khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

@zoo: tao có nói là tao mặc cái gì của ai đâu;));)), thường thì chỉ lưu truyền trong 0 đến 1 thế hệ :))=> đồ thằng nào thằng nấy mặc =))=))=))

Từ lâu đã nghi ngờ nhưng nay tao chính thức công bố nhận xét: thằng lít Tùng đã là kẻ thứ 3 của mối tình "Gió trong vườn Thú" Fong Zoo =))=)), thằng fong đã bị thằng zoo đá :)):)):))

Sao ko đưa thằng Huy nó tách cho :|:|, nó cũng có ct tách mà:|:|

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

bài hay:D
đa tạ bạn T đã cứu tớ giờ công nghệ ngày hôm nay;):D
tớ cũng suốt ngày onl với spam nhưng chả bao giờ bị bố mẹ cấm nét cả:)):>
Fong tập tành đến đâu rồi ?:-/

ghi hẳn chữ Thảo ra Zu ơi;))
nói thế chứ tớ vẫn xoay xở được:)(tui có vít đúng chính tả chữ xở ko thế:">)

@zoo: tao có nói là tao mặc cái gì của ai đâu;));)), thường thì chỉ lưu truyền trong 0 đến 1 thế hệ :))=> đồ thằng nào thằng nấy mặc =))=))=))

Từ lâu đã nghi ngờ nhưng nay tao chính thức công bố nhận xét: thằng lít Tùng đã là kẻ thứ 3 của mối tình "Gió trong vườn Thú" Fong Zoo =))=)), thằng fong đã bị thằng zoo đá :)):)):))

Sao ko đưa thằng Huy nó tách cho :|:|, nó cũng có ct tách mà:|:|

sao bây giờ mày mới nói, khiến tao với Fong với Huy lên hát nhạc vàng bị bao nhiêu người ở dưới cười:((

hát hay thế còn gì:D
=)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

[wma]http://www.vnmusic.com.vn/music/uploads/media/248.wma[/wma]

Ở nơi ấy, tôi đã thấy trên ngọn núi cao có hai người, chỉ có hai người yêu nhau. . . .
Họ đã sống không mùa đông, không mùa nắng, mưa. có một mùa, chỉ có một mùa yêu nhau. . . .
Ở nơi ấy, đàn dê trắng nhởn nhơ trên đồi, một mái tranh nghèo, một nhà sàn đơn sơ.
Ở nơi ấy, họ đã sống cuộc sống yên bình. Ai nghèo cũng có cây đàn ChaPi.
Khi rung lên, từng sợi dây đàn đã đong đầy hồn người Đak-lay.

Ơi Đak-lay, ơi rừng cây ngọn núi vang tiếng đàn ChaPi
Ai yêu tự do, yêu rừng xanh thì lên núi nghe đàn ChaPi
Tôi yêu ChaPi không còn cô đơn, không buồn, không vui.
Khi nghe ChaPi chợt thấy nao lòng một giấc mơ
Ôi ChaPi.

ko nghe đc nhạc:|
ông thấy lão này hát có hay bằng tôi ko ??;;)

click vào media player đấy rồi nhấn play thì sẽ nghe được
lão này hát hay hơn ông nhiều

HTML:
<object classid="clsid:6BF52A52-394A-11d3-B153-00C04F79FAA6" height="310" id="Player1" 

width="320" align="top">
          <param name="URL" value="http://www.vnmusic.com.vn/music/uploads/media/248.wma">
          <param name="rate" value="1">
          <param name="balance" value="0">
          <param name="currentPosition" value="0">
          <param name="defaultFrame" value>
          <param name="playCount" value="1000">
          <param name="autoStart" value="-1">
          <param name="currentMarker" value="0">
          <param name="invokeURLs" value="-1">
          <param name="baseURL" value>
          <param name="volume" value="100">
          <param name="mute" value="0">
          <param name="uiMode" value="full">
          <param name="stretchToFit" value="0">
          <param name="windowlessVideo" value="0">
          <param name="enabled" value="-1">
          <param name="enableContextMenu" value="0">
          <param name="fullScreen" value="0">
          <param name="SAMIStyle" value>
          <param name="SAMILang" value>
          <param name="SAMIFilename" value>
          <param name="captioningID" value>
          <param name="enableErrorDialogs" value="0">
          <param name="_cx" value="8467">
          <param name="_cy" value="8202">
        </object>

nghe được rồi:|
Y Moan hát chứ gì:))
sao tôi chả thấy hay hơn gì cả, chẳng qua là guitar đệm nó máu hơn thôi:-j

cái đấy mới là cái quan trọng

----------

ông về tập guitar nhiều vào thì chắc còn hay hơn y moan:D :D

đàn của nó xịn gấp mấy lần cái đàn tôi oánh sáng nay:))
với cả có phải Y Moan đánh đâu ?:-/

hê hê!!! bây h` mới cóa cơ hội post bài trên này, đăng ký 4 5 lần suốt từ năm ngoái bây giờ mới đc!!!!!! :))

hê hê!!! bây h` mới cóa cơ hội post bài trên này, đăng ký 4 5 lần suốt từ năm ngoái bây giờ mới đc!!!!!! :))

Chúc mừng Mr. Hiphop lên diễn đàn, <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Cố gắng spam nghen, dc càng nhìu càng tốt ;) ;) ;) ;)

Có gì vượt cả Zoo đi \:d/ \:d/ \:d/ Tớ cổ vũ ấy

sẽ cố gắng!! heheheheheheh. Bao giờ tớ lên được 1 sao nhỉ?

150 bài:))
cố lên, xem ra mày là 1 spammer tiềm năng đấy:))

Lớp mình chỉ đc cái số lượng còn chất lượng chả đc là bao!!! pót bao nhiêu mà đc cóa 3 sao thôi à :))

văn nghệ sáng nay cũng thế, L1 độc diễn:));)
bây giờ sang rủ lớp nào đó trao đổi sao với nhau, cả lũ sang vote sao cho topic lớp kia thì lên ngay ý mà:)|
chọn lớp nào nhiều đứa lên HAO ý:))

Sáng nây lớp L1 xung thế, khổ thân bạn gì bị ngã đến toẹt chắc đau lắm :-S

ku Tân ơi có bạn gì thương mày kìa;;)

Thằng Tân này thấy reg nick từ cái thủa nào mà bây giở mới vào à :|:|:|, sáng nay mày đổ như cây cột đình, bình thường cũng ko đau đến thế, vậy mà sáng nay ;));)), may mà ko đập ống đồng vào cái bục giảng, ko thì chú mày xách nạng rồi :)):)):))

Back
Bên trên