Làm sao để thành công trong khóa A level

to anh khoa: Thế anh có biết trường nào hay về environmental science không? nganh này có vẻ không được ưu đãi lắm phải không anh?

Ủa, thế Hưng đang gặp khó khăn hả? cố gắng lên nhé, một thời gian là sẽ quen thôi. Học hành thì hơi khó khăn nhưng giao tiếp đã dễ chịu chưa? bọn đội tuyển lớp mình sắp thi rồi (hehe, hi vọng năm nay có được ít nhất cái huy chương đông quốc tế nhỉ?), lớp học bình thường, valentine ko tổ chức gì cả. ah,Chị tưởng Hưng định học ngành y chứ hóa ra muốn học ES ah?

vâng nói chung là dễ chịu rôid
Sao valentine lại không tổ chức gì, em nghĩ là chị phải giúp em mắng cho thằng gà một trận, nó phải tổ chức chứ sao lại bỏ cuộc như thế, chị nhắn với nó hộ em là: đừng bỏ cuộc nhé bởi vì mày chẳng bao giờ bỏ được đâu, tao biêt mày mà

oé ..cậu này là ai thứ lỗi chưa nghe tên bao giờ...
êu cho hỏi tý nào....trường của cậu suýt nữa tớ xuống rùi đấy...giờ đang muốn đổi trường...thì đang nhăm nhe trường đây đây...có bao nhiêu vn rùi..với ca nghe nói trường nhỏ lắm đúng ko...ăn ở có được ko..trả lời giùm cái...nếu rảnh thì add hộ cai id:cho_beo
cheers

Thế cậu học ở chỗ nào mới được chứ, CAm không?
Ở đây nói chung là vui

tại sao Lse và Cam (uni ) ko có marleting nhỉ? ko thể hiểu nổi.............
em vẫn ko hiểu , marketing có phải là common ở uk ko nhỉ.............thật lạ...........ko biết học trường nào nhỉ......

nó ở Kent..Stafford House-boarding Hưng ạ.......
Bel có hay không?

thử vào trang web của trừong đấy xem, đúng là hơi nhức đầu nhưng có thể tìm ra được đấy,thế bạn đã biết trang web của các trường đó chưa

vui á..oé oé oé...ít người việt nam mà vui được à...add hộ cái ID cái đê..hx lạ nhỉ.....
em ơi..hx hx...sao lại gọi ai là nó thế hả em??/hì hì hì...mà nó hỏi anh cơ mà...hx hx..tư dưng đi khai ra làm gì ko biết nữa....mà em quen bạn HƯng à...

tôi chẳng hiểu cậu đang nói với ai nữa?
Nhưng mà cậu học ở đâu thế mà muốn chuyển?

Bùi Mạnh hưng đã viết:
to anh khoa: Thế anh có biết trường nào hay về environmental science không? nganh này có vẻ không được ưu đãi lắm phải không anh?

Environmental Science

Raw Data Overall
Environmental Science RAE A Levels Destinations Score

1 Edinburgh 5 A
2 Reading 5* A
3 East Anglia 5* A
4 Southampton 5 A
5 Nottingham 5 A
6 Keele 5 A
7 Salford 5* A
8 Queens, Belfast
9 Leeds 5 C
10 Lancaster 5 B
11 Manchester 5 B
12 Aston 5 C
13 Birmingham 4 B
14 Bangor 4 A
15 Aberystwyth 4 A
16 Newcastle 4 B
17 Sheffield 4 B
18 Ulster 3b A
19 Hull 4 D
20 Huddersfield

source : the times

cám ơn anh rất nhiều nhưng trên sự thực ngoài đời nó có giống với cái gì viết trên timesonline không ạ?

Haha :)) cung dan 02-05 ma khach sao the? Times online co khac gi ngoai doi khong thi chua ban den, nhung giong het trong HEAP la rat dang tin cay roi.

timesonline thì cứ yên tâm đi , mọi người bảo cái này là uy tín nhất ở uk đó ..80% students apply vào uni đều dùng cái này hết

hic, sao ko ai trả lời em vậy..:((
hic, em tìm mỏi cổ mà trong cái vô vàn truờng của University ò London, từ LSE ( đau đớn nhất là truờng mình thích nhất, Imperial, rùi LSB, rùi Uni city, đều ko thấy Marketing...em thật chẳng hiểu gì cả...hic........em tìm ranking của Times thì thấy đuợc 5 un của top 5.... chẳng lẽ marketing bên này heo hút đến thế hay sao.........hic........mà sao marketing nằm trong business .....thì ngành nó có viết rõ ra là business marketing ko ạ.......hic....em thất vọng quá.....oxford cũng ko có, cam ko nốt.....:((..em chẳng hiểu kiểu gì nữa.......:((

Làm sao để hoàn thành A-level tốt bây giờ, em chẳng chịu học hành gì cả huhuhu

Back
Bên trên