khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Làm album để tự thưởng thức hả mày ;));))

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

chắc chỉ có mình mày ko thik bởi thẩm mỹ âm nhạc hoang dại như núi rừng;))
dù gì đấy cũng là thi học kì xong:)|
lo cho đợt vượt cạn này đã, toán tao ngu lắm rồi, càng học càng thấy ngu:|:((
mấy môn sử, dục dân với công nghệ, tao ko nhét chữ nào vào đầu cả mà quay 100%, hôm nay tao chuyển xuống dưới ngồi, thằng Fong bảo nhìn sang ko thấy tao cúi xuống chép tưởng tao chăm chỉ học bài, ko ngờ là tao để hẳn quyển sách lên bàn:))
còn địa, sinh..những môn vừa phải thuộc vừa phải hiểu tí thì học 50%, quay 50%, nếu rơi vào tình huống rủi ro thì dùng phao cứu sinh;;)=))
toán lý hoá thì đành phải nhồi vào đầu thôi:|

phao cứu sinh :-? lại như hôm j` ah :-?
Có ai giỏi hóa đề nghị bổ túc tao vài buổi ( khóa học bắt đầu từ ngày mai ;;) )

lý 1 spam cố lên để bọn T1 nó vượt thế kia à

chú Trung rải bài sợ vãi:))
cho tôi hỏi: gần trường, ngoài quán bà già trong ngõ bô bô cha cha thì còn hàng ps nào ko ?:-/
hàng bà già ko có tay quay:((

Ra ĐẠT mà chơi PS3!!! Quán đấy xịn VL luôn

----------

ông Phúc bảo đợt này tạm nghỉ học buổi chiều để ôn thi

ps3 đắt lắm, tao ko có tiền:|
bây giờ mới để ý chú Tân có chữ kí nhãn lồng:))

Đây không phải nhãn lồng mà là vải thiều hiểu chưa??

=)) thằng tân dạo nay` có vẻ chăm spam wa' nhỉ ;))

@Tân:mày hối hận vẫn kịp đấy;))
tao tha thứ cho mà;))
ngày mai đèo tao về nhá:">

news:vào hồi trên dưới 11h30 trưa ngày 19/12/2007,tại điểm dừng xe buýt Kim Mã,anh Tôn lương Hòa -vốn được bít đến là 1 người vô cùng ''tốt bụng''
8-} đã vì tình cảm riêng tư với chị.....mà bỏ rơi bạn bè đang cơn hoạn nạn(ốm đau~o) bệnh tật>:p trong người gần như không đồng xu dính túi:-?? ,rét mướt:-t )để đi theo tiếng gọi của tình iu!!!!
câu chuyện diễn biến ra sao???:eek: Số phận người bạn của anh đi về đâu~o)
Liệu ạnh có đủ tư cách để đối diện với người bạn của mình ko~o) !!!xin mời các bạn đón nghe tường thuật trực típ vào ngày20/12/2007 tại lớp 10L!!!

Thảo chỉ đc cái chém gió là hay ;));))
Con nít biết gì mà đặt điều ;));)), biết vầy tao bỏ rơi bạn bè thật, cho mày đi xe ôm về :)):))

news:vào hồi trên dưới 11h30 trưa ngày 19/12/2007,tại điểm dừng xe buýt Kim Mã,anh Tôn lương Hòa -vốn được bít đến là 1 người vô cùng ''tốt bụng''
8-} đã vì tình cảm riêng tư với chị.....mà bỏ rơi bạn bè đang cơn hoạn nạn(ốm đau~o) bệnh tật>:p trong người gần như không đồng xu dính túi:-?? ,rét mướt:-t )để đi theo tiếng gọi của tình iu!!!!
câu chuyện diễn biến ra sao???:eek: Số phận người bạn của anh đi về đâu~o)
Liệu ạnh có đủ tư cách để đối diện với người bạn của mình ko~o) !!!xin mời các bạn đón nghe tường thuật trực típ vào ngày20/12/2007 tại lớp 10L!!!

Hòa thì nói 1 đằng làm 1 nẻo :))
Đầu năm Tonny nói :"Cái lũ con gái, tao chả thèm dính líu đến, rách việc lắm ;)) ;)) " Rất hùng hồn. Thế mà vào năm đã =)) =))
< H là thằng dính líu nhiều nhất =)) >
Mà ng` iu Hòa là ai? Hum nọ nghe nó bảo là Tao "đáng" có người yêu. Ko bít chị nào tốt số dc leo cây cùng khỉ thế =)) =))

Thảo chỉ đc cái chém gió là hay ;));))
Con nít biết gì mà đặt điều ;));)), biết vầy tao bỏ rơi bạn bè thật, cho mày đi xe ôm về :)):))

Thấy chưa? Hòa là con người của trung thực, của lòng tốt, là bầu trời tư cách. -Ko thèm chơi PS, ko chơi CS, ko đi chơi cùng lũ con trai =)) =))
-Lúc nào cũng biết chi tiêu "kinh tế"
-Cái gì thì cũng biết \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/
Thảo ơi, perfect chưa ? Có gì bạn nào bổ xung với, nhiều quá tớ kể ko hết8-}

Thằng chiến ko phải đá đểu tao:-w:-w, tao đâu có cố tình chơi với bọn con gái ;));)), tại cứ tự nhiên nó thế, với lại năm nay tao tự nhiên ko thích chơi điện tử nữa (LẠ:-??:-??), với lại hôm nay tao hết tiền thật, ko tao đã ra PS3 rồi, mong mãi mới có dịp đi mà lại hết tiền :|:|:|, tao rủ thằng Huy từ hôm qua rồi:|:|:|

Hum nọ nghe nó bảo là Tao "đáng" có người yêu
Tao nói câu này bao giờ :|:|:|

Câu này mày cãi nhau với thằng Zu ý, ko thì cứ giở 97 trang còn lại mà xem, chắc chắn có :)) :)) Mày bảo điên điên như Zu ko đáng có ng` iu (Zu toàn năng, cái gì cũng biết, đá PS, chơi CS, War... đánh đàn, học tập... cái gì cũng kinh) chỉ tại chưa thik chọn ng` iu thôi :-j
Nhìn lại xem = 1 góc Zu ko ?;) ;) ;)

Thằng chiến ko phải đá đểu tao:-w:-w, tao đâu có cố tình chơi với bọn con gái ;));)), tại cứ tự nhiên nó thế, với lại năm nay tao tự nhiên ko thích chơi điện tử nữa (LẠ:-??:-??), với lại hôm nay tao hết tiền thật, ko tao đã ra PS3 rồi, mong mãi mới có dịp đi mà lại hết tiền :|:|:|, tao rủ thằng Huy từ hôm qua rồi:|:|:|

Mày có sức hút lạ lùng thế thì tao ko nói đến làm gì;)) ;))
Nhà mày cũng hoàn cảnh, to gấp đôi nhà tao, ô tô to bự giữa nhà :)) :))
TỘi nghiệp ko có tiền đi chơi :-t :-t :-t
Thôi chơi với mấy bạn nữ cũng dc, cho nó thêm nữ tính =)) Mỡ nhớ rủ bạn chơi cùng, kẻo tủi thân... =)) =)) =))

----------

SAng trang đê <:p <:p <:p

Hay Hay Hóa ra Hòa không đi chơi PS để dính líu đến các bạn gái à ;))

----------

Hòa sao bằng Du đc nhở!!! Hòa có đủ tự tin lên hát nhạc vàng trước các anh chị ko hả !!!!

----------

Hòa sao bằng Du đc nhở!!! Hòa có đủ tự tin lên hát nhạc vàng trước các anh chị ko hả !!!!

Ấy chết, sao lại so sánh sức hút với bạn Chiến nhỉ ;));)) ngượng quá ;));)), mày hút vừa vừa thôi cho bạn bè nó hút với chứ ;));)), còn ko muốn hút thì qua chỗ khác chơi nha;));)).
Tao mà hút đc chắc thế giới này chả còn thằng đàn ông nào ra hồn quá :)):)):)).

Tao hết tiền thật:(:(, bố mẹ tao thì tao ko biết, nhưng tao thì ko có ;));)), ai như chú mày nhể nhà to hay ko tao ko biết, nhưng chi tiền quả thật là đại gia đó ;))

À nhắc đến con Nấm, hôm nay như con hâm, đi về lải nhải, như con nít, nóng hết cả mặt, trên xe người ta cứ nhìn, tưởng con em gái nó hỗn với thằng anh, xưng hôm mày tao :|:|

À có lẽ tao chỉ hơn thằng zoo ở khoản: là người bình thường :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hòa không cố tình Chiến ạ, chỉ vô tình thôi, cả cái chuyện đến ném nến vào vườn " NhÂn Sinh " từ rất sớm chắc là định xả rác ra chỗ Du nhưng lại ném nhầm vào vườn :)) =))

Back
Bên trên