khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Cảm *** :)). Đằng cấp là nó thể hiện ở khả năng chớp cơ hội đúng lúc và giữ thế trận chắc chắn, Thằng Quân kêu MU ép cả trận sao *** thấy ghi đc bàn nào, ngoài ra còn chơi thô bạo khi bị dẫn trước nữa chứ =))

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

có 1 cách để bọn mày đỡ chửi nhau ;)) pót bài bằng ing líc đi :))

Linh B kiếm bài mà post lên cho thằng Tân nó sáng mắt ra!

ko tao và Duy xẽ rình lỗi ngu của 2 bọn mày :))

Tao lại xin nhường anh Quân đi trước ( kính trên nhường dưới là đức tính tốt của người dân An Nam Mít mà :)) )

mày học SAT suốt thì ra trước đi Tân;))

linh béo dâu ko thấy lên recap nhỉ ;))

chuẩn recap đi Linh B ơi!

a e cố gắng đợi tối đê, mạng nhà t đang phò

Sau 2 trận thảm sát lq khối 8 và 10L2, các cầu thủ L1 nảy sinh ra ý nghĩ: phải chăng mình đã thành "sao" 8->
Thật vậy, ngày hôm nay họ đã chứng minh điều đó ngay từ lúc bước vào sân, cho đến lúc bắt đầu trận đấu, còn sau đó thì :(
Ngoài Tân ku, 1 cầu thủ cực tâm huyết, người đã chầu chực tại sân từ sáng sớm, còn lại các cầu thủ L1 đều đến sân 1 cách rải rác và rất có phong cách:
Anh Duy Bùi với bộ cánh như 1 tay tennis, anh Linh B với chiếc áo Thailand và chiếc quần bò tự may, anh Quang Huy ko muốn chạm trán đám đông người hâm mộ nên đi thằng vào nhà vệ sinh để thay đồ, bộ đôi Quân chơi và Sơn đàn bà với 2 bộ quần áo hàng hiệu sắm ở Hanosimex tới sân cực muộn mà dáng vẫn rất lừ đừ.
Ngay sau khi thay quần và đi đái, L1 đã tiến hành khởi động và bàn chiến thuật như 1 đội bóng lớn, với 2 hậu vệ Quân chơi và Nguyến Đức Phong đánh cổ chai, 3 tay bóng rổ Duy Bùi, Tân ku và Linh B giữ chặt tuyến dưới. Trong khi đối thủ lq ECE còn đang mải làm một số trò con khỉ, L1 đã warm up hăng say bằng 1 loạt cú ném trượt từ mọi vị trí, hệ quả tất yếu của nhiều tuần ngủ say trên chiến thắng của 12L1.
Cuối cùng thì giây phút tipoff đã đến, Linh B tranh bóng với Tiến Anh và rõ ràng anh ko thể làm đc j nhiều, nhưng ngay sau đó, chỉ trong pha tấn công đầu tiên, anh đã cho Tiến Anh ăn 1 cú block sấm sét, rất tiếc là pha bóng đó lại lỗi lòi ra nên cả sân chả ai reo hò cả :(
Hiệp 1 diễn ra cực kì nhạt nhẽo với đúng 1 cú fade away của Linh B, ngoài ra L1 liên tục đánh tối như cái A- Đ-- và bị đối thủ bỏ xa 5 điểm. Liên tục để mất bóng, ném cố và chửi nhau, các cầu thủ L1 thi đấu như mơ ngủ. Đặc biệt là Tân ku, người đội trưởng đã cẩn thận rút kinh nghiệm trận đấu trc, anh kiên quyết từ chối thưởng thức bộ phim mát mà Linh B đút lót để tập trung toàn bộ tinh lực cho trận đấu, tuy vậy, anh vẫn cứ móm. Có vẻ như Tân ku đã trở về với máng lợn quen thuộc của mình-1 cầu thủ đi lên = nhan sắc chứ ko = tài năng thực thụ.
Hiệp 2 L1 có đôi chút khởi sắc trong những phút đầu, nhưng việc cầu thủ Quang Huy vừa đái vừa run đã khiến L1 tiếp tục bị Phạm Hùng Hậu, con PG nhanh như chảo chớp của ECE hiếp chết với những pha steal, phản công, lên rổ đẳng cấp làm cho Nguyễn Đức Phong, người hùng 26 điểm của 12L1 phải há hốc mồm bò ra khỏi sân vì shock.
Trong bối cảnh 1 loạt trụ cột mệt mỏi và chửi nhau, Linh B đã 1 mình đứng lên gánh vác trách nhiệm của đội trong hiệp 3. Tưởng chừng như 2 rebound, 2 điểm và 1 số pha xoay sở của anh là tín hiệu cho 1 cuộc lội ngược dòng, nhưng chỉ sau 3,4 phút đầu, anh lại gục xuống đem theo sự tưng hửng cho 1 loạt cổ động viên cho trung phong Linh B ở ngoài sân như Tuấn Tiệp, dancer Thắng và Brandon Đào. Không những thế, Duy Bùi, cầu thủ thú nhận đã sem sẽ ngay trước trận đấu, thể hiện sự bất lực với 1 loạt pha ném cầu may. Đức Phong sau khi ghi 2 điểm đã coi như đạt chỉ tiêu ko móm và ra khỏi sân giữ sức cho cuộc vui với người đẹp đang chờ anh trong canteen. Vì lý do đó, L1 lại chìm sâu trong cách biệt 16 điểm và nằm im cho ECE hiếp.
Hiệp 4, Linh B dường như đứng lên lần cuối cùng, quyết tâm giáng cho đối thủ 1 đòn chí mạng với 10, hay 15 điểm liên tục, nhưng thật đáng buồn, anh lại ngồi thụp xuống trước bức tường 2 trung phong cao như núi của đội bạn. Quân chơi sau 1 hiệp ngồi dưỡng sức, đã trở lại lợi hại gấp 4 lần, anh ghi liền 4 điểm và sau đó anh lại ra khỏi sân :)) Trận đấu chùgn hẳn xuống với sự góp mặt của 1 số luồng gió mới như Hiệp gà, Lê hoàng thượng của ECe, nhưng ko vì thể và L1 có thể lội ngược dòng, tất cả những j họ làm đc chỉ là 1 pha phạm lỗi thô bạo của Linh B với đồng đội Quang Huy của mình, làm Quang Huy hiện nay đã đổi tên thành Huy chột.
tiếng còi kết thúc trận đấu vang lên, 21-31, chẳng còn cầu thủ L1 nào có hứng thú bắt độ, ăn C2 nữa, họ lần lượt nôn tiền ra, mua hàng chục chai C2 và cùng nhau gặm nhấm nỗi buồn thua trận. 1 mùa giải nữa trôi qua, L1 lại kết thúc chuyến hành trình của mình = việc các cầu thủ ngồi cạnh khóe nhau, rất may, do trời nóng, các cầu thủ đã ko còn đủ sức xô xát với nhau đc nữa. Họ lầm lũi rủ nhau đi đá pes...

PS: Ở sân chơi mới mẻ này, theo recap mới nhất , Ngog Tân lại bị hiếp sau hơn 2 tiếng tranh tài, chi tiết về vụ thảm sát Esport này sẽ đc recap trong bản tin sau...

Phong đã bắn phát đầu à ;))

----------

Vâng, k còn j để nói

Boxscore: 21-31
Duy Bùi: 9 điểm, 1/4 FT, 4/xx FG (do sem sẽ trước trận)
Linh B: 4 điểm, 2 blk lỗi
Quân chơi: 4 điểm
Sơn đàn bà: 2 điểm
Hiếu gió: 2 điểm, thể lực tồi tệ
Tân ku: móm như bà của hắn (do ko xem xẽ)
Huy chim: như trên

Tao có block cuối trận nhé, sau khi đã bị bong gân :))

bong gân mà đi đá pes như jó, lại chém :))

:)) =)) Recap hay vãi!
Sao mày lại ém những quả ném e và mất bóng của mày hả Linh B

ko air phát nào, tao chỉ mất bóng 3 quả, 1 phản công, 1 sân nhà, 1 post up

Huy 1 assist con a

lim (1 assist/x turnover) vỡi x--> 10 xấp xỉ 0 :))

---------------------
thằng Huy sửa cái signature của mày đi, trông vẫn như cái thằng bán khăn :))

Kết quả đá pes giữa Huy chột và Duy bùi 8-| : Huy 5 trận thắng trong tổng số 5 trận đã đấu, ghi được khoảng hơn xịch bàn, Duy mạnh 2 bàn. Huy bi chột 1 mắt nên toàn bắn nhầm ra ngoài và chỉ để lai có chục tuyệt tác trên sân ( May cho thằng Duy ;)) ). Trận đấu đã đi qua, để lại đằng sau nụ cười chua chát của Duy mạnh (sau đó hắn ta đã đòi phóng về thật nhanh, chắc sắp khóc ra đến nơi =))). Huy chột đã xua tan đi bầu không khí hoài nghi về một tượng đài Pes của lớp mà trong thời gian gần đây đã bao trùm lên trong giới học sinh 8-X: . Giới chuyên môn đánh giá, anh vẫn còn giữ vị trí này dài dài trong một thời gian nữa0:) . Các fan đều đã chúc thần tượng của mình thi đấu thật thành công trong mùa giải 09-10 này... <:p <:p

Back
Bên trên