khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

cho e hỏi chân thành, nhũ đá vs hóa thạch của a Duy là cái j` đấy ah :-SS. Mà a Duy, e có bảo nem chua rán nữa đâu, nhưg giảm tiền cho e đi ;)) okie?

uh, hom j` vào 9gang anh vẫn còn cái thẻ giảm giá 5%.--> em chỉ phải trả tầm 190-285k thôi ;));));)). Mà hôm đấy có an chơi quá tay thì bọn anh bù cho.

Ps: vừa đọc lại bài em giang;)). 100k ah :-?. đối với 1 học sinh nghèo vượt khó thì đúng là đủ. Nhưng anh tưởng hình như là cuối mỗi học kỳ là lớp vẫn có 1 phần nho nhỏ tầm 100k-200k dành cho "học sinh nghèo vượt khó" mà. tức là 100+100=200k --> đủ rồi còn j` ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

con Trym tống tiền các em gái à :-?
nhũ đá vs hoá thạch của nó tao anh chưa biết chính xác là gì nhưng nó rất gợi hình nhé =))

uh, hom j` vào 9gang anh vẫn còn cái thẻ giảm giá 5%.--> em chỉ phải trả tầm 190-285k thôi ;));));)). Mà hôm đấy có an chơi quá tay thì bọn anh bù cho.

Ps: vừa đọc lại bài em giang;)). 100k ah :-?. đối với 1 học sinh nghèo vượt khó thì đúng là đủ. Nhưng anh tưởng hình như là cuối mỗi học kỳ là lớp vẫn có 1 phần nho nhỏ tầm 100k-200k dành cho "học sinh nghèo vượt khó" mà. tức là 100+100=200k --> đủ rồi còn j` ;))

Uây, nhưg mà e chưa fải nghèo nhất lớp, vs cả e nghèo nhưg ko bik vượt khó nên chắc ko đc thưởg tiền đâu a ạh =)

Uây, nhưg mà e chưa fải nghèo nhất lớp, vs cả e nghèo nhưg ko bik vượt khó nên chắc ko đc thưởg tiền đâu a ạh =)

Chính vì nghèo mà ko biết vượt khó nên em xứng đáng bỏ 200k :))

150k nhé ;)) a fải hiểu cho hoàn cảnh của mem chứ =) có fải ai cũg khá giả như leader đâu =))

cuộc thương lượng ngày càng căng thẳng
liệu leader của chúng ta có thành công trong cuộc gây quỹ [ trá hình ] này =))

to be continue
:>

Kinh mấy hôm ko vào Hao mà thành đầu não HNG rồi!!!!Duy ơi mày lên chức Sếp rồi mà ko khai báo gì với tao à???????????Tao sẽ ghi món nợ này vào sổ và họp bàn tổ chức giật điện mày =))

----------

@Linh B : mày thôi ngay cái trò mượn nick của Hoàng Linh đi !!Lập nick đi !!Amser 2 năm rồi đấy!!!!

----------

@Linh B : mày thôi ngay cái trò mượn nick của Hoàng Linh đi !!Lập nick đi !!Amser 2 năm rồi đấy!!!!

hay CK lập hộ tao, coi nhu tặng sinh nhật:)):)):))

hinh` như thằng béo bị cả topic chống lại :))

ê Linh B hay mày mượn nick tao ;;) tao lấy 5k/post :D

Béo nó cậy to xác bắt nạt anh em bấy lâu.. :|:|.. Phải đồng tâm hiệp lức cho nó ẩm ướt nhân dịp năm mới + sinh nhật nó đi nhỉ
Tao bị nó ức hiếp lâu nay, chịu hết nổi rồi :( :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Béo nó cậy to xác bắt nạt anh em bấy lâu.. :|:|.. Phải đồng tâm hiệp lức cho nó ẩm ướt nhân dịp năm mới + sinh nhật nó đi nhỉ
Tao bị nó ức hiếp lâu nay, chịu hết nổi rồi :( :(

Nghe đau khổ vl =)). Nhưng mà thằng béo cũng đáng ướt quần lắm :)). Có mỗi vụ lẩu "ngân dương" =)) mà cứ loạn hết cả lên. Thứ 2 nhé

*** thằng nào biết Ngân dương của tao ở đâu mà cũng đòi phục kích à, a LB chấp tất cả các bé đấy:)):)):))

----------

hình nhu CK liên quân với tao thì phải:))

----------

mà thằng cầu chì nó ko chép bài thành công hôm t4, quay ra làm phản, CMNM, định chung tay làm hại người anh hùng hảo hán đứng như cột đình giữa trời đất là Linh B sao:)):)):))

*** thằng nào biết Ngân dương của tao ở đâu mà cũng đòi phục kích à, a LB chấp tất cả các bé đấy:)):)):))

[-x
Centaur max lv dính 5 combo còn chết nữa là........
ko nên thách thức hội giật điện

Chỉnh sửa lần cuối:

giật điện phải đi cùng với bơm nước :-? có thêm nước vô dẫn tốt hẳn :))
phát minh hay :">

thằng Phong có vẻ tốt bụng khuyên nhủ a e, tao thật cảm kích:X, còn thằng Zu thì phải giật thôi, tao chưa lần nào giật thằng Zu hết mình thì phải:)):)):))

ok tao lập nick cho mày Chó đỏ!!gửi Pass mày muốn vào nick tao!!nếu muốn dung Email mày thì send cho tao lun!!

Back
Bên trên