khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Dùng cái này
để ẩn link.

;)

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

cai' tro`ne`hay ho ji` chu',lua` tre con ah`,dung' la`.........

lâu chưa nên!!!Nhớ lớp thế!!!

Ai nhặt đc máy tính của tui thì trả nha, đặc điểm nhận dạng là sau lưng máy có 1 khoảng bị xước theo thớ hình chữ nhật, do cạo bằng dao:(:)(:)((

@thảo: tao có nhận xét là sau khi mày cắt tóc công nhận nhìn ... ko ăn ảnh:)):))

Vừa tìm đươkc score Fandanguillo của Torroba, sướng vãi.:D
Ai có máy in ko cho em in nhờ 2 trang

:)) :)) :)) cách của ông Thông được bao nhiêu người hưởng ứng,để bao giờ tôi thử xem.
@ Hòa: cậu ngồi bàn nào? để mai tớ hỏi bọn trong lớp cho.

hic, hình như Tony nó bị mất máy tính hôm học thêm trên tầng 4 cơ, Hiếu à:|
dạo này 2 lớp giao lưu kết tình hữu hảo nhiều quá:">:));)
khi nào cả 2 lớp feat với nhau 1 vụ trên HAO ko ??;;);;)

Ừ,hai lớp lí chúng ta tuy khác nhau về số thứ tự nhưng cùng chung một tổ lí,phải đoàn kết với nhau chứ :D :D
hôm nào ra trường gặp mặt nhau đi,có thể tớ gặp các cậu rồi nhưng không biết,ở lí một biết tên + biết mặt tớ chỉ biết có bạn Thảo với bạn Nghĩa thôi.

ok:D
thế còn đề nghị của tớ thì thế nào ??;));)):-?;))

Tớ đang bị mod Lủ đưa vào black list theo dõi thường xuyên, không tham gia cùng các cậu được :(

Tiếc quá :((

@ Dương: yêu cầu của cậu thì còn chờ bao giờ bọn tớ xin phép mod Lủ đã,ông Thông đang trong danh sách đen của Lủ rồi,tớ cũng đang bên bờ vực thẳm.
À hay là ra chat room đi.
Nick Y!M của tớ là troi0maybay bạn nào thích thì add vào nhé.

:-j các cậu yên tâm :-j
3 mod box này thì 1 mod là đồng chí rồi:))
2 mod kia ae làm ăn cẩn thận, ko vi phạm nội quy thì cũng chẳng thể bắt bẻ đc:))
như vừa rồi các cậu có thấy tớ với thằng F làm quả bom chôn vùi các topic lớp khác (trừ 1 số topic Lý 2, Sinh, Tin...;) ) xuống trang 2, mod Khare ko thể xoá vô cớ được nên tạo ra 2 miền Nam Bắc phân chia cách biệt:))
người ta gọi đó là CM chuyển hướng:));))

Mod Đức thì bọn tớ học với nhau từ cấp 1 rồi,còn hai mod kia một mod là lớp tớ một mod thì không qhen biết nên cứ cẩn thận là hơn.
Còn cái hẹn hôm nào feat thì để xem là nên chọn topic nào đã.

----------

À các bạn lí 1 cho tớ xin nick yahoo để thỉnh thoảng chat

Zoo : guitartist
Phong : thita_vipho

Còn lại không biết :))

đấy là nik trên HAO=))
P:thita.vipho
D:duong_271392 hoặc dudu271207

Ừ quên, nhìn qua bên trái thấy cái biểu tượng YM nó ghi thế mà không thèm click vào xem =))

@Hoà:lúc nào mà chẳng ko ăn ảnh:(Với lại PA để cái xấu nhất mà:(Đau lòng:((
@Hiếu:eek:range291291
@all:tháng 1 có mostwanted class!!!cả khối lí(1+2) làm chung:):)Sắp được giao lưu rùi!!!:D

:(( lý 1 ơi, thầy chủ nhiệm lớp cậu bây h sang dạy lớp tớ rồi :(( đau khổ quá

Back
Bên trên