Khăn len - mũ len mùa đông vừa đẹp vừa rẻ đơi !!!

@Hoàng Hà: Tớ ko hiểu ý của ấy ? Như thế nào là...như thế nào :)) ?
@Chị Thanh Hà: em có thể chuyển màu và thêm chi tiết theo như ý của chị chị ạ ;)

Chị ơi, em muốn mua cái GT1 nữa.
Tức là em sẽ mua 2 cái 1 cái GT1 1 cái Gt8.
Bao giờ đưa đc cho em thì chị báo em trc 1 ngày nhé;)

^^ okie em iu, đan màu jống hệt em nhá

Nhóc ơi ko cho chị số đt à :( chị lấy thế này nhé:
- GT8 giữ nguyên như mẫu của em
- Gt9 màu đen
- KH3 em post màu len của em lên để bạn chị chọn đc ko :D màu cà rốt hoặc xanh da trời nhẹ ^^

Chị đợt này đi nên onl ít lắm, có j em nt cho chị nhé (số chị PM rồi đấy)

hehheh..em send PM cho chị rồi nha ;)
hihihi...hnay vừa đi tăm được 1 mẫu găng tay hình con bọ cam rất đáng yêu. Tối sẽ post lên, hi vọng được mọi ng ủng hộ nhé !
Đang có dự định làm bộ khăn len 12 cung hoàng đạo... có ai muốn mua hông?

^^...ra thế. Giá là 75K, cách jao dịch là ấy cứ add nick YM của tớ: chotrang7
Ấy muốn mua thì đặt luôn thì tớ có thể giao hàng cho ấy ở trước cổng trường mình. ngày jờ hẹn hò thì qua forum hoặc qua YM của tớ ;)

Ty ơi mua tặng em 1 cái đi ;;). dạo này suốt ngày vào topic này ngắm suốt nhưng ko dám nhoi =((. Đang đói :-<.

^^ Chị ơi, nếu mừ cái khăn đó mà làm màu xanh nhạt thì hôk đẹp chị ạ. Fải màu xanh đậm đậm 1 chút cơ...:D

Show thêm mẫu khăn !!!

Tình hình nà thấy dạo này hình như mọi ng hơi oải ùi.... hic...buồn thế ;))
Tớ show thêm mẫu khăn vậy. hi vọng mọi ng hưởng ứng nha !
KH19
[/IMG]

KH20
[/IMG]

KH21
[/IMG]
KH22
[/IMG]

KH23
[/IMG]

KH24
[/IMG]

KH25
[/IMG]

KH26
[/IMG]

KH27
[/IMG]

KH28
[/IMG]

KH29
[/IMG]

KH30
[/IMG]

-------
Tiện thể, bạn nào có ý định mua khăn cung sao ngày sinh thì bảo tớ xem ấy sinh cung gì nhá. Tớ làm mẫu, ấy thích thì tớ sell lun thể, chứ dạo nài bạn bận quá, cũng chả đan mẫu để đấy đc T___T.... đan xong ấy thích thì mua, ko thì...tớ làm mẫu luôn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
có mẫu nào 4 man , ko hoa văn ,màu trơn , đan len dày hơi cứng và đứng 1 chút thì PM anh :D

Heo Thái Long chị bằm mày ra đấy ;))

Cái KH3 để chị bảo đứa bạn check lại rồi báo em sau nhé ^^ cưng cứ làm cho chị GT8+9 nghen :*

Khăn theo cung thì bé phải post hình mẫu chị mới biết chứ :p chị là Aquarius.

;)) thế em làm thử 1 cái aqua rồi post cho chị xem, chị ưng thì lấy nhé :-"
Anh Long ơi...anh xem trên mẫu kia ko đc ạ ? vậy chứ còn mấy khăn nam ở mẫu khăn đôi thì sao hả anh ? /:) ?
em còn 1 cái nữa....để em post lên lun zậy....

Đây, mẫu KH 31
[/IMG]
-------

@ Cả nhà, tớ sửa lại mấy bài tớ post ở trang 1 mà bị lỗi ko lên hình rồi, có j cả nhà quá jang qua xem lại xem có mẫu nào mà cả nhà thích ko nhé ! Xin cám ơn :-*

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe chị chỉ lo em làm thế mất công ý, kiểu mẫu hoặc màu sắc chị ko thích thì khổ thân bé :p

Gtay chị bao h được nhớ nhắn nhé :p em có cố gắng xong trong thứ 7 chủ nhật này được ko, lúc ý chị ở HN :D nếu ko cũng ko sao :x

Bạn yêu khăn đôi của tớ xong chưa để tớ còn đặt tiếp hai cái khăn nam nữa cho X-mas nào :x

chek lại hết 1 vòng là hàng tay hả em :D anh thik loại len cứng , gần như ko co giãn , nở các mắt có đc ko :D

;)) dạ được chứ sao mà ko được hả anh Long ;)) Anh chọn mẫu nào và màu sắc ra sao mới là vấn đề, anh ạ ;)
Hiihhi... Tình hình là chủ nhật này có lẽ xong được tất tần tật, tuốt tuồn tuột đồ mà các bạn đã đặt cho tớ rồi đấy ;)
Xem nào:
2 chiếc khăn KH1 và KH10 của em Thùy Vân ;)
1 chiếc khăn của bạn Nguyễn Minh Ngọc, KH1
1 khăn của em Hồng Ngọc, Kh11
2 chiếc găng tay GT8 + GT1 của em Thùy Dương
GT1 + GT9 của chị Thanh Hà :-x
và 1 đôi khăn đôi của bạn Bích Ngọc :-x
khe khe khe...mọi ng hẹn tớ khi nào lấy đi nhé :-*

Back
Bên trên