khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Thằng tân ku bảo trưa lên vứt tao bài sử mà mãi chả thấy đâu :-<.

----------

Anh ấy còn đang bận tu luyện "thủ dâm chân kinh" :)):))

Anh TH luyện xong Quì hoa bảo điển từ đời nào rồi mà cứ đá xoáy em =)). Em chưa đủ tuổi để tự thiến như anh nên mới phải đi theo phái võ tầm thường này :-<

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Recap trận đấu 12L1 vs. LQ khối 8:

Đúng như nhận định của giới chuyên môn, trận đấu đã diễn ra theo thế trận 1 chiều, nhiều cầu thủ 12L1 đã thi đấu với tinh thần hết sức tiêu cực, bỏ lỏng phòng thủ để cày điểm nhằm ăn thua C2 với nhau, có thể kể ra những trận cá độ như : Linh B 12 điểm cá Tân 1 C2, Duy 12 điểm cá Đức Hiếu 6 điểm 1 C2, thậm chí PG mới mua đôi giày mới là Quang Huy cũng nhúng chàm với 2 vụ cá độ đình đám với Duy và Tân.
Bước vào trận đầu với những lời ong tiếng ve về vị trí chính thức của trung phong Linh B trong đội hình, Lý 1 đành dựa vào tay SG Ngọc Tân với tay ném không kém gì nhan sắc của anh. Dù chỉ cắn trộm bằng các fa offensive rebound, anh cũng ghi liên tiếp 7 điểm dí rổ đưa L1 bứt lên. Hiệp 1 còn đc thắp sáng bằng 1 số pha ném cự ly trung binh của Hiếu gió, Duy Bùi và đặc biệt là LINH B!
Hiệp 2 và 3 là quãng thời gian chuệch choạc của L1 khi mặc dù đội bạn vật vã ko ghi đc điểm, L1 cũng trình diễn 1 lối chơi bế tắc,điển hình là Linh B với 1 loạt pha phản công vụng về, và Duy Bùi với 1 loạt fa ném "cố". Thật may khi hoa khôi của sân đấu, Ngọc Tân đã trở lại với nguồn tinh khí dồi dào, anh tiếp tục cắn thêm ko dưới 5 điểm trong chỉ 3,4 phút.
Hiệp 4 bùng nổ với 6 điểm lên rổ và ném xoay người của Linh B, cùng với 1 loạt pha phản công xuất sắc của Huy chim, Sơn đàn bà... Thậm chí cả Đức con cũng đc tung vào sân, anh cũng đã có những thể hiện cục súc rất đáng khích lệ. Trận đấu kết thúc trong nhạt nhẽo với tỉ số 54-23 nghiêng về 12L1.

Boxscore:
Tân Bùi Ngọc: 15 điểm, nhiều rebound, ko block
Linh B: 10 điểm, ít rebound, 1 block , nhiều steal, nhiều turnover
Duy Bùi: 7 điểm, nhiều rebound, ko block, nhiều assist
Hiếu gió: 8 điểm ( có người yêu đến tăng lực )
Huy chim: 8 điểm, assist tốt
Sơn đàn bà: 2 điểm lên rổ khá điẹp
Dương v**: 2 điểm lên rổ từ pha assist cực sắc bén của Linh B
Quân chiểu: 2 điểm ( do trời khá tối mà thị lực lại ko cho phép), nhiều steal

Xong sử rồi :))

Linh B có vẻ khá phấn khik sau khí hiếp mấy thằng lớp 8 :))

Tao block 2 phát + với hàng loạt pha assist đẹp mắt nữa mà :))

có thấy block j đâu? og assist thì hơn ai :))

Chuyền cho bọn mày bọn mày toàn ném cố với lao vào *** chịu chuyền ra! Lối đánh cho câu là ngu vãi ....!
Nhưng mà anh em đang vui không sao!
Công nhận đánh với bọn lớp 8 như bắt nạt trẻ con ý :))

Lại chả 2 quả, nhưng mà k đc dũng mãnh như mọi khi, ông ngồi ngoài nên chắc *** biết :)) . Còn assist thì tôi thực hiện 1 số khá đậm quả các đường chuyền chuẩn xác cho đồng đội ghi điểm + phản công nhanh. :))
Cái thể loại ông mới là toàn chuyền linh tinh =))

hỏi Đại Dương xem 2 điểm mẫu mực của nó vì ai mà có
hỏi Duy Bùi xem khi miss quả chuyển cực đẹp của tôi nó có ăn năn ko :))

Hỏi cả team xem có ai đếm đc số đường chuyền vào tay đối phương của ông k :))

hôm nay sinh nhật mình sao HAO lại chăng cái theme happy birthday lên nhể? :))

Phân biệt đối xử vãi cứ.t...

anh Quân lần đấu lên tỉnh, cứ tưởng cái HAO nó nể mình :))

Hôm nay ko chú nào spam à :-?

tình hình trận sau lớp mình phải đánh vào 16h45 ở sân trong nhé, chắc là đến hiệp 4 sẽ tối om nên cố gắng giải quyết xong từ hiệp 2

sao ko thương lượng đánh 4-4 nửa sân đến 11, sát phạt C2 :))

thằng Chó Đỏ toàn mấy cái ý tưởng hâm đơ!
Trời tối quá thì mày dùng mũi mà ngửi bóng có sao đâu! =))

Trận sau cho Linh B vào đội hình xuất phát thôi :))

thg Tân ở đâu tao bám đít ngay :D

Back
Bên trên