khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

sao ko mày ;)), tao thấy hợp lý đấy chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

đang thi học kì, tao sẽ bị hạn chế onl, có lẽ đây là 1 trong những lần gần như là cuối cùng tao lên HAO cho đến khi đợt thi học kì kết thúc:D
bọn mày có lời nào muốn nói với tao trước khi tao thi hành án treo ko ?:D:-/
=============
cái bài đó cũng được đấy, tìm tab cho tao, tao tập, giọng tao cũng khá hợp:p

Chỉnh sửa lần cuối:

vào topic tin học của tao đi,vừa mới viết xong 1 loạt bài-có lẽ rất hữu ích với tất cả mọi người,bọn mày vào spam cho vui.

Tao chỉ tập classic thôi:))

toàn mấy ông già!! thik nhạc cổ điển, chả hiểu nóa có j` thu hút nhỉ???

Cái này ko phải nhạc ông già đâu;));)), khối người nghe đấy. Dân rap như mày ko thích là phải ;));));)), loại này phải nghe lâu rồi mới thấm ;));))

Ông anh tao suốt ngày tra tấn tao bằng mấy bài tao đek biết tên :(( nghe như đấm vào lỗ tai, hình như cũng là nhạc vàng ma của cái thằng ja` nào hát y'

----------

mà post nhac lên đây kiểu ji` ý nhỉ!!! Để tao làm mấy bài lên thay đổi không khí. Bọn nóa post ở trên kia mà làm thế nào mới nghe đc???

Nhạc vàng và nhạc cổ điển khác nhau hoàn toàn đấy :-j

Post nhạc : [mp3]link[/mp3]

Chỉnh sửa lần cuối:

Chiều thứ 3 hôm nay dc nghỉ học, thầy Fusk bảo thế, đừng có đi, phí công thôi :-j

Nếu ai ko muốn nghe thì ấn chuột phải vào cái ô player rồi chọn stop nha

sao mày về nhà nhanh thế hoà???

Đã bảo về với tao mà ko nghe;));)).
À có chút chú ý: ai muốn post nhạc thì nhờ convert nó còn 32 kbps rồi hãy poz nha, ko mỗi lần vào trang là 1 lần đốt dung lương đấy

tại tao đi ăn rùi mới về:)
ghét ông xe ôm thế X(Đã lấy đắt:((Lại còn kiu X(
cậy buổi trưa có mình ông ý,vừa nhắn tin vừa nói chuyện với khách X(
lại còn ko thèm trả lời mình X(
tức quá !!!

Ông ấy chưa chém mày quá 20k vì thêm cái mũ là may rồi ;));))

=)) khổ nhờ!!! Biết thế tao từ bi đèo con Thảo béo về

chúng mày biết là nghỉ mà ko cho tao biết,làm tao đạp xe hộc máu đến trường,gặp mấy thằng cùng cảnh ngộ rồi đi về:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

----------
[mp3]http://www.fileden.com/files/2007/11/6/1567097/Crazy_Se7en.mp3[/mp3]

Chỉnh sửa lần cuối:

Ê đề nghị là 1 trang 1 bài hát :|:|, nghe 2 bài tốn dl lại ko bổ não :|

----------

Bùi Trung Hiếu đã viết:
chúng mày biết là nghỉ mà ko cho tao biết,làm tao đạp xe hộc máu đến trường,gặp mấy thằng cùng cảnh ngộ rồi đi về:(( :(( :(( :(( :((

Thế hôm nay có những ai đến trường :|:|

Chỉnh sửa lần cuối:

nghe thế này chán lắm, đề nghị poz bài nỗi nhớ mùa đông của phú quang lên:D
hoặc là ngày xưa ơi cũng được:D

Tao poz nhạc ko lời cho hết chuyện, còn hay chán.

[mp3]http://files.myopera.com/silentman/files/Kiss%20the%20rain.wma[/mp3]

Chỉnh sửa lần cuối:

:x tuyệt :x:x
dù sao tao vẫn thik "Nỗi nhớ mùa đông" với "Ngày xưa ơi" hơn:x
tao đang định thi học kì xong sẽ thu âm 1 loạt bài đệm guitar kèm hát để lập thành 1 album cho riêng mình:>:>
đề nghị mọi người ủng hộ nghệ sĩ của lớp;;)

Back
Bên trên