khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

mồ côi bồ :-wX(
thôi em biết a C đào hoa học giỏi nhất lớp rồi, đừng khinh em:((

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

thằng zoo nó ghi là bồ mà :)):)).
Nghệ sĩ thì cần quái gì bồ, zoo hé :))=))=))

nghệ sĩ mới cần bồ;;)
khỉ mới ko cần;))

Khỉ thì tao ko biết, nhưng tao chắc chắn 1 điều là người bt như tao sẽ cần, còn thằng thần kinh như mày có cần hay ko thì cũng chả ma nào nó ngó=))=))

Hòa oj may` dong` canh ngo. voi' tao day' ,ko hiu seo tao khong tieu hoa' dc caj' the loaj nhac. day'

khỉ nói nghệ sĩ là thần kinh bà con ơi:eek::eek::))
thôi, em ko dám cạnh tranh với anh hot boy Tony;;):-j

----------

ối, chữ Nhãn Lồng 8-}

sặc mấy thằng điên hết ở lớp trêu nhau còn lên đây thì đá nhau :)) mẹ một lũ thần kinh học nhiều loạn óc :-<

đây nào phải đá nhau hả Mạnh:-j
đá thì kinh lắm, tao ko dám tham gia đâu;))
đây chỉ là nịnh để Tony nó phởn tí thôi;;)

mày còn gọi tao la` mạnh mai tao đến cắt trym đấy ;;)

Khỉ thì tao ko biết, nhưng tao chắc chắn 1 điều là người bt như tao sẽ cần, còn thằng thần kinh như mày có cần hay ko thì cũng chả ma nào nó ngó=))=))

=)) =)) Tôn ny đúng là Tôn ny =))
Mày cần à ;;) ;;)
GIờ còn cãi tao ko? Tao nói mà mày ko nghe =))

Mà dạo này mày hay mặc đồ của anh với mẹ mày thế? Hoàn cảnh thế à =)) =))

----------

ối, chữ Nhãn Lồng 8-}

Bạn VAnh cứ lên 4rum là bị nói "nhãn lồng" =)) =)) Bọn mày trêu bạn ít thôi để bạn còn spam chứ :))

----------

mày còn gọi tao la` mạnh mai tao đến cắt trym đấy ;;)

Zuy Cam ơi, mày cứ thẳng tay mà làm đi, xong rồi thì Zoo Zoo Zoo ko còn là nghệ sĩ nữa đâu =)) =))

----------

thằng nào hát cái bài dớ dẩn này ?X:)-w:-?

Sao mày bảo dớ dẩn, còn hơn ối cái loại nhạc vàng 80 của mày =)) =))
Mày ko biết :Đây là bài hát tủ của Zuy ko? Trong h văn nó còn hát tâm trạng hơn cả cái thằng Sỹ Nguyên đó :-t :-t :-t

----------

đây nào phải đá nhau hả Mạnh:-j
đá thì kinh lắm, tao ko dám tham gia đâu;))
đây chỉ là nịnh để Tony nó phởn tí thôi;;)

Mày gọi là Zuy đi, đừng gọi là Mạnh. Chẳng lẽ ng` ta gọi mày là Quí à =))
Dương nghe hay hơn chứ :-j Quí Dương là dê quí hiếm, đúng ko?

các bác!!!:((
tình hình là hum qua mẹ em về thấy em ngồi ol:((Xong rùi thấy mai em thi cn(Em lấy lí do ý để ko phải rửa bát:"> ) mà 8.30 nằm trong giường:((.10 h thấy vừa ăn nho vừa xem film:">Thì tức qua mà định cấm net em:((
Tình hình là em sẽ ko lên thường xuyên dc rùi!!!:((

các bác!!!:((
tình hình là hum qua mẹ em về thấy em ngồi ol:((Xong rùi thấy mai em thi cn(Em lấy lí do ý để ko phải rửa bát:"> ) mà 8.30 nằm trong giường:((.10 h thấy vừa ăn nho vừa xem film:">Thì tức qua mà định cấm net em:((
Tình hình là em sẽ ko lên thường xuyên dc rùi!!!:((

Đang bàn luận chuyện Zuy với Zoo, ko dc tâm sự riêng tư, làm loãng độ chủ đề spam đậm đặc của 4rum

bạn bè đang đau khổ mà bác chiến nói thế ah:-w:((
em đi ngủ đây:(Ứ nói nữa!!!Ko lại bị mắng!!!

Đây chả phải là chỗ spam sao=))

bài hay:D
đa tạ bạn T đã cứu tớ giờ công nghệ ngày hôm nay;):D
tớ cũng suốt ngày onl với spam nhưng chả bao giờ bị bố mẹ cấm nét cả:)):>
Fong tập tành đến đâu rồi ?:-/

@Chiến: tao chỉ nói là "sẽ" thôi mà;));));)).
Nhà tao hoàn cảnh nên mới phải truyền đồ từ đời này qua đời khác :)):)):))

Tony đã chính thức thừa nhận nó mặc quần của mẹ=))
theo lời nhận xét của chú Lít:"Anh Tony là hình ảnh của cái mặt Tony gắn vào cái người thầy Fuk"=))

các bác ko bàn về nhạc vàng nữa à!
[wma]http://media.ns.gate.vn/Music\NhacTruTinh\GiotLeDaiTrang_NhatTinhAnhKhanhNgocLeDung\wma32\LauDaiTinhAi_GiotLeDaiTrang_NhatTinhAnhKhanhNgoc_02.wma[/wma]
Anh sẽ vì em làm thơ tình ái.
Anh sẽ gom mây kết hình lâu đài.
Đợi chờ một đêm trăng nào tới,
Đợi chiều vàng hôn lên làn tóc,
Đợi một lần không gian đổi mới,
Đón hai đứa chúng ta mà thôi.

Tinh tú trời cao thành vương miện sáng.
Khai lễ đăng quan vũ trụ chong đèn.
Hoàng hậu về cao sang quyền quý,
Đẹp nụ cười quân vương vừa ý,
Và lâu đài mang tên Tình Ái
Đón hai đứa chúng ta mà thôi.

Em ơi lâu đài tình ái đó
Chắc không có trên trần gian,
Anh đưa em vào bằng tiếng hát
Chắp đôi cánh nhung thiên thần.
Em ơi lâu đài tình ái đó
Sáng trong ánh tinh cầu xa
Cho nên cho dù nghìn năm qua,
Còn vấn vương đôi hồn hoa.

Anh kết lầu hoa bằng thơ tình ái,
Cho mắt em xanh đến tận muôn đời.
Chuyện tình mình chưa nghe lừa dối,
Lời hẹn đầu chưa đi vào tối,
Thì lâu đài mang tên Tình Ái,
Đón hai đứa chúng ta mà thôi...

Chỉnh sửa lần cuối:

ngày mai chẳng biết tôi với thằng Fong có lên hát hoa sứ nhà nàng được ko :)|
tiến độ chậm quá:(
thằng Stone nó lại ko chịu tách nhạc hộ:(

sao ko nghe đc bạn ơi, post lại đi

Back
Bên trên