Kinh quá cơ!!!

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

Một chuyến xe liên tỉnh giữa đường bị một tên cướp chặn lại. Hắn ra lệnh:
- Tất cả bàn bà, con gái phải lột hết nữ trang ra để trước mặt, nếu ai không tuân sẽ bị làm nhục!
Hắn lệnh xong thì đi thu gom. Nhưng đến cuối xe, cô bé QUyên cứ để nguyên nữ trang trên người. Hắn chưa kịp phản ứng thì Quyên đã hất hàm nói trước:
- Nè, lúc nãy đã nói gì thì phải... giữ lời đấy nhé!
hi ăn cái hi hi ơ

khổ thân em quyên gặp phải 1 thằng cướp gay :))

Em Quyên tỉnh táo thật, vừa giữ được nữ trang lại vừa được..... :))

A, anh Việt câu bài nhé
Em QUyên toàn lợi dụng lúc xe bị cướp mà lên thui :))

Nguyễn Thảo đã viết:
Hóa ra em Dũng là ... cướp... :))

.. ồ ... anh Zung từng hành nghề trộm cướp à .. :)) .. em mới nghe anh ZUng nhảy dù cướp máy bay thôi ... :)) b-) .. vụ xe bus thì mới biết ... :D

Nguyễn Thảo đã viết:

Bà Thảo được đấy, đã bị mang tiếng thế thì lúc nào em gặp chị đeo nữ trang thì chị biết tay em b-)
@lontonbaby: anh thích cướp máy bay hơn vì có nhiều nữ trang và nhiều tiếp viên xinh hơn, nhưng riêng em Thủy đi xe bus thì anh cũng nhảy dù xuống cướp b-)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Nguyễn Thảo đã viết:

Bà Thảo được đấy, đã bị mang tiếng thế thì lúc nào em gặp chị đeo nữ trang thì chị biết tay em b-)
@lontonbaby: anh thích cướp máy bay hơn vì có nhiều nữ trang và nhiều tiếp viên xinh hơn, nhưng riêng em Thủy đi xe bus thì anh cũng nhảy dù xuống cướp b-)

... PCT 1 mà đòi cướp được đồ của CT á ... có khi còn bị CT cướp lại súng ấy chứ ... :)) ...

... cho em hỏi kinh nghiệm làm sao nhảy dù cướp máy bay được ạ .. :)) b-)

Oái :D Em Quyên khôn thế :D Sau này gặp em Q thì phải đổi thành :D Nếu ai đưa nữ trang thì "được" làm nhục :D Thế thì chắc em Q đưa ngay :))

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Oái :D Em Quyên khôn thế :D Sau này gặp em Q thì phải đổi thành :D Nếu ai đưa nữ trang thì "được" làm nhục :D Thế thì chắc em Q đưa ngay :))

Học tập chú Đức :))

Trần Bích Thủy đã viết:
... PCT 1 mà đòi cướp được đồ của CT á ... có khi còn bị CT cướp lại súng ấy chứ ... :)) ...

... cho em hỏi kinh nghiệm làm sao nhảy dù cướp máy bay được ạ .. :)) b-)

Trong lúc nhảy dù thì anh gào tướng lên là "ai mở cửa máy bay cho tôi vào cướp thì sẽ được làm nhục", thế nào cũng có người mở cửa

em là em xông vào phòng thay đồ của người mẫu mà cướp quần áo trong cơ !

... anh Phong mà nhảy vào thì sẽ biết thế nào là giầy cao gót đấy .. :)) .. b-)

Giầy cao gót thì nhìn suốt ngày ở ngoài đường, còn những cái chú Phong định cướp thì mới hiếm :)) , cướp được nhiều thì cho anh mấy cái nhé, cái nào đẹp đẹp thì gói vào rồi mang đi tặng bạn gái :)) , chắc chắn sẽ tạo được bất ngờ cho cô ấy :))

em sợ ko vừa thôi anh ạ ! nhưng với người yêu anh Dũng thì chắc chắn sẽ luon đủ ( người yêu anh vô biên , cỡ nào cũng có :)) )

Còn thủy : phòng thay đồ của người mẫu sao lại có giày cao gót được ??? Với lại đi cướp phải mang theo súng , mấy ẻm sợ thì còn đánh anh được nữa à ??? Có khi lại có mấy ẻm như em quyên luôn thì... mệt ! :))

Nếu thế thì chú Phong ko còn sức mà thoát ra mất :))

Quên không nhắc mấy anh, em Quyên nhà ta đai vàng aikido đóa, đừng có liều mà hỏng một số thứ ko nên hỏng đóa

Back
Bên trên