khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

tao đâu có cố tình chơi với bọn con gái ;));)), tại cứ tự nhiên nó thế, với lại năm nay tao tự nhiên ko thích chơi điện tử nữa (LẠ:-??:-??)
Tony nhà ta đã lớn thật rồi:">
giờ bạn ý đã trưởng thành, ko chơi với bọn lít nhít trẻ con như chúng mình nữa đâu:">
bạn ý bây giờ thik đi leo cây cùng mấy bạn nữ=))
Mày có sức hút lạ lùng thế thì tao ko nói đến làm gì;)) ;))
Nhà mày cũng hoàn cảnh, to gấp đôi nhà tao, ô tô to bự giữa nhà :)) :))
TỘi nghiệp ko có tiền đi chơi :-t :-t :-t
nhà tony giàu thế cơ á, bây giờ mình mới biết:eek:

Câu này mày cãi nhau với thằng Zu ý, ko thì cứ giở 97 trang còn lại mà xem, chắc chắn có :)) :)) Mày bảo điên điên như Zu ko đáng có ng` iu (Zu toàn năng, cái gì cũng biết, đá PS, chơi CS, War... đánh đàn, học tập... cái gì cũng kinh) chỉ tại chưa thik chọn ng` iu thôi :-j
Nhìn lại xem = 1 góc Zu ko ?;) ;) ;)
cái này em ko dám nhận, hôm nay đá PS thua anh muối mặt rồi:((
trên xe người ta cứ nhìn, tưởng con em gái nó hỗn với thằng anh, xưng hôm mày tao :|:|
=))=))=))
Hòa không cố tình Chiến ạ, chỉ vô tình thôi, cả cái chuyện đến ném nến vào vườn " NhÂn Sinh " từ rất sớm chắc là định xả rác ra chỗ Du nhưng lại ném nhầm vào vườn :)) =))
Tony đã cố gắng phóng hoả và tiêu diệt cái vườn tế bào NHÂN sơ, nhưng do anh em cố gắng cứu hoả nên đã bất thành;))
dù sao cũng phải công nhận Tony rất hot, hot nhất lớp mình luôn;;)

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Hòa bị oánh hội đồng sợ quá nên trốn rồi :))

có thể chuyện nó phóng hoả cái vườn cạnh tao là để trả thù những lần tao vứt xôi vào ngăn bàn nó;))

Toàn dân phản phúc thế này ko biết ;));)).
Tự dưng chui đâu lên 1 lũ hâm mộ thế này :>:>, xin chữ kí hem ;));))

Thôi thì tùy các chú, anh người ngay thẳng :>:>

Tony đã chính thức công nhận mình là hot boy=))
tao phải thú nhận rằng chưa thấy bé khỉ nào ngộ nghĩnh đáng yêu như mày=))

À vâng, cảm ơn quí vị :>:>:> tao cũng cảm thấy mình đang NÓNG đây :>:>
Ai cần hot qua đây tao truyền cho ;));))

----------

Thôi thì thưởng thức cái này đi :|:|. Có lẽ chấm dứt vụ này đc rồi đấy, toàn tin con vịt
[mp3]http://files.myopera.com/silentman/files/Lucky%20star1.wma[/mp3]

17K điểm 3dMark068-X: 8-X: 8-X:
* Intel Core 2 Extreme QX6700
* Asus Striker Extreme 680i Motherboard
* GeForce 8800 GTX Graphics Cards x2
* Corsair Micro Dominator TWIN2X2048-9136C5D 2X 1Gig DDR2 Memory
* Thermaltake ToughPower 850Watt Power Supply
theo tui giá của nó ~5k $:eek: :eek: :eek:

Đề nghị chú mày ko poz cái gì hầu hết mọi người ko hiểu :|:|:|
Load nặng máy:|.

mày phải cảm ơn tao vì tao luộc mày vừa nóng vừa ngon thế chứ!!!:))ko nên hỗn nói tao như thế:-w
các bạn cứ chờ nhé!!!Hồi sau sẽ rõ!!!:))

Thảo~Cái bình thủng

hồi hộp đợi ngày mai đến;;)

Mai thi HK Địa à!! Chết tao rồy :-ss

Tội nghiệp chú Tôn, mải ném chuối quên ko học bài :)) chắc tại Nhân Sinh làm mày mất tập trung, nên k học dc, lại phải cóp rùi bị tóm. Mai tao đến cảnh cáo nó vậy :)) ;;)

Tao bị ông HIệp để ý rùi, hum tới lại quay cuồng trên bảng hơn 1 tiếng đồng hồ :(( :(( Thế này thì toi rùi

MÀ DẠO này tao thấy ĐẤT trời âm khí nặng nề, chắc tại bài ktra nhiều quá, che kín mặt trời. :(

À vâng, cảm ơn quí vị :>:>:> tao cũng cảm thấy mình đang NÓNG đây :>:>
Ai cần hot qua đây tao truyền cho ;));))

----------

Thôi thì thưởng thức cái này đi :|:|. Có lẽ chấm dứt vụ này đc rồi đấy, toàn tin con vịt
[mp3]http://files.myopera.com/silentman/files/Lucky%20star1.wma[/mp3]

Tin gà chứ, ko phải vịt >:/ >:/

Tao có quay đâu chỉ là để phòng thân:> ai dè cô này mắt diều hâu :|:|, cái đống chi tiết trong đó tao thuộc hết rồi, còn cái số liệu tao mới ko nhớ.

Kiểu này chắc đánh vật với ông Fuk mất thôi, ai có ý tưởng ngây thơ gì thì truyền thụ anh em cho mai còn biết đường mà xử lý....

Mai thi sinh chưa bọn mày. Nếu hôm thi sinh tao cũng bị bắt, tao đi tu nốt học kì 2:|:|

Mày đừng có quote cả cái link bài hát chứ mày, vào đây nghe như bị vang ấy

Chỉnh sửa lần cuối:

Vững thì cũng chưa vững lắm, nhưng mà nói chung là đã chuẩn bị ma chay rồi:|:|.
Chưa có ý tưởng gì để hạ hỏa ông Fuk cả, ông đã ghét mình, quả này chắc cho tiêu diêu cực lạc 1 chuyến mất. Lạy phật ông ko kêu bố mẹ đến :-ss.

Ai có lòng hảo tâm hiến kế cho tao dùm đi.

ui xời, giải quyết chuyện này đơn giản mà:))
lúc Fuk hỏi mày thì mày cứ làm mặt ngồ ngộ vào:ngộ năng mày vốn lớn, ông ý nhìn thế ko nỡ hạ thủ 1 sinh vật nhỏ bé đáng yêu đâu:))

hòa ơi!!!Tuy mày biến thái nặng;))nhưng mà hum nay tao thương mày lắm:(
vì mày cũng bị cô Địa làm cho khốn khổ như tao:((
mong là bài học kì địa tao được 6!!!Ko thì tao cũng chít mất!!!:(:)(:)((
em lên 2 sao rùi các bác ơi!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Hòa hôm nay bị cô địa nhìn thấy tài liệu còn hồn nhiên nói:" ơ!! cái gì đây nhở ??? " ( Nghe Hiếu TRung bảo thế )

Chúc mừng 4rum mình dc 100 trang :D
Số đen thì chịu thôi :D Ráng chịu nghen, hổng bít ra sao nhưng mà Mr. FUK thể nào cũng cười ... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên