khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

thế à??? tốt qua hà, có thêm những con người khốn khổ:)):))

Đùa thôi, ông ấy dạy bình thường mĩnh nghĩ chắc ko sao đâu, làm đủ quyển bài tập vật lý là sống ngon lành rồi

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

học thầy Fuk rất đa dạng bài tập:))
lý thuyết thì sơ sài:))
lần trước dạy lý thuyết xong, chẳng luyện tập gì cả mà kt 2 tiết luôn:))
nói chung là thầy chả dạy phương pháp đâu, chỉ có tự chiêm nghiệm ra thôi:|
=======
số nạn nhân của Thông ngày càng nhiều lên=))

học thầy Fuk rất đa dạng bài tập:))
lý thuyết thì sơ sài:))
lần trước dạy lý thuyết xong, chẳng luyện tập gì cả mà kt 2 tiết luôn:))
nói chung là thầy chả dạy phương pháp đâu, chỉ có tự chiêm nghiệm ra thôi:|
=======
số nạn nhân của Thông ngày càng nhiều lên=))
Quá khen :">

----------------
----------------
Sao cách dạy của thầy F giống thầy Sơn thế :((

Cho bài -> Chấm điểm -> Chữa -> Giảng bài 8-}

Thật huyền diệu 8-}

----------------
----------------
À quên, thầy có chấm đắt không =((

Chỉnh sửa lần cuối:

Hồi đầu năm đi qua lớp hoá 2 ko sơvin bị Sơn (đại) ca gọi giật lại mắng cho một trận =))

thầy Fuk ko chấm nặng trình bày lắm:|
ko cần lời giải cũng được:>
Mr S thì thế nào ?:-/:-?

Cũng tương tự

Nhưng mấy bản báo cáo thực hành rất coi trọng trình bày.

Nhờ thế tớ mới được 10 bài đo gia tốc :">

Vậy là thầy F coi nhẹ đúng sở trường của mình =((

Chỉnh sửa lần cuối:

lớp tớ vừa đổi gv dạy thực hành:|
gặp phải cái thầy hắc ám, làm tớ khổ sở lắm mới đọc được truyện trong giờ:">
sao cứ vài tiếng lại thấy vài con cá cắn câu của Thông nhỉ ??;;);;)

HAOer vốn giàu trí tưởng tượng mà =))

Ặc thầy Sơn mà không côi trọng trình bày
Mr.Sơn coi trọng cả trình bày và tư duy của học sinh

Tôi có nói thế à :|

:-??

ĐInh Quí Dương: "Ngôi sao vàng tỏa sáng trên bầu trời Vật Lý Ams đấy",
bạn THông cứ hỏi thoải mái :D Sau này nó giật HC Vàng Vật Lý QUốc tế thì ko có ai mà hỏi đâu? Tranh thủ đi

Uầy :eek:

"Kẻ thiên tài luôn ca tụng người khác"​

-> Phải hỏi bạn Chiến 8->

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay cả lớp tớ nhắn tin bảo cô Lý cũ về dạy lại, cô xông thẳng vào lớp giờ côgn nghệ và nói rằng ban giám hiệu nói thế
thế là thầy phúc dạy 3 chuyên phối hợp rồi : T- L - H :-s
-----> đáng sợ :-?

Thầy PHúc lớp Lý dạy thế nào đấy, cho biết kinh nghiệm để em còn biết đường mà học :(

­đừng bao giờ nên cãi thầy:-j
nếu suy nghĩ khác thầy thì hỏi hết bạn bè cả lớp đã, rồi nhờ 1 đứa thik xung phong lên hứng đạn hộ;));))
==========
@Thông:đúng rồi đấy:))
thằng C học điên lám8-}
học vô đối luôn8-}
bây giờ chắc nó đang giỏi nhất lớp Lý và Eng;):)
==========
@all: các bạn sẽ ko thể nhìn thấy cái ava do bạn **** tạo ra và gửi cho tớ nữa đâu vì 1 số lí do tế nhị:(

Thầy F lên HAO ?

:))

đừng nói dại:-j
ko biết bao giờ có 100 con cá cắn câu của Thông nhỉ ??;));;)
tớ cắn 2 lần rồi:)):))
1 lần vô tình:))
1 lần là vì muốn tik bài cho cậu:D:>

­đừng bao giờ nên cãi thầy:-j
nếu suy nghĩ khác thầy thì hỏi hết bạn bè cả lớp đã, rồi nhờ 1 đứa thik xung phong lên hứng đạn hộ;));))

Đậm phong cách Du nghệ sĩ=))
Chắc bị admin hay mod cảnh cáo chuyệ ava rồi=))

ê, tao ko có ý gì với mày:|
lần đó ae cùng ăn đạn của thầy Fuk còn gì:|

----------

còn chuyện tao nghệ sĩ thì đương nhiên:>

Back
Bên trên