khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

2 cái nem chua rán:-?. Trường mình có bao nhieu người nhi?.;))) tầm 2k người biết thì ko hay lắm). bâyh thế này nhé. ( chú ý: là khao hết tất cả những người có mặt hôm xmas nhé hoặc có thể là HNG nữa)

Khao uống nước xuông thì anh sẽ dán ảnh ở các cửa lớp+ post trên Hao

Khao chè, trà sữa+ 1 số cái linh tinh thì anh dán ở bản tin trường;)) ( nhẹ hơn 1 tí ;)) )

Khao lẩu ( chắc chỉ 4-5 người= 200-300k) thì anh sẽ chỉ lưu hành nội bộ thôi.

Còn ;)) mở lòng từ thiện vào quỹ của HNGuide để khao các mems hôm họp tời cũng là bữa đập phá đầu năm( cũng tầm 200k-300k nhưng mà ý nghĩ hơn ;)) ) thì anh sẽ ko cho ai xem cả.

Thôi, bớt đi tí tiền mừng tuổi thì có đáng bao nhiêu nhỉ, Giang nhỉ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

HNG sắp họp nữa sao :-s Tình hình là em chả bao h dc thông tin gì về HNG cả :((

2 cái nem chua rán:-?. Trường mình có bao nhieu người nhi?.;))) tầm 2k người biết thì ko hay lắm). bâyh thế này nhé. ( chú ý: là khao hết tất cả những người có mặt hôm xmas nhé hoặc có thể là HNG nữa)

Khao uống nước xuông thì anh sẽ dán ảnh ở các cửa lớp+ post trên Hao

Khao chè, trà sữa+ 1 số cái linh tinh thì anh dán ở bản tin trường;)) ( nhẹ hơn 1 tí ;)) )

Khao lẩu ( chắc chỉ 4-5 người= 200-300k) thì anh sẽ chỉ lưu hành nội bộ thôi.

Còn ;)) mở lòng từ thiện vào quỹ của HNGuide để khao các mems hôm họp tời cũng là bữa đập phá đầu năm( cũng tầm 200k-300k nhưng mà ý nghĩ hơn ;)) ) thì anh sẽ ko cho ai xem cả.

Thôi, bớt đi tí tiền mừng tuổi thì có đáng bao nhiêu nhỉ, Giang nhỉ ;))

sếp quả là con người phúc hậu
kìa Giang, mau mau nhận lòng tốt của anh ý đi
300k thôi mà ;;) đập phá bét nhè :>

HNG sắp họp nữa sao :-s Tình hình là em chả bao h dc thông tin gì về HNG cả :((

yên tâm ai cũng đc báo. đấy là anh dự đinh thôi vì mọi thứ lung tung quá. Còn sau này hoạt động tốt thì tầm 1-2 tháng 1 lần

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôh tức là lại chuẩn bị hội hè hả a :x, e rất thix tụ tập đôg vui như hôm xmas ý 8->,nhưg 200-300k là qá nh so vs hs nghèo vượt khó như e=( , 100k nghe ổn hơn ;))

chẹp em thik hội hè ;)) em sẽ lo phần bánh kem nhé :x

yên tâm ai cũng đc báo. đấy là anh dự đinh thôi vì mọi thứ lung tung quá. Còn sau này hoạt động tốt thì tầm 1-2 tháng 1 lần

dự định jì nữa sếp :-@
tới luôn đi chứ ạ
\:d/
[ tình hình đang phải nghiên cứu lonelyplanet để lập chiến dịch PR, sếp có advise jì ko ạ, anh chiến thi hsg hay sao mà lại bảo nghỉ việc đến tháng 3 8->

Happy new year!!!

HAPPY NEW YEAR !!! ooh la la la ~~~

Hp new yr !!! Chúk tất kả kác a c. L10710 năm mới hp,gặp nh may mắn :x

thế đã suy nghĩ về vụ trên chua em gái ;))

mày là thằng tống tiền khốn nạn, đứa côn đồ hung ác, mày còn tống tiền trẻ con bố cho cả HNG của mày đến tận lớp xem "hóa thạch" và " nhũ đá" của mày bây h (mày biết tao là ai rồi đấy) :)):)):))

thế đã suy nghĩ về vụ trên chua em gái ;))
E đã trả lời ở page trước rồi mà ;)) a xem xét đi ;))

mày là thằng tống tiền khốn nạn, đứa côn đồ hung ác, mày còn tống tiền trẻ con bố cho cả HNG của mày đến tận lớp xem "hóa thạch" và " nhũ đá" của mày bây h (mày biết tao là ai rồi đấy) :)):)):))

đấy a xem, a Duy a ý là leader mà lại đi tốg tiền mem thế đấy [-x....Đề nghị a Duy nghiên cứu kĩ những câu nói trên của a Hoàg Link ;))\:d/

Dm thằng béo đừng lên đây mà còi to nhé, bóp **** bây h` =))

:| ngôn ngữ L1 thật là ...=));))=)

E đã trả lời ở page trước rồi mà ;)) a xem xét đi ;))

Uh anh xem xét rồi, và ở trên anh cũng đã nói là 2 cái nem chua thì anh sẽ chỉ cổ gắng kiểm soát thông tin trong nội bo trường ams thôi ;))

Anh Béo có ý tưởng hay đấy! :)) Dùng 'hóa thạch' và 'nhũ đá' để tống tiền lại Mr Duy đi !;)

cho e hỏi chân thành, nhũ đá vs hóa thạch của a Duy là cái j` đấy ah :-SS. Mà a Duy, e có bảo nem chua rán nữa đâu, nhưg giảm tiền cho e đi ;)) okie?

Back
Bên trên