn e học thầy đạt thứ 3 ( tiết 3) , thứ 5( tiết 2,3) và thứ 7 ( 2 tiết cuối) :D

tih hình thằng nào có phòng riêng+ net+ lap + PS ( PS thì có thể k cần) chO tAo tÁ túC nhỜ 1 đêm t6 :| :| :|

...............................................Mai đấu bóng rồ tiếp ........................Lại còn văn nghệ, lại còn ..............Mệt mỏi quá..................................................................
K còn gì để nói ................................................

spam dấu chấm kìa [-(

Àh, mấy chú muốn thế àh :-w Mai anh mặc cái đồng phục mái trường yêu quí của anh đến, thằng nào mà lằng nhằng, t mượn súng mấy thầy bắn cho vỡ mặt :)) Xem súng nc chúng m bằng AK cụ hồ của mấy thầy ko =))

Công nhận chất giọng của tứ ca Lý 1 hoành tráng phết - nghe danh đã lâu, hôm nay mới gặp (hôm nay hay hôm qua nhỉ ?)

em` em`..con` to''' k fai? girls L1 thi` k dk ai chuc''''j` ak????

@L1:vụ Công nghệ kthấy ai cảm ơn j`nhở???? :((

----------

Đỗ Nhật Quang;2828387Nếu tớ nhờ cậu spam thì tính ntn hả Thu;)) Sinh nhật lần 2(đg hiểu nhầm 2 tuổi nhé các bạn khác=))) vui vẻ chứ:[/QUOTE đã viết:
tớ sn lần 2 lúc nào nhở????:|
vụ spam...để suy nghĩ rùi thỏa thuận sau nhá\:d/
mà Quang ơi 3k tớ bán cho tận 3phao Cn đấy=))=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên