khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

BT mà thua cũng tiếc nhưng mà mình đá cũng đau có chán wa" mà phải buồn thế

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Lý 1 thua rồi, bực quá :(( :(( Đá thế mà ko vào dc .Phí !!! Thua Trung Anh nhục quá !
Lý 1 bách chiến bách thắng, L1 vô đối, L1 vô đối !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Chúc mừng Chiến bước những bước chân đầu tiên ra khỏi Việt Nam <:p <:p <:p <:p

hoà nói khó hiểu quá :D chiến lại có vụ gì mới àh

ra tết chiến đi mý rồi ;)) ko ai bít ah ;))

có gì đâu mà khó hiểu, thằng này là suy nghĩ bắt đầu "thoát kiếp Việt Nam" rồi, giống mr. Nghiêm;));))
Mày có thấy ai chúc mừng lớp sau khi thua ko :|.

tao cũng có thấy
thoát khỏi kiếp vn ư tao tưởng ở đâu có con gái xinh ở đó sẽ có thằng chiến :D

Chúc mừng Ly1 với trận thua thứ 2 <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
ko còn gì để nói nữa:|
tao e rằng với cái đà này, nay mai mày chào cờ Mỹ luôn hết cuộc đời đấy, chả chào cờ Việt Nam thêm lần nào đâu:|
ko biết đây là lần thứ mấy nó chơi cái trò này:-??
mày giỏi tiếng Anh cũng chưa thể bằng được mấy bạn chuyên Anh đâu, đừng tưởng mình là nhất cuộc đời>:/ >:/ :D

Chúc mừng Chiến bước những bước chân đầu tiên ra khỏi Việt Nam <:p <:p <:p <:p
sao hôm nay mày ăn nói tuyệt vời quá:x:))
tick bài hay tượng trưng cho bạn khỉ:))

tao cũng có thấy
thoát khỏi kiếp vn ư tao tưởng ở đâu có con gái xinh ở đó sẽ có thằng chiến :D

sâu sắc quá;;)
ai lại gãi đúng chỗ ngứa kiểu đấy;;)
cái này thì tao ko chắc lắm nhưng mà cũng nên tick bài hay cho ĐT;):))

Du ăn nói hay phết nhở

Z sao lại nói C thế, C đâu dám so với Z :( Z chả siu gấp mấy :)
Tôn ơi, tao có nói gì nặng nề mà mày nói tao thế, tao buồn quá :((
Đức nói dc đấy ;;), mỗi tội cũng ko hẳn :))

C chỉ dám chúc mừng, tại chú Linh A mơ tưởng lớp mình sẽ thắng :) Thực tế là ko có nhiều cơ hội. Mong các bạn thông cảm :( :(

C xin lỗi :(

chuyện thằng zoo spam giỏi nhất khối 10 :X làm j` ăn nói chả giỏ ;;)
thằng chiến dung` C nghe ái ái kiểu j` ý nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:

Tao quen chat với anh Z kiểu đó rồi, ko thế sợ anh ý quở trách, rách việc với bác Phúk :)

=))=))=))=))=)) anh zoo nghe còn bựa nữa =))=))=))=))

QUen đi là vừa, chơi với hoàng tử như chơi với hổ :)) :))

Nhìn Z và F như 2 bố con:));))

Cái thằng C này có vẻ đang có vấn đề thì phải :|.
Bị shock gì ko chú :-?:-?

ông chiến bùn cười vừa thui!!!Ai cũng bít lớp mình kém!Ai mà chả chuẩn bị tinh thần thua từ trước rùi!nhưng mà tất cả vẫn là vì tập thể!ông đá hay như thế,sao ko đi đá,suốt ngày học ông ko thấy mệt ah!nếu ông đi bít đâu còn gỡ dc vài bàn!Ít ra tinh thần của bọn nó cũng tốt hơn!Ông có bít bọn Trung anh nó đi đông!Có cả hơn 4 đứa dự bị!Còn lớp mình thì vào sân hết!Chấn thương ko có người mà thay ko???
ông đã ko đi lại còn về chúc mừng lớp thua!!!Tôi thật ko thể hiểu được đấy!!!
nhìn bọn trung anh,3 lớp như là 1!!!!Đoàn kết vô cùng!Lớp mình chỉ có 1 mà ko thể vì tập thể được là sao???
tôi mong là trận tháng sau ông có thể bỏ được 1 buổi học để đá cho lớp!đó có thể là trận cuối cùng!!!
dù bít là khó hãy vì cả lớp 1 lần đi!
@all:thôi!Đừng nói đểu ông chiến nữa!!!Nghe các ông đá nhau thật buồn hết chỗ nói đấy!Ước mơ của mỗi người thì kệ người ta phấn đấu cho ước mơ của người ta di!đá nhau mãi mà ko chán ah??cùng 1 lớp mà lại thế sao???Tập thể lớp mình đoàn kết thế hả???Mà tui thấy nhìu lúc ông chiến ko làm gì mà ông Zu cũng gây sự!!!Đâu cần thiết như thế!Việc ông ý muốn du học đâu phải là xấu, đâu ảnh hưởng tới ai!Bạn ý thick các bạn lớp anh cũng ko liên quan đến các ông.sao lại nói những câu chọc ngoáy làm gì?Chỉ để lớp mình thêm tan rã!!!
thật ko hỉu dc lớp mình!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

:-jthằng chiến là vua bóng nhựa hay cái con khỉ :)):)):))
mà con thảo ăn nói như người lớn ý nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:

1.tao nghe bọn nó khen thế!mà cứ coi như ko đá hay thì nó cũng nên đi!Hum nay có đứa chấn thương mà ko có dự bị!vì lớp 1 hôm khó thế ah???
2.tao ko mún bị gọi là con!
3.mày cũng nên suy nghĩ chính chắn ở tuổi này đi!

Chỉnh sửa lần cuối:

nói chung thì bọn Anh cũng éo phải bt T_T thua ko sao đời vẫn nhiều cơ hội:D:D:D

Back
Bên trên