khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

[mp3]http://files.myopera.com/silentman/files/The_First_Noel_BoneyM.wma[/mp3]
Bài khác rồi <:p
Thảo có vẻ nóng :|:|:|.
Giáng sinh rồi <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

bác hòa hay post kèm hình link nhạc nhở

Đâu có, mỗi trang chỉ 1 bài thôi.
Mà cũng phải cho nó có tinh thần giáng sinh 1 chút chứ :)):)).
Thưởng thức nốt những ngày tươi đẹp trước khi bước vào 1 tuần đánh vật với mấy cái bài thi và giám thị.
Dự báo tình hình tuần sau: trời âm u suốt tuần, sách vở bay đầy trời, giám thị Thực Tử lượn vòng trên đầu, thi thoảng sẽ thấy mặt của kẻ-mà-ai-cũng-ghét (Fuk chăng:|)

hOa` mua quà tặng Nhân chưa đấy

tao có động gì đến thằng C đâu:-??
những gì tao nói là do ngứa mắt, hoặc đó là sự thật:|
==============
Tony ko mua là tao mua cho mày ghen đấy;))

HOan hô bạn Thảo đã lên tiếng :D :D

Chúc mừng giáng sinh vui vẻ <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

----------

hOa` mua quà tặng Nhân chưa đấy
Hòa chưa tặng Nhân Sinh là để hum sau tặng quà to hơn =)) =)) Đặc biệt quá \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

thằng hòa lại chơi bài gộp quà hả:))
mày mà ko bón phân liên tiếp là cái vườn chuối ko màu mỡ đâu:));))

ngày mai thi Eng rùi:)|:|
điểm chết có lẽ là môn Hoá:((

Mấy cái hạt mà lần trước Phương Anh nó mang đến lớp hả :|:|.

Mai là bắt đầu của sự chết chóc!8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:

mai thi mấy h

10 h bắt đầu sự chết chóc!

chúc mừng giáng sinh:D
tối nay tao đi đóng ông già noel đấy:D:)):>
mà sao tao thấy hình như thời gian vừa bị đảo ngược:-/ lên 4rum lớp mình thấy có gì đó là lạ:-??:-?

----------

[MP3]http://www.nhacso.net/Music/nghe_song.aspx?id=100026086[/MP3]
chúc thi tốt ngày mai;;) ;;) \:d/

Hớ hớ, lâu lâu không vào đây, hôm nay vào thấy em gái nóng tính thế :p bình tĩnh thôi em, đâu còn có đó.

Bây giờ còn có hoạt động đá bóng thường xuyên thế hả? hichic, chả bù với hồi anh học, ít có dịp để đá bóng :(

Phan Bá Chiến có phải là cái chú add anh hồi đầu năm hỏi về tình hình du học không nhỉ? :p Nếu mà muốn đi du học, nhất là đi "Mẽo" thì hoạt động ngoại khóa quan trọng lắm đấy ;) Riêng đối với anh mà nói thì "học có thể bỏ vài tiết, nhưng mà bóng đá là không thiếu một trận" :D chăm học quá là không tốt đâu :D

bài này của anh BAT ko hiểu có chữa đơ đc cho thằng chiến lớp em ko ;));));)) ko hiểu có đóng góp j` thêm cho nền bóng đá nước nhà ko ;));));))

Chỉnh sửa lần cuối:

biết đâu đấy;;)
nếu thế thì có khi sau này C phải đến cảm ơn anh BAT vì đã chữa bệnh ngộ chữ đấy nhé;)
đã ai ôn Anh chưa ?:-?
DUY MẠNH MÀY LÀ ÔNG GIÀ NOEL ĐÊM NAY CỦA TAO=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:

Joyeux Noel!!!!
<:p <:p <:p

Vui noel trong ước mơ cháy bỏng: Ông già tuyết về đây phú cho em bộ não mới tuyệt vời hơn để có thể nhồi kiến thức 1 cách nhanh nhất và nhớ dai nhất. [-o<

__________________☆☆ _________________☆☆☆ ________________☆Hello,´♥` _______________☆I Have....´♥` ______________☆Come Here´♥` _____________☆To Wish You ´♥` ____________☆Merry Christmas´♥` ___________☆And Also, A Happy´♥` __________☆New Year To You For´♥` _________☆2008... I Hope The New ´♥` ________☆Year Brings You Loads Of ´♥` _______☆Happiness And Good Health. ´♥` _____☆I Hope You Have A Nice Day On ´♥` ____☆Christmas Day, Filled With Lots Of ´♥` ___☆Family Time.....And Of Course Eating ´♥` __☆Lots Of Nice Foods, And Candies. I Hope´♥` _☆That Santa Is Good To You As Well And He´♥` .☆Brings You lots Of Presents On Christmas Day´♥`

Back
Bên trên