Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thầy Sơn nói câu đó trong buổi họp phụ huynh đầu năm , thấy bố tớ về nhà trích dẫn lại , tớ không nhớ nguyên văn nhưng đại ý là thế này :
- Thày hiệu trưởng , hiệu phó đều dạy môn lý => lớp lý là lớp đại diện của trường => các em phải mặc đồng phục đúng quy định dù các lớp khác thế nào ....
Các mod bây giờ có xu hướng gần dân quá , không sao ,cá nhân kiệt xuất không được tách biệt mình với quần chúng :)) .

Ha...ha...công nhận Sơn có những câu quái chiêu thật, và cả quái dị nữa chứ. Rất tiếc là tao chưa thấy 10L2 đại diện cho trường ở mặt nào, cả về học tập và nghịch. Câu hay thế mà về mẹ tao ko kể, đúng là phí đời. À, ko, được cái 11L2 còn sáng hơn 1 chút.

oài, tớ chỉ thấy một điều là năm sau dù có xuống L2 thì chuyện mặc đồng phục thầy cũng ko thể cấm cản tớ được đâu. Luật trường ra rồi, thầy cũng chả làm gì được

he he he cứ thử xem rùi bít ngay thui mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủng hộ Trang: Sống phải chí khí như thế chứ. Có nhiều điềe vô lí và ức lắm mà ko lam gì được.

mods cứ thử xem rùi ông í bắt cởi áo ra lau bảng rồi lại mặc vào trước mặt bàn dân thiên hạ (đây ko phải là tui bịa ra mà là sự thật phát ra từ chính mồm Mr Lam Sơn đó nha)

óe óe sao chú Hiếu to mồm thía và lại con gái mà .... thì Mr.Sơn chết à ???:)

đối với MR núi xanh thì ko cần biết nạn nhân là con trai hay con gái gì hết

thật không anh thách chú nói thía trước mặt Mr.Sơn đấy?? lại chả vả cho 1 cài vỡ mồm bi rờ

Đúng rồi, ở trong chăn mới biết chăn có rận.

he he he con Vân Anh nói thía mà không sợ Mr.Sơn vào đây đọc được à??
mẹ thằng Phan hay vào đây đọc lém đấy mà mẹ nó méc thầy Sơn thì nguy to
(rất buôn!):))

kinh quá
mà sao nhà trường mình chọn ngày mặc đồng phục đẹp nhỉ?
nhằm đúng ngày gió mùa về
mà Mr sơn lại còn bắt sơ vin nữa chứ
đúng là không gì khổ hơn

nói thế nào nhỉ? theo tớ, việc giáo viên bắt học sinh cởi áo ra lau sàn là một việc đi ngược lại đạo lí giáo viên, và cũng vi phạm quyền con người nữa. Ko ai có quyền bắt học sinh làm như thế cả:)
Tớ tin là nếu như bọn mình ko mặc đồng phục trong thời gian nhà trường cho phép thì dù thầy có nói thế nào thì bọn mình cũng ko vi phạm nội qui đâu;)

To Bảo: đấy là sự thật mà đã là sự thật thì chả việc gì tao phải sợ. Tao chỉ có gì nói đấy thôi. Kể cả mẹ thằng Phan vào đây tao cũng chả sợ. Chuyện thật mà mày cứ làm như chuyện bịa, giấu giấu giếm giếm.

To Trang: đấy ở đời nó có nhiều việc ngược đời, trái khoáy như thế đấy. Biết làm sao được.
To Nhót: Sao lại là Mr Núi Xanh hả em? Nghe chuối thế?

Lam là Xanh
Sơn là Núi
Lam Sơn là Núi Xanh
có thế thôi mà cũng ko hiểu

mà này Lý 1 xả rác ra lớp rùi lại bảo bọn tui xả rác ra lớp là sao, hả?

Hiểu rồi. :)) :)) Tại lúc đấy chị chỉ đọc lướt qua nên ko để ý.

To Hiếu: ông có biết mấy hôm tui phải è cổ ra dọn đống rác của Lí 2 trong tâm trạng thấp thỏm vì chuông đã reo, Mr Nghĩa vào lúc nào là có thể treo cổ lúc ấy ko?
Nhưng cuối cùng thì thực sự cũng chẳng hiểu ntn, có rất nhiều ý kiến trái ngược về thầy Lam Sơn, thầy có vẻ cực đoan nhỉ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên