Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
TO Duy:giọng mày nghe được cho nên hát bài ko sến thì tao vỗ tay nhiệt liệt nhưng la nhạc sến thì câm ngay cái miệng vào kẻo ko nó bốc mùi kinh lắm
to Quân ái : làm ơn im giùm, tui dã nói rồi nếu nghe loại nhạc bốc mùi thì thà học còn hơn
to Bách "ruồi" :thế này ko là giao lưu thì thế nào mới được gọi là giao lưu hả ngốc

Bé Nhót ko được nóng thế. Chị thấy nhạc của thằng Duy còn hay hơn nhạc của em.

Duy Mạnh với chả Duy Mẹo so với Eminem,Usher ,Queen, 2pac, Dr.Dre, Evanescene, Green Day,... thì bọn nào nổi tiếng hơn và hát hay hơn?

Bố chú chứ , thế mấy bài của Usher , Eminem thì chờ anh tập 3 năm nữa mới hát được , trình không đủ thì cứ phải luyện theo nhạc VN cho đỉnh rồi mới nâng cấp được , mà nhạc VN thì cũng có khối bài hay , chú nghe ít thì mới nghĩ thế thôi .

Thôi ko cãi nhau nữab-) mất mặt ban đại diện quáb-):p
Mà cái vụ giao lưu trước toàn trường thì xin khó lắm, nói thật nhé thầy Sơn trong vụ này chả đóng vai trò gì đâu, phải xin ban giám hiệu ý;;)

Đương nhiên là thầy Sơn không có vai trò gì rồi , không phải xin ban giám hiệu , chỉ cần xin thầy Thắng thôi , vụ này cu Phong lo được ngay .
Chia sẻ với các bác : www.nghenhac.info , đăng nhập : Doan Duy , Pass : Forever , vào Album của bạn .

không sao mày hát nhạc VN cũng được nhưng mày thử hát: Bông hồng thủy tinh với Người đàn bà hóa đá xem sao

Tớ thấy tình hình mấy cái vụ giao lưu nghe vô vọng lắm, mà sao mọi người toàn vào đây câu bài hay sao ý.
Thôi, năm sau cũng chẳng biết tớ có phải xuống Lí 2 ko, nếu ko thì 2 lớp hợp tác làm vụ giao lưu hay ho năm sau vậy, chứ năm nay mấy ông 12 Lí dở hơi lắm, ko làm ăn gì được đâu.

Mấy ông 12 lý đi tham quan với Anh 1 xong ngất ngây con gà Tây nên quên hết sự đời rồi :)) , tớ cũng đang nói về kế hoạch năm sau mừ , 11 lý 2 và 11 lý 1 sẽ làm quả giao lưu hoành tráng để xứng đáng với cái thầy Sơn gọi là : Lớp đại diện cho trường =D> .
To Lan : Cậu mà xuống lý 2 thì sẽ có thêm 1 girl và có thêm đôi Hùng Chấy - Lan Thu Lôi => rất hay . Nhưng mà đừng bi quan thế , cậu sẽ không phải xuống lý 2 đâu :) .

***** thằng Hiếu câu nhiều thía ?? lock nó lại đê!!! he he he:))

Ha...ha...mãi mới thấy thằng Bảo nói được 1 câu ra hồn.

tất nhiên thế mới gọi là thư kí của lớp trưởng chứ

lớp đại diện cho trường là cái thể loại gì thế?

he he he hóa ra ông Duy cũng thỉng thoảng bị hớ ha!!

Hớ hon gì, tại sao thầy SƠn nói câu hay ho thế?

he he thằng Duy nó nói nhầm hay sao chứ Mr Sơn có bao giờ nói thía đâu???

haha bắt quả tang mod và Bảo cung nhau câu bài nhá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên