Khăn len - mũ len mùa đông vừa đẹp vừa rẻ đơi !!!

em mẫu áo đen k cười thì có phải là mua rồi k :">

cái KH 31 cậu có ảnh chụp ở bên ngoài k :D

tớ thik cái máu đấy nhưng k hiểu bên ngoài có đẹp như trên ảnh k :))

Sozi ấy T___T. Cái khăn đấy đan tỉ mỉ mà dạo nài gần Noel rồi nên bận lắm hôk đan được...ấy cảm fiền chọn mẫu khác nhá :((

hự :( cóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóóó đi mà :( cố đi mà 8-|

show thêm hàng đây...

Tranh thủ đang là cuối tuần, hi vọng các pác các cô các anh các chị gần xa lên mạng nhiều....tớ show thêm ít hàng ;) . Mong mọi người ủng hộ nhiệt tình...và kính báo anh chị em gần xa đã từng đặt hàng rằng thì là mà hàng của mọi ng đã làm xong. Tớ xin cái hẹn vào lúc 10 sáng ngày thứ 2 trước cổng trường Ams ;)

Chẹp...Show hàng thôi, ko dài dòng nữa !
MU 10: 80K
[/IMG]

MU11: 80K
[/IMG]

MU12: 70K
[/IMG]

MU13: 65K
[/IMG]

MU14: 70K
[/IMG]

MU15: 60K
[/IMG]

MU16: 70K
[/IMG]

MU17: 65K
[/IMG]

KH32: 75K
[/IMG]

KH33: 75K
[/IMG]

KH34: 75K
[/IMG]\

KH35: 75K
[/IMG]

KH36: 75K
[/IMG]
[/IMG]

----
Cám ơn cả nhà. Có gì qua xem từ trang đầu nữa nhé ;)...xin cám ơn :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi mấy cái mũ trông yêu thế :x.
Mỗi tội cứ nghĩ đến cảnh đội nồi là tớ lại ngại mua mũ :-<.
Sắp đặt hàng bạn Trang rồi :x.

buồn thế cơ chứ nị...các bạn khen vẫn khen, mà ko mua thì vẫn cứ...ko mua :((

Ờ nhưng mà bạn Trang ơi có cái gì để đảm bảo chất lượng ko :"> bạn tớ hỏi :p
---
Tạm thời là
- MU16 và GT1, cái MU16 màu giống màu của GT1 nhé (tím nhạt và tím đậm thay cho hồng nhạt và hồng đậm)
- MU16 và GT6 giống mẫu
- MU16 và MU 14 giống mẫu.

Như thế đã, vài hôm nữa đặt tiếp ;;) (sắp có 1 khách hàng rất khó tính ấy =)) ). Bạn Trang ơi bạn tớ cứ hỏi là tớ đi bán hộ à, sao tiếp thị ghê thế ;;). Chỉ tại tớ thèm quá mà không biết làm sao nên chia sẻ với mọi ng cho đỡ thèm :((. Bạn trang có chia % cho tớ ko :-".

Chỉnh sửa lần cuối:
Trang đảm bảo em ko thích thì ko lấy mà :) yên tâm đi. Thứ 2 lấy hàng về báo cáo tình hình :x

Sáng mai chắc thôi cưng ah ^^ có j chị hẹn em lịch sau nhé >"< sẽ cố gắng sáng thứ 2 nhờ ng` đến lấy.

Hí hí hí...cám ơn chị Hà nhá :-*...em là em iu chị nhứt :x...vừa đặt hàng của em mà lại còn ko nghi ngờ :-*...chụt !
E tưởng chị có em học ở Ams mà? Mà ko thì em sẽ giữ hộ chị, khi nào chị lại lên HN thì em mang qua cho ;)
Hic..mà ko thì nhà chị có xa lắm ko? Ko xa lắm thì em mang qua cho chị cũng đc...
---
@Thùy Dung: Tớ nghèo kiết nên mới fải đi tiếp thị thế này đấy bạn ơi... T__T... Ấy chắc chắn lấy đồ nhé ?
Hic...nếu mà cần đảm bảo, như chị Hà nói, tớ đảm bảo là nếu ấy nhận hàng thấy nó xấu qá, khác quá với mẫu thì ấy có thể ko lấy mà. Với cả...ấy thấy đấy, nhận đặt hàng như thế này, ấy chẳng fải đặt cọc gì, bên rủi ro nhiều hơn là bên tớ chứ T___T....

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị thấy các mẫu đan rồi tự chụp ảnh ý, đẹp có kém j mẫu của nc' ngoài đâu. Chỉ có cái ko pts lại nên nhìn ko đủ sáng, ko nuột = thôi. Hi vọng hi vọng :x

Em chị nó học chiều bé ạ >"< nhà chị ở Láng Hạ thôi nhưng tìm hơi ngại :D ghét nhất bây h có lấy cũng chưa rét, mà có rét cũng ko mang lên trại tị nạn đeo được :((

Mình già rồi hết tuổi đội mũ cute :(( mà kể ra mua mũ hơi khó, phải đội vào mới biết :-< Em phác sơ cái mẫu khăn hoàng đạo đi =P~

Off topic: bé ơi có Kaze Hikaru bán cho chị ko =)) ngó thấy username nên hỏi :"> chị cần mua lại gấp :(( với cả em học kendo ở đâu đấy, có vất vả lắm ko?

