khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

B-)B-)B-). dm thằng Linh B. *** làm đc bài bắt đầu gato bố ah con.
cái loại thằng béo làm sai câu 4b :)) cái câu mà *** ai cũng làm đc:)). ko thấy nhục mặt ah mà còn lên đây phát biểu.

Còn về chuyện đến sớm thì có j đâu. Nhà gần đến để tìm 1 vị trí thik hợp:"
--> hôm nay làm bài khá đc :>

P/S: bâyh anh ko chép phao ra bàn nữa rồi. Mà bâyh nhìn trực tiếp luôn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Èo phải đến sớm cả tiếng thế chỉ để tìm chỗ thôi sao anh :-s Có cần phải cẩn thận quá như vậy ko ạ :D

Ðên' lúc này thì tính xâu' kua leader HNG đã rõ nhu ban ngày me ah :D

Èo phải đến sớm cả tiếng thế chỉ để tìm chỗ thôi sao anh :-s Có cần phải cẩn thận quá như vậy ko ạ :D

bọn lớp anh nó đến sớm lắm. thi 1 h mà 12h15 có mặt là bị kick lên bàn đầu rồi:-< . đến sớm 1 tí cho nó chắc :))

Ừ leader đã vậy thì thôi, chúng ta cứ ... noi gương anh ý con ạ :))

----------

bọn lớp anh nó đến sớm lắm. thi 1 h mà 12h15 có mặt là bị kick lên bàn đầu rồi:-< . đến sớm 1 tí cho nó chắc :))

:-ss
ôi 11 lý 1, các anh thật là vờ lờ :))
Hôm nào anh chỉ em mấy chiêu quay bài nhé ;))

B-)B-)B-). dm thằng Linh B. *** làm đc bài bắt đầu gato bố ah con.
cái loại thằng béo làm sai câu 4b :)) cái câu mà *** ai cũng làm đc:)). ko thấy nhục mặt ah mà còn lên đây phát biểu.

Còn về chuyện đến sớm thì có j đâu. Nhà gần đến để tìm 1 vị trí thik hợp:"
--> hôm nay làm bài khá đc :>

P/S: bâyh anh ko chép phao ra bàn nữa rồi. Mà bâyh nhìn trực tiếp luôn :))

à vầng, tay nghề ngày càng lên cao :)) ko hổ danh là leade

leader của chúng ta lúc nào mà chẳng chu đáo như vậy :>
sếp nhỉ >:)

rõ ràng. bâyh tính như thế này nhé. Ví dụ hôm nay, có mặt lúc 12h15, ngồi bàn đầu--> lý 4; hóa 5 :-? tầm đấy

thế nhưng đến lúc 12h kém 15: lý 7 hóa 8,5 :-?.
mà lý hệ số 3 còn hóa hệ số 2. các em chọn phương án nào

rõ ràng. bâyh tính như thế này nhé. Ví dụ hôm nay, có mặt lúc 12h15, ngồi bàn đầu--> lý 4; hóa 5 :-? tầm đấy

thế nhưng đến lúc 12h kém 15: lý 7 hóa 8,5 :-?.
mà lý hệ số 3 còn hóa hệ số 2. các em chọn phương án nào

^:)^ ^:)^
đầu óc tính toán phi thường

@Leader: =) riêng hôm xmas eve e nhìn a ăn e đã biêt' a là con ng lick thiêp rôi` ;))

uh, anh cũng sắp có 1 cái ảnh rất lịch thiệp cho em ;));))=))

=)) =))
anh duy, chúng ta nên thương lượng giá cả với nó
nếu ko đồng ý anh em ta sẽ post ảnh " lịch thiệp" lên HAO

ok :>

Ôi thôi a ơi, a thươg e với, e xin a :(( đừng làm thế, e đã dặn kái a j j chụp ảnh là xóa đi rồi cơ mà =((

Nó vừa share cho anh mà ;)). bâyh thế này nhé. cái ảnh đấy là rất hiếm và độc vì thế anh sẽ cho em tự lượng sức mình. Ra giá đi >:)

Trời ơi Giang ơi con làm cái gì mà có cả ảnh "lịch thiệp" để bị tống tiền thế kia hả con :(( Mẹ thất vọng về con vờ lờ ra ế :))
@ Anh Duy: anh ơi cho em xem với ;;)

Hix hix,dã man qá=((,thôy thế này,e khao a 2 kái nem chua rán,okie? =]

Sao mọi ng lại kứ thôg đồg vs nhau khủg bố tinh thần mình thế này, k ai đồg kảm vs tôi sao? :((

Back
Bên trên