Làm thế nào để con gái tán mình ?

Vũ Xuân Tùng
(NoloveT)

Active Member
Mình đã trót có lời hứa với bản thân bao giờ tán gái nữa thế nhưng khó chịu quá ... mấy hôm nay bứt rứt trong lòng không ngủ yên chợt nghĩ ra kế này ... không đựơc tán gái thì để gái tán mình ... làm thế nào nhi? :D

làm thế nào để con gái tán mình ư??
hơi khó đấy!
Em đây vưa bị thất tình nên có một chút kinh nghiệm nho nhỏ.Sư huynh T2 xem ý kiến của em có được ko nhé.
Thứ nhất: ko nên thổ lộ tình cảm quá sớm => đối tượng cần tán sẽ rất kiêu => rất khó tán.(1)
Thứ 2: Cứ nói chuyện tự nhiên vui vẻ với đối tượng => đối tượng sẽ có cảm tình với mình => (2)
Thứ 3: luôn tỏ ra Galang trước đối tượng =>(3)
Thứ 4: ko nên tặng quà nhiều cho đối tượng bởi vì nếu tặng nhiều đối tượng sẽ tỏ ra kiêu căng hơn =>tương tự (1) =>(4)
Thứ 5: luôn sống tốt bụng vui vẻ với mọi người => đối tượng sẽ có ấn tượng tốt về mình=> (5)
Từ (1) (2) (3) (4) (5) => đcp giải quyết

Thùng rỗng kêu to!!
Em chỉ được cái li thuyết thôi chứ thực hành thì toàn thất bại......
Hic híc hu hu

Đợi mấy hum nữa em thi xong, sẽ up lên 1 đống kin nghiệm :))

Ối dào ôi, em Tùng thì cần gì phải tán ai, cứ tự nhiên như vậy, ối cô xin chết rồi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị không biết chứ bạn Hồng là chuyên gia tư vấn khoản này đấy (cho cả trăng náu, trăng tròn, trăng xế :D)
Anh Tùng đã hứa thế thì nên lên chùa đi :D

Bảo nó: "Em tán anh đi !!!" :lol:

Ôi giời, thần tượng của em ơi, anh mà nói chế thì... hèn gì bi h vẫn ........... :))

Mãi mới thấy một ý kiến hay. Quả thật phương pháp của Dũng đáng để học hỏi. Thử nghĩ xem, nếu không vứt bỏ sĩ diện của thằng đàn ông, không dám nói thật, thì sao có thể thành công được.

Câu nói rất ngắn gọn, đầy đủ ý nghĩa, lại có vẻ rất chân thành, nhưng không phải van nài, quỵ lụy yếu đuối.
Đáng nể.

Dũng không hổ danh là DCDG của T2 97 00. Khâm phục.

Anh Dũng đáng khâm phục thật, đó quả là một câu nói đỉnh cao mà không một ai dám nghĩ đến. Em cực kì khâm phục anh vì câu nói này đấy

Khoa có muốn học được thêm nhiều kinh nghiệm không em? Anh là bạn anh Dũng, chơi với nhau 7 năm rồi. Nếu em thiết tha thật sự anh sẽ nói hộ một tiếng...

em sợ nói xong câu này thì nàng cho rằng mình là thằng điên, rùi nàng bye bye luôn.
Thế là xong!

Mua PVC Web Editor mà tặng nó! Đảm bảo nó sẽ mê tít! :D

thế PVC Web Editor là cái gì hở anh Cường.
nói cho em biết để em còn mua ngay,

phạm văn cường biên tập web chứ còn gì nữa :D

anh Chi,DCDG là gì,nói cho em
sao em là fan cua anh dũng mà ko đựoc biết
anh Dũng thật àl có chí khí,đúng là thần tượng của em :p
thế anh đã áp dụng lần nào chưa :p

Lần này anh Dũng áp dụng thử với em Nga xem, anh là thần tượng của em ý mà:D
Cám ơn anh Cường nhưng mà em đã có người iu rồi

Mọi người đem ra đây bàn bạc công khai thế này ko sợ lũ con gái đọc được chúng nó biết hết mấy bác bẫy chúng nó thì đứa nào nó chịu tán các bác. Phải bí mật chứ :D
Thế hóa ra bạn Khoa có người yêu rồi à? Xinh ko? Ấy tán nó hay nó tán ấy? :D

Ặc ặc, nhảm nhí quá đi mất...
Ừm.. nhưng mà cách của anh Dũng cũng hay phết nhờ! Tuy nhiên, nếu nói "em cưa anh đi!" thì thô quá, có lẽ nên đổi kiểu khác, như kiểu... "khục khục, em ơi, anh khổ quá, toàn bị cái bọn ất ơ cưa cẩm, còn người anh thích thì lại cóc thèm cưa anh..." (hehe, xin lỗi, nói thế thôi chứ đây không phải kinh nghiệm đâu, ai xài thử "tím môi bầm mặt" thì tự chịu nhá! :D)

Back
Bên trên