À đấy Kaze Hikaru :x :*
bạn Trang ơi, có đan cái gì theo phong cách Kaze Hikaru không :)) ;;) :p.

em là bạn Trang :) em đang phác mấy cái mũ có cung hoàng đạo và kiểu Kaze :x (em đang nghĩ xem kiểu kaze là kiểu gì :)) ), mai em post nhé, nó cũng đang đòi em đây này :D

Ối tớ đùa đấy bạn Vân ơi :p
Chị Hà thì hỏi mua bộ truyện hay sao ấy, còn mũ với găng làm sao mà có Kaze ở đây được :">.
Tại thấy nhắc đến Kaze Hikaru thì tí tởn tí mà :p :x

hí hí..thì cũng đùa ấy mà :p
chị Hà muốn mua truyện à ? thiếu gì, ra hàng truyện cũ, mua cả bộ :p
Cái Trang nó cũng có cả bộ (em đang cầm này :D) nhưng nó quý hơn quý vàng , à Trang đi tập Ken mấu lắm, nó cầm shinai đuổi em cả ngày :))

Hồi chị lên ĐH định đi tập xong lại bỏ :( bây h cũng đang muốn thử nhưng sợ sức hơi bị yếu :"> Trang vào bảo chị đi em ;;) nghe cầm shinai rượt nhau khoái à nha ;))

Kaze Y_Y chị ra hàng truyện cũ hỏi thì chỉ toàn bộ cũ mà ko đủ. Hàng thuê truyện thì ko bán *đập đầu xuống bàn* Vân bán chui lại cho chị đi, cái Trang ko biết đâu =))

Uh em cố gắng làm nhanh mẫu khăn nhé *mắt lấp lánh*

Hồi chị lên ĐH định đi tập xong lại bỏ :( bây h cũng đang muốn thử nhưng sợ sức hơi bị yếu :"> Trang vào bảo chị đi em ;;) nghe cầm shinai rượt nhau khoái à nha ;))

Kaze Y_Y chị ra hàng truyện cũ hỏi thì chỉ toàn bộ cũ mà ko đủ. Hàng thuê truyện thì ko bán *đập đầu xuống bàn* Vân bán chui lại cho chị đi, cái Trang ko biết đâu =))

Uh em cố gắng làm nhanh mẫu khăn nhé *mắt lấp lánh*

Hơ...7, mày mà bán thì tao cầm katana chém mày chứ ko fải cầm shinai đâu :))
Chị ơi ;)) chị đi tập ko? ở hà nội thì có duy nhất chỗ số 9 Thành Công thôi. Mới tập thì 1 tuần 1 buổi, nhưng nói chung là vất lắm đấy chị ạ ;)). Xác định là rách tay + chân, ko buổi nào tập mà yên lành đc đâu :D...với cả, bắp tay to lên nhanh lắm đấy :))... + với việc đầu tư 550K cho shinai, 200K cho bộ hakama + 100K/tháng học :D... Dưng mà đang dự định thành lập đội Kendo nữ ;))...chị đi tập lun với e cho vui ;))
hê hê hê...Kaze Hikaru khó mua lắm 7 ạ..mày đúng là chả biết j về điện ^^... Truyện đó vẫn chạy mà, thành ra ng ta chả bán đâu...
May mà đợt trc em nịnh nọt đc cô bán truyện ở gần nhà chứ ko thì cô ấy cũng chả bán. Mà lại còn mua được với giá bèo nữa chứ =))... Sướng quá.
@7: post hiìh cung hoàng đạo lên hộ tao cái 7...ko là tau kill mày đó !
@ Vân...10h sáng trước cổng trường nhá, nhớ đến nhá ;)

Từ nay chừa cái trò nhìn truyện đang xb xong ko chịu mua >"< em chém cái Vân đi chị xông ra cướp katana mang về nhà ôm đi ngủ ;))

$ chấp nhận (ko tập mang về trưng =))) rách tay chân hơi sợ 1 tí :-s nhưng to tay thì ngại à nha ;)) chị vốn kém TD :"> tập có đông ko hả em :-? vất vả nhưng có khó quá ko (ý chị là cố gắng mà ko tập nổi ý :-s) Em tập bao lâu rồi thế *ngưỡng mộ*

;)) em tập đc nửa năm rồi ^^... Cũng ko fải là khó đến mức ko tập đc, nhưng tập nặng và mệt kinh dị =))...
Tính ra lớp Ken bây giờ chỉ còn sót lại 3 trên tổng số từng có 12 girls...
heheheh....bắp tay to, mà chắc như...bắp con trai ý =))

lạc đề rồi kìa :))
chị ơi cái Mu12 mà đặt thì bao h lấy đc hả chị :D
em hỏi thế chứ chưa đặt đâu :"> nhưng cũng muốn đặt lắm rồi, cơ là tại mới mua cái áo mà nếu đội cái mũ đó thì cứ gọi là...giả nai phải biết :-j

Back
Bên trên