khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

hôm nay tao ko mang kính nên ko thấy j` [-x ko tính
----------
ma cái quả asit cua ong Huy la do ông *** dám lên rổ nên truyền lại. May mà truyền đúng người ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

mày đá đội nào hả Huy chột ;)) đội hỗn hợp áo ManU nhưng mặc quần đùi Chelsea à ?

:)) Tượng đài Huy chim hay Huy bựa đã có 1 trận đấu mở màn với 1 người chơi-PES-ko-chuyên là Quân (tất nhiên là tao rồi). Nhưng khi Huy bựa chưa kịp định thần để sử dụng đội bóng chelsea dẻ rách ưa thích của Tân Ku, thì anh đã phải nhận 1 bàn thua chóng vánh từ người-mà-anh-luôn-khinh-thường Dimitar Berbatov của MU, sau 1 cú dốc bóng đơn giản mà hiệu quả chết người từ dân-ko-chuyên! Các tình huống còn lại đáng ghi nhận của trận đấu là cú đánh-đầu-cầu-may của Lampard vô tình bay vào lưới Vandersar, và hàng loạt các tình huống hãm thành dứt điểm cực kì tinh tế của rooney. Tuy vậy đúng với tư cách là dân-ko-chuyên, Quân đã quen tay ấn lực theo-kiểu-Fifa nên bỏ qua hàng loạt cơ hội để đạp đổ tượng đài PES của lớp với một loạt các tình huống đối mặt và bem lên trời!
Trận đấu bước vào loạt penalty cân não giữa 2 đội !
Mặc dù PES 10 đã đổi cách đá penalty so với PES 9 nhưng do máu cay cú ăn thua, Huy bựa đã không nhắc gì với đối thủ của mình- một tinh thần rất un-fair-play cảu người được mệnh danh là tượng đài PES của lớp! kết quả là ngay loạt sút đầu tiên dân-không-chuyên đã bem một quả ra ngoài trong sự khó hiểu của Quân! Còn Huy bựa liên tiếp thực hiện thành công các cú Penalty và chiến thắng với tỉ số 5-4 (Penalty)
Thắng một người mới đá PES với tỉ số penalty sát nút, sau 2 hiệp chính mà chỉ có điểm sáng là những pha lên bóng và chọc khe chết người của Quân, Huy đã đặt ra nghi vấn cho giới chuyên môn về đẳng cấp thật sự của mình!
Dù sau đó anh đã thắng Duy Bùi 1 cách thuyết phục nhưng phát biếu sau trận đấu, Quân (King) cho rằng : Duy Bùi chưa phải đẳng cấp thật sự và để lật đổ tượng đài Huy Chim, tôi chỉ cần tập PES thêm dăm ba bận nữa là đủ!
Vâng xin chúc mừng Lí 1 đã có thêm 1 ngôi sao mới trong làng PES!
Còn h thì giải tán, mạnh ai thằng nấy ôn thi đi! Mai còn phải chiến đấu với cái đề lý 3 tiếng m,à chắc chắn năm nay giới chuyên môn đã chắc cú 80% đề sẽ được chủ nhiệm lớp 11 Bùi Xuân Quang bơm cho đội tuyển kém chúng ta 1 tuổi! =))

thế thôi có học cũng ko làm đc đâu :)) bọn mày recap nốt các pha ngu ngốc của tay đá Pes Ngog Tân đê

Cập nhập tình hình Status của các thành viên đội bóng rổ!
Đúng như logic các thành viên phần thì invi phần thì để stt busy để gặm nhấm nỗi buồn thua trận!
Tuy vậy vẫn nỗi lên là Hiếu Phong với quả stt đậm chất trữ tình lãng mạn mặc kệ kết quả đội nhà đã bị loại cay đắng!
Thử hỏi nếu anh chịu khó đầu tư thời gian vào bóng rổ như trong truyện tình cảm với Chân-to-vật (nickname do Duy Bùi đặt) có lẽ đội nhà đã không chứng kiễn chuỗi ném bậy nhất từ đầu giả đến h của anh! =))

2 điểm sáng của Tân Bùi đó chính là pha chọc khe tinh tế cho benzema sút và pha câu bóng qua đầu thủ môn của Anelka. Tất cả đều đc ghi vào lưới của Stewart Trịnh :))

con gà Tân và niềm vui sướng tìm đc bạn tình vừa sức :))

Chieu ah. Tinh` hinh` la` mai may` thi thoi thi` tao tha. Con` thu 6 den bo' lot. da may`

Ghê vl, lột da như là bóc vỏ chuối ý à :-ss

mình mới bị Trung Hiếu bóp phọt cà, bây h Nguyễn Ngọc Chơi bị lột da chắc sẽ kinh khủng lém :(

May vl, mình mới chỉ bị Trung Hiếu trừng mắt và gằn giọng đe dọa :))

Nhưng chắc vẫn ko kinh khũng băng những quả đấm yêu

dua` cac anh cu' chem'. Em xin loi~ ah.

Đcm bọn mày sao dám đạp đổ tượng đài PES Zoo Dinh :mad:)

Tao tưởng sau khi đồng môn Zenda dứt áo ra đi, Zoo Đinh bây h bơ vơ như con cún ngu ngơ, hno bị Duy Bùi hiếp cho tã nhoét rồi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

cai gi` vay? Anh Zu o dau nhay vao` day? Vac' 1 bao tai? kiem' vao` dinh chem gio voi team bong ro ah`?

Hôm đấy tao vs Dương Lê vừa ra khỏi trường thì bị *** tóm nên tinh thần sa sút, chơi Esport mà tâm ko tĩnh thì làm sao thắng được :( còn những lần khác tao giã cho Duy Bùi vs Dương Lê lê lết mà :| khi nào Huy bựa làm trận long tranh hổ đấu vs tao :D

Huy chột đã trở thành 1 tay PES từ bao h vậy?

dm thằng zoo nói éo biết ngượng mồm ah. Mày đá cả bố toàn thua, có phải mỗi hôm qua éo đâu:|

=)) Con nít Chiểu còi to quá nhỉ :)) Tao là ngôi sao chả lẽ lại đi bắt nạt fan của mình (mày đó). Tao chi nghiêm túc với những gamer chuyên nghiệp như Duyliam và Zookalou thôi :))

Back
Bên trên