Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mệt thế.Các bác nói chuyện nhạt quá.
Tình hình là có vẻ giao lưu khối Lý được hoãn vô thời hạn. Rất mừng:))

Có mà làm sáng hôm thứ 2 ( 7-3) rồi ấy , hôm đấy lớp tôi tổ chức trước để cho thầy Sơn đỡ phải KT , xuống gặp thầy Thắng mượn mic , thấy thầy bảo sáng nay có khối lý làm giao lưu , rất mừng ..........

Chẳng lẽ MR Thắng bốc phét à !!!!!

Thôi, ko chat nhảm nữa, ko mọi người lại kêu mod ko gương mẫu:p
mà đúng là ko có thật

Khối lý gì mà xịt thế , thất vọng quá , năm sau có gì lý 1 lý 2 cùng làm được không ??

Thôi thôi cho xin, ly1 xuống tận lớp Ly2 nói về vụ giao lưu thì được thầy Hà lam Sơn cho một gáo nước lạnh=>>>>>>chán chả buồn nhắc lại

he he he thế thì các bác xem xem vụ giao lưu thì bao giờ tổ chức??:)

Bỏ đi, giao lưu giao liếc gì? chán bỏ xừ

mod làm gì mà nóng thế , ý tớ là làm giao lưu trước toàn trường mừ , vụ đấy thì thầy Sơn có 100 đầu 100 tay cũng không ngăn được .

Khổ thân, thế lý 1 có lạnh lắm ko ?
Thầy Sơn dội gáo nước bao nhiêu độ cê thế ???
Thầy Sơn có 200 đầu 400 tay kia mà, hình như nhiều tay hơn cả phật bà đấy, nhưng nếu biết cách thì dẫu thầy có nghìn tay nghìn đầu cũng xuôi thôi, phần xin xỏ động viên thầy này là do Phong chịu cơ mà.
Tớ cũng ko hứng thú lăm, nhưng nếu có 1 buổi giao lưu => nghỉ tiết => OK

tớ thấy bọn nó bảo Thầy Sơn hết thích thằng Phong rồi --> Phong xin được thầy là cả một vấn đề
còn mấy buổi giao lưu mà còn để mấy thăng linh tinh lên hát nhạc sến nữa thì thà học còn sướng gấp tỉ lần phải nghe cái loại nhạc bốc mùi nồng nặc ấy

Thôi thôi, riêng câu nói của ông Hiếu đã bốc mùi rồi đấy,
Gì mà thầy
Sơn thích thằng Phong
Thế là sao, thầy đâu có gay như ông, cớ suy bụng ta ra bụng người.
Thứ hai, sao ông tự nhiên chăm thế ??? Chăm hơn cả bạn Ngọc Hiếu đấy, chuyện lạ chuyện là quá lạ

Ha...ha...Quân nói quá đúng. Theo tớ thì Sơn chả thích ai cả và cũng chả ai ***** cả.

Nhưng dễ lắm, nghe nói cô Thanh dạy Văn lớp mình hay vô đấy lắm
Có thể thầy Sơn cũng hay vào đây đọc đấy
Tốt nhất, các bạn nên cẩn thận lời ong tiếng ve, à nhầm, lời ăn tiếng nói một chút, người ta nói cẩn tắc vô ưu mà.

Ối giời , người ta gọi đấy là đạo đức giả đấy, ai không lời ong tiếng ve thì việc gì phải sợ , mà cô Thanh hay vô đây thật à , chết , có lần học kỳ I tao không học bài xong lên đây post : Cô Thanh gọi tao lên thì trời sụp , hô hô , tình hình này là nguy rồi ,nhưng mà chắc mấy vụ lên mạng không bị đánh vào hạnh kiểm đâu , các bác cứ vô tư đê !!!
Tao thấy thầy Sơn đã bao giờ thiên vị ai đâu , thằng Phong cũng không ngoại lệ , có thể trước đây thầy tin tưởng thằng Phong nhiều còn bây giờ hơi thất vọng chút thôi , dù sao ai cũng muốn học sinh của mình giỏi giang .
To Hiếu : Mày nói ít động chạm đấy , nhưng mà nếu tổ chức thì tao sẵn sàng cho mày sô lô mấy chục bài Không sến luôn , quan trọng là có hát nổi hay không thôi , ở đời phải biết mình là ai chớ , hehe .

Tớ có thể solo một bài không, hề hề ???
Ở đời biết mình là mình, thế là OK !!!

Bọn này chỉ kiếm cơ câu bài thôi! có giao lưu đươcj gì đâu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên