Lí 1, lí 2 đoàn kết, hợp tác, cùng phát triển

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có nhiều ý kiến trái ngược là như thế nào? Đừng nói là có người ủng hộ nhé.

ờ đugns đúng đấy, e` cổ ra dọn cái đống rác của L2, mà bọn tớ có được thuê lao công đâu:(:)(:)nono: thôi thì mọi người chịu khó đi một chút ý thức hơn chút, cho tất cả vui vẻ:)

ờ hay đấy đông rác của tụi Lí1 làm bọn tui bị thầy Tuấn hiệu phó quay cho một trận lên bờ xuống ruộng

Lí 1 Lí 2 đông con trai quá . Phai rủ các ban Nga tham gia với chứ

Phải nói đúng hơn là đống rác của L2 mà L1 dọn mãi nhưng ko xong:)

Ơ , thế trường Ams cũng bắt mặc đúng đồng phục ạ , chỉ cần có phù hiệu là đủ ...
thế chị Trang sắp xuống Lý 2 ạ ???? có gì chẵm sóc anh Đat Anh em chị nhá

Ặc, Đạt Anh ơi, mày sướng nhé. Được mod chăm sóc cơ đấy.
To Trang: Thì có ai hiểu lầm avatar của cậu đâu. Khỏi cần phải giải thích dài dòng, càng làm thế chúng nó lại càng nghĩ ngợi đấy.

:)) thế mà có mấy người nhầm rồi đấ:)) THực ra, cái chữ kí đấy, nó có từ cái avatar trước nữa cơ, cái mà 1 thằng bé che mặt ý:)), nhưng do ngại sửa nên mới thành ra thế:))

haha mod nhớ chăm sóc Đạt Anh cho chu đáo đấy nhá ko có người đập chết đấy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Này này, Hiếub-), trừ điểm h đấyb-), cẩn thận đấy. Cả vân anh nữa:(:)((. Tại sao có thể trêu tớ thế nhểb-)

OH HAY, trừ điểm thì phải trừ cái đứa nghĩ ra cái điều vui tính này chứ sao lại trừ tui

Thôi không nói lăng nhăng linh tinh nữa, em Trang cũng ko được ý kiến ý cò nữa nhéb-)

To Trang: Thế là ko được đâu nhé, công tư phải phân minh chứ.

ờ ờ, phân minh lắm mà;;)b-)
Thôi, stop here. Chuyển sang topic khác đê

Đã bẩu stop rồi cơ màb-)b-). Bạn Hiếu thích đến lớp với hàm móm kob-)

tui sợ hàm tui móm như cái ảnh đứa mặc áo trắng bị mọc sừng trong avatar của mod lắm:D:D
tha cho iem:D:D
iem sợ nắm rùi:D:D

Thôi Nhót, ko trêu nữa, ko thì thằng Hải Yến ghen thì có mà chết.
To Trang: Avatar cute thế.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên