khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

bây h tao mới tin lời thằng chiến là mày giả ngu rất giỏi zu àh
3 tuần liền tuần nào cũng vào đó ăn mì với tao mà mày hỏi 9 gang là gì :-?

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

:-j ặc, tao nói thật là tao vào ăn mà ko đọc tên hiệu :-j:))
thằng C nói thế thật à ?:-w
tao ko thế với mày đâu:|:|
ae hiểu nhau quá rồi:)):">

----------

tớ ko lừa cậu đâu T ạ:((
đừng nghi oan:((
tớ có cái quyển cậu nói trong box học tập đấy, cần thì khi nào tớ cho mượn mà foto:)

Ông Thông vào đây spam không sợ bị bạn Lủ xử tử hả?
Cho tôi spam với.
@Đức: mày dại thế,học buổi chiều thích hơn nhiều,học chiều thì sáng được dạy muộn (Nhất là mùa đông),Thời gian buổi sáng cũng nhiều hơn,Với cả tao với mày học buổi sáng 3 năm liên tiếp rồi mà chưa chán à?

thực sự thì tao thik học chiều hơn nói chung nếu tính 3 năm ở nguyễn trường tộ học sáng và cả 3 năm ở ams nữa thì là 6 năm học sáng :D thật ra cũng hơi oải
lớp lý có giải toán vật lý ko cho tớ mượn tớ làm mất rồi mà lại đang cần :-?

tớ cũng thik học buổi chiều hơn:x=P~
tất nhiên ai cũng có mục đích riêng, phải ko nào;)
các cậu yên tâm đi, lãnh địa này ít khi mode đặt chân tới lắm, trừ chú ĐT:))
hay là mỗi thứ 7 bọn mình tụ tập ở topic 1 trong 2 lớp lý spam đi:))

he he he,anh em chia đều thời gian ở hai topic,chỉ sợ bên tớ có bạn Lủ thôi,khoàn này thì thằng Đức phải bao che cho anh em
@ Đức: cái quyển đấy ông Quang Thông lớp tao có đấy.

Thanks bạn Dương nhiều :x

Mà làm thế nào tớ gặp cậu được nhỉ :-??

@ Hiếu : Tôi có bao giờ :|

cách đây vài tuần tôi thấy ông có quyển giải bài tập vật lí mà
à bạn Đinh quý dương là bạn nào nhỉ? Chúng ta gặp nhau lần nào chưa?

Chỉnh sửa lần cuối:

Bạn Đức cần Giải toán Vật Lý :)|

@Đức: mày cần làm cái gì, tao tưởng quyển đó chỉ hợp cho dân lý 1,2 thôi chứ ?? lớp tin mà cũng máu học lý à:-?:-?, định năm sau trèo tường qua đây sao anh giai :)):))

PS: Mong các bạn chú ý là bất kì ai sau khi gặp zoo sẽ thường có 1 trong 2 tâm lý sau:
_ lập tức muốn né xa tên này, lúc nào cũng kêu nó hâm.
_ sẽ rất là thân tên này

Xin cho biết phản ứng của quí vị, phản ứng có thể nói lên con người của quý vị đó :)):)):))

@ Các nhân lí 1:Có thể mấy bạn gặp mình rồi và mình có thể đã gặp mọi người rồi,chỉ tội chỉ biết mặt mà không biết tên.Hoặc ngược lại.

@Thông: cần thì tôi mang đi rồi để dưới ngăn bàn ông cho:D
ông ngồi bàn nào ?:-?
@Hiếu: 99% là như thế=))
@Tony: chỉ có mấy thằng rừng rú :)) mới thik né xa con người lịch sự như tao thôi;))
tao có rất nhìu bạn :>:>

ai là bạn mày hả zoo :-/

mày....;))

Tôi ngồi bàn 2, dãy 2 tính từ sát tường.

Mà để thế dễ mất lắm :-s, trừ ngày thứ 5, tôi ở trường từ sáng tới chiều :))

thế ông tính thế nào ???
này, hướng dẫn chi tiết tôi cách làm cái chữ kí kia đi;))

Vậy để thứ 5 đi :))

Còn cái chữ ký, không nên public trên này [-x

Chỉnh sửa lần cuối:

theo hiểu biết có hạn của tôi thì ông ko vi phạm bất cứ 1 nội quy nào trên 4rum cả:))
public thoải mái đi:))

----------

mà tốt nhất ông nên xem lại luật ko thì cũng dễ sợ lắm :)|

----------

mà tốt nhất ông nên xem lại luật ko thì cũng dễ sợ lắm :)|

Nhiều người làm quá thế nào cũng sinh ra nội quy mới :-s

Chỉnh sửa lần cuối:

tôi chứ bít cách làm ẩn cái link đi thành 1 dòng chữ:(
cảm ơn T nhé:)
out đấy:|

Back
Bên trên