khoa học phát triển !

Máy của chị Thảo là Robot sinh học mà, công nghệ của thế kỷ 21 đấy :))

Thế kỷ 21 mới phát minh ra sinh sản vô tính thôi, robot thì mới đến asimo, và asimo mới chỉ biết yêu... còn thêm chữ "sinh học" vào thi` chị cũng chưa từng nghĩ đến :(( .

Nguyễn Thảo đã viết:
Máy vắt sữa à? Em nói qua công dụng và chức năng của nó hộ chí với??? Chị biết có một cái máy vắt sữa hơi bị hiệu quả mà không tốn điện :eek:

Cái máy vắt sữa đây chị ạ
Co 1 anh chàng làm nghề chăn bò giữa thảo nguyên mênh mông quanh năm không một bóng người
Làm ăn khấm khá, ti vi tủ lạnh không thiếu thứ gì. Chỉ có khoản ..ấy là không sao tìm được. Đang buồn thì được ông bạn gửi tặng 1 cái máỵ
Bật lên thấy rung rung giật giật, anh chàng thầm khen ông bạn hiểu tâm lý.
Sau khi trút hết bầu tâm sự chồng chất mấy năm nay mà máy không chịu
dừng, tìm nút Off mà mãi không thấỵ. Giở manual ra coi thì thấy ghi:

"Máy vắt sữa tự động. Khi đủ 20 lit sẽ dừng

... :)) ...kiếm đâu ra 20 lit sữa hả anh DŨng .... em tưởng cơ thể người chỉ toàn nước ... :)) .... hóa ra anh Dũng phát minh ra cái máy đấy à .....:))

... anh không biết thời đại phát triển nên các anh chị cũng phát triển theo à .....b-) .... các anh chị toàn thiên tài máy móc hết đấy ...

Thì nước mình đang trong thời kỳ Công nghiệp hóa, hiện đại hóa mà, mọi người phải cố gắng phát minh ra những máy móc để phục vụ cho cuộc sống tốt hơn :))

thì ra từ ngày có cái máy vắt sữa tự động cuộc sống của em tươi đẹp hơn nhiều à??... em cho chị hỏi, thế em một ngày dùng mấy lần... kết quả ra sao? :)>-

Đấy là em nói phải phục vụ đúng đối tượng, đúng mục đích, em mà dùng cái đấy thì toi à, ép xác cả đời cũng chả đủ 2 lít :))

Chị thấy máy do em phát minh thì phải thử nghiệm mình đầu tiên chứ... nếu ít thế thì ai dám mua máy của em :))

... :)) ... chị yên tâm .. trong máy anh dũng chắc có sẵn 19 lít roài .. chỉ chờ thêm 1 lỉt của anh Dũng nữa thôi .. :)) .... nhưng mà chị hỏi "mỗi ngày mấy lần " thì em thấy oanh liệt thật ... anh Dũng phải "mạnh mẽ " lắm ...:)) .... b-)

nghe thấy em này bộc lộ bản chất có vẻ sặc mùi quá !

Chà chà , có cái máy vắt xữa hiện đại hè. Cho anh mượn về giúp bà vợ anh cái. Bà vợ anh chỉ toàn cho con uống xữa Ông Thọ thui. Beeeeeeeeeee!

..... :)) ... anh Quang chẳng hiểu rì cũng bon chen ........:)) ... anh Dũng thôi thì cho anh ấy mượn tạm .....:)) b-)

Thế em có không , iem giúp con mụ vợ của anh cái.
:))

Anh sẵn sàng cho mượn thôi, nhưng cái chính là vắt của ai, hay là em Thủy đến giúp anh ý với, con bé không nên cho uống sữa Ông Thọ :))

Back
Bên trên