khoa học phát triển !

Bùi Thế Phong
(Phong_bit)

Active Member
một nhà khoa học phát minh ra 1 cái máy rất tốt ! Nó có thể chuyển nỗi đau của bà mẹ khi sinh nở sang bố của đứa trẻ !
1 vặp vợ chồng , đến và quyết định sẽ thử nghiệm cái máy này !
nhà khoa học bảo với ông chồng : sẽ đau lắm đây , anh hãy cố chịu đựng nhé !

Mọi người hồi hộp ngồi xem nhà khoa học tiến hành thí nghiệm !

ban đầu , nhà khoa học cho tỷ lệ chuyển sự đau đớn là 20% , người chồng ko thấy ảnh hưởng gì cả !

Nhà khoa học thấy hơi lạ , và tiếp tục tăng lên 40 % ,vẫn ko thấy gì đáng kể !

cứ thế , cho dến khi lên đến 100% , vẫn ko có gì ! Người vợ đã sinh con ra 1 cách rất nhẹ nhàng !
Người chồng rất mừng vui !
Nhà khoa học nói với hai người : có lẽ tôi đã tính toán sai lầm mất , có lẽ là nỗi đau khi đẻ chỉ có đàn bà mới cảm nhận được ! Dù dao thì cũng chúc mừng gia đình anh chị !

2 vợ chồng họ hạnh phúc dắt nhau ra về ! Và họ thấy ông hang xóm chết vì đau bụng khi đang làm vườn !

Chuyện này post rồi em ạ, nhưng không sao, để cho mấy chị em hết thắc mắc về cái máy thử này

... post roài à ... dù sao thì em chưa đọc ... đọc thấy cũng được ... b-) ... thôi .. lần này tha cho anh DŨng ... :)) .....

post rồi, có lần em thắc mắc với anh Dũng thì anh Vũ đã tìm lại hộ em:D
anh Dũng đang định mua cái máy đấy
ko biết việc đấy đến đâu rôi?

anh Dũng và chị Thảo còn chế tạo ra được roài cơ em ạ ... mua thôi thì ruồi quá ... :)) ... b-)

Anh Dũng có cái máy đấy rồi, nhưng phải giấu đi, không nó mà hoạt động thì anh Dũng chết mất :))

Anh phải giấu đi chứ, chỉ khi nào vợ anh đẻ thì anh mới đem ra dùng thôi, vừa giảm đau cho vợ vừa tiêu diệt được thằng ăn ốc mà không chịu đổ vỏ kia

Không phải một mà là nhiều đàn không chính thức

8-} nhiều đàn không chính thức..Thế thì anh Dũng chắc là bị đau nhiều lần rồi í nhỉ... 8-}

Cái máy đấy anh đang còn giữ mà, đau làm sao được

Trần Bích Thủy đã viết:
anh Dũng và chị Thảo còn chế tạo ra được roài cơ em ạ ... mua thôi thì ruồi quá ... :)) ... b-)

Ai bảo chị Thảo với Anh Dũng chế tạo, Em Dũng có mà chưa muốn cho thuê đúng không? :((

Bui Ngoc Dung đã viết:
Cái máy đấy anh đang còn giữ mà, đau làm sao được
Đấy là máy thử chứ có phải máy giảm đâu đau nhỉ??? hơ, hóa ra em có nhiều máy thế cơ à??? còn cái máy gì nữa không theeeeeeee thế..... :((

hay đây , mấy cái đó dùng để xử lý cái lũ hàng xóm được đó ! Rất hiệu quả !

Còn cái máy vắt sữa nữa chị ạ, nhưng em quên mất link của nó rồi

Máy vắt sữa à? Em nói qua công dụng và chức năng của nó hộ chí với??? Chị biết có một cái máy vắt sữa hơi bị hiệu quả mà không tốn điện :eek:

Cái máy chị nói không tốn điện nhưng lại tốn cơm chứ gì, cái máy đấy không hiện đại và ít chức năng lắm

Ơ, Em Dũng nói hay nhỉ, sao máy móc lại biết ăn cơm???

8-} ... em choáng roài .... anh Dũng chị Thảo có thể giảm tốc độ phát minh máy móc đi 1 tí không ạ ... 8-} ... thời đại đúng là nhanh quá ... mình lạc hậu chưa kiếm được cái máy nào để phát minh .....:D ... b-)

Back
Bên trên