khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Đít tao thơm lắm nên việc Linh B thích bám là điều dễ hiểu :))

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

cách nói hình tượng của tao mà thg Tân hiểu thô bỉ quá :))

Liverpool rocks :x, MU sucks :))

Ngôi vị đầu bảng thuộc về Chelsea =))

berbatov rocks, blackburn sucks

N'gog rocks, Ferdinand sucks =))

tao nghe nói thằng zoo mua lại có 75k ma sau 3 năm nó lại bán 50k la the lao nhỉ :-? phải chăng ông Tân nhà mình là con gà

Chỉnh sửa lần cuối:

Ơ tao mua miễn phí mà :))

Tân khác đ j thằng đồng nát :))

nát cái mát ***

lại bắt chước t rồi :))

Cái mp3 thằng Duơng hồi trc mua hơn 300k đấy, chứ 75k bao giờ :-j

uôi rẻ thế! sao không hỏi mình nhỉ? Mình trả 55k ngay =))

thg Tân chuẩn bị sắm sửa con fone 20k vào bộ sưu tập đồng nát của nó để đêm đêm nghe audio đồi trụy :))

Xì trum nó, sáng nay làm toán sai đau vãi lúa :((

Recap trận đấu 12L1 vs 10L2:
Tỉ số 46-13 có lẽ không nói lên nhiều về trận đấu này, tuy với bản chất là 1 trận đấu nhạt nhẽo, nó đã bất ngờ đem lại cho 1 số rất ít ỏi người hâm mộ đến sân những làn gió mới.
Mỗi hiệp một nhân vật, nếu như hiệp 1 là màn song tấu Linh B, Hiếu gió, với những pha bóng rất dẻo của Linh B, và nỗ lực cày điểm lộ liễu của Đức Hiếu; thì hiệp 2 là sự tỏa sáng rực rỡ của bộ đôi Đức trâu và Dương v*t. Dương V*t đã có 1 trận đấu ko tồi với những pha ném ăn điểm mà bình thường chắc chắn là air ball, trong khi đó, Đức trâu đã dùng sức trai dồi dào của mình, hiếp hết cầu thủ này đến cầu thủ khác của đội bạn. Anh là nỗi khiếp sợ với những pha vào bóng thô bỉ, nhưng bước chạy dạng háng hết cỡ mà ko ai dám léng phéng lại gần.
Chưa dừng lại ở đó, hiệp 3, khi đội hình chính trở lại sân, khán giả lại càng có nhiều điều để nói. Đầu tiên là những xì xào ngoài sân về phong độ tệ hại và nhân cách suy đồi của đội trưởng Tân ku. Không chỉ lên rổ trượt 3 nhát, anh còn nhỏ nhen tranh chỗ với cầu thủ trẻ Quang Huy, dẫn đến việc Lý 1 có đến 6 cầu thủ trên sân và bị phạt 1 cách hết sức ngu ngốc. Tâm sự với phóng viên Linh B sau trận đấu, anh đã nói:
Cu Tan Buoi: dm tai phim *** cua ong lam toi hnay deo dc ghi diem
Cay cú vì bị 1 cầu thủ đội bạn phạm lỗi thô bạo trong hiệp 3, Tân còn suýt gây gổ. Thật may là với bản tính nhỏ nhen và nhút nhát của mình, anh chỉ giơ quả bóng lên dứ đối thủ mà ko dám làm j quá khích.
Thật may cho Ngọc Tân, kẻ đã hiếp chết anh trong hiệp 3 rốt cuộc đã ăn 1 quả block mạnh mẽ, hùng tráng, dứt khoát nhất từ đầu giải bởi Linh B, người hùng thầm lặng của trận đấu với 10 điểm và 1 số pha ăn mừng mang tính chất khuyếch trương hình ảnh đội bóng.
Cuối hiệp 3 và đầu hiệp 4, vẫn là cầu thủ với chiếc răng trắng rất duyên Quang Huy cắn trộm liên tục 8 điểm, kết thúc trận đấu cuối cùng ở vòng bảng, thể hiện sức mạnh ghê gớm của 12L1- đội bóng đi lên từ những thất bại cay đắng mùa giải trước...

----------

Boxscore: 46-13
Nguyễn Đức Phong: 14 điểm, toàn ăn phản công
Linh B: 10 điểm, 1 block
Huy chim: 8 điểm, cắn trộm
Tân ku: 4 điểm, do xem fim mát quá nhiều ( 5 fim trong chỉ 1 buổi chiều )
Quân chơi: 4 điểm, lối đánh vì mọi người
Dương v*t: 4 điểm, vũ khí bí mật
Sơn đàn bà: 2 điểm, nhiều reb

----------

Chỉnh sửa lần cuối:

Thật là xí hổ :(

Thằng tân mai mang tao USB

Bọn mày từ rầy gọi tao là Đinh Pháp Sư aka Tiểu Phong Pháp Sư nhé :)) tổ tiên Duy Bùi vs Tân Bùi hoá ra hồi trước là con dân của tổ tiên tao ;))

Back
Bên trên