khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

[mp3]http://file.17vn.com/52da2c2b98a973d9fc0e2a7b2b8dcb82/31765._media.17vn.com_.Toi_Yeu_Bong_Da_-_Anh_Quan.mp3[/mp3]

ngày mai tao sẽ đi lùng mua 1 cái mũ cờ VN :)) :x:x:x

Oh moi ng dau het y nhi? Chak lai di dua xe het roi,VN VO DICH :x sug suog qa' =] btw hpbd a Zoo kua ban Thanh Mai ah :) hoi muon 1 ti :D

uh đi đua xe hết rồi >:)
em Mai là em gái anh em ơi :x :-j =))

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Oh moi ng dau het y nhi? Chak lai di dua xe het roi,VN VO DICH :x sug suog qa' =] btw hpbd a Zoo kua ban Thanh Mai ah :) hoi muon 1 ti :D

=))=))
Nhầm hàng rồi em gái ạ, tình yêu đik thựk của Du khác cơ =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:

Oh the ah,tai e thây' bon lop e nó cu' zoo vs Thanh Mai j j ý =] cho nên e tg thê' :">

Sặc... Chiều mai mới thi mà em :))

Oh thê' ah :"> e lai cu' tg khôi' 11 cug thi sáng giôg' bon e :"> ngai. qá :"> thê' thì chúc a thi tôt' :p Tât' ka các a chi trog HNGuide nua :x:D

hú hú hú chúc các anh chị lí 1 ngày mai thi tốt

VIỆT NAM VÔ ĐỊCH !!!!
ZIA ZIA !!!!!!!!!!!!!

HANOIGUIDE ăn mừng thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!
=))
=))

[ xin lỗi các anh, tối này em hơi phấn khích :">]

Ngủ thôi :)|

Hanoi gay co web chưa :-?

Chính xác là web anh đã làm xong từ lâu rồi nhưng chỉ có điều là chú Duy chưa viết xong phần bài viết nên chưa public :D
À,khi nào phải bảo leader nhà mình cho list nick thành viên của HNG,có gì dễ liên lạc:D

Chính xác là web anh đã làm xong từ lâu rồi nhưng chỉ có điều là chú Duy chưa viết xong phần bài viết nên chưa public :D
À,khi nào phải bảo leader nhà mình cho list nick thành viên của HNG,có gì dễ liên lạc:D

hình như phần bài đấy là nhiệm vụ của bọn em =((
khất đến khi thi xong :">

ơ thế hôm ở 9gang phát cái danh sách nik + số điện thoại rồi còn ji ạ :-??

sao dnày topic l1 đông các em gái vậy :))
thi xong rồi chuẩn bị đi tham quan thôi :x
linh b còn cầm tiền nhỉ :))

thằng ku Đức có dáng làm lớp trưởng hơn thằng Phan Trung nhiều :))

Sao hôm nay giám thị phòng 2 lại ngồi ngủ gật nhỉ =))

Ngủ gật thì phao phủng cũng có dùng được đâu, (mất cả bữa trưa của mình để chuẩn bị)

(lâu lắm mới lên HAO) <:p

;))
;))
nhìn thấy tên em Sơn đú vào spam phát :">
em Chiến lên HAO ko nhỉ
8->
đòi khao cái
lâu lắm ko thấy cái mẹt đâu
8->

Linh B:
@ Đức: dáng thì đc nhưng răng thì ko:))
@ SÂu: $$$ gì cơ=))
@ Tân: mày chả biết quí lòng tốt của thầy gì cả

----------

Linh B: bài Văn của tao đoạn tâm đắc nhất là lý giải vì sao Nam Cao sử dụng THÚ VUI XÁC THỊT để đánh thức bản năng làm người của Chí:))

Cái ông giám thị home nay mà trông thi lí thì tốt biết mấy :(
Mong sao hôm thi Lí cô Hương dạiy văn trông phòng mình 8->

Ôi kái ava a Son =p~ Kaka' :x

Back
Bên trên