Khăn len - mũ len mùa đông vừa đẹp vừa rẻ đơi !!!

^^...cái mũ đó yêu nhờ...^^...chị cũng chơi 1 đôi với bạn chị, 1 đứa màu y hệt thế, 1 đứa màu xanh ^^.... Em đặt thì tầm 1 tuần sau là có em ạ ^^...tại vì nhiêu ng đặt quá T__T...
Mà chị thấy dạo này trường mình nghiêm ngặt gớm, thấy các em mặc áo đồng phục mùa đông...hic...khổ thế T_T

đâu, đứa nào thik thì mặc, ko thì xó tủ :))
đồng phục ấy là do một ng` nổi tiếng nghĩ ra đấy, suỵt :-$

oai, khăn đẹp thía e ơi. chị hy vọng là kiểu và mầu y hệt như trong hình. chị muốn lấy sỉ dc ko e? nếu lấy sỉ thì giá cả thế nào? pm cho chị nha. nick yahoo của chị là vuthuylinh1501. có thể chị sẽ lấy số lượng nhiều đó e. :)
tiện thể ủng hộ túi cho chị cái nèo!

oh...chị biết cái ng ấy rồi. Nhìn kiuể là biết ngay ai chổng mông vào nghệ thuật mà ;))

oai, khăn đẹp thía e ơi. chị hy vọng là kiểu và mầu y hệt như trong hình. chị muốn lấy sỉ dc ko e? nếu lấy sỉ thì giá cả thế nào? pm cho chị nha. nick yahoo của chị là vuthuylinh1501. có thể chị sẽ lấy số lượng nhiều đó e. :)
tiện thể ủng hộ túi cho chị cái nèo!

Chị ơi T___T... toàn khăn đan tay, buôn bán nhỏ lẻ của bọn em, thành ra em ko bán sỉ đâu chị ạ T___T. Sozi chị nha

chị ơi, em đặt cái MU12 chị nhé :D màu sắc ý hệt thế :x
bao h lấy đc chị báo nhé, nhưng nếu có thể thì sáng thứ 3 hoặc sáng thứ 5 được ko ạ, tại hôm đó em đi học ở trường :))

Vào chim lợn tiếp :"> để chị đi tập quân sự về nghiên cứu đi tập với bé ;))

Cái j cơ, đp mùa đông á, được lắm :| mệt lắm rồi ý, Ams còn có phải Ams ko :((

Ơ mẫu khăn Aqua ;;) (nói 1 câu cho đúng topic :">)

có vẻ là ko chị à :)) vì có tin sắp tới Ams thành trường năng khiếu :))
có 7 ngày để có đc 70k :">
mà cái này em hỏi ngoài lề : cũng cái họa tiết đấy liệu các chị có thể đan thành khăn ko ạ :D

đan đc chứ e ^^...em đặt lun ko ?
@Chị Hà ^^...hơ...để em giết cái Vân sề...nó bảo nó đưa mẫu cho em mà mãi ko thấy đâu T___T. Chắc tầm 2 hôm nữa chị nhá :((
Mà chị ơi, nghe nói còn đồng fuc thể dục =)). Mà giờ chị em mình muốn " về thăm trường xưa" thì còn fai xuất trình giấy tờ nữa cơ =))

đồng phục thể dục là áo em trong suốt chị ạ, giấy tờ đc cái thẻ cũng đẹp :))
em chưa đặt đc, tại chưa có tiền :p

Sorry tớ off topic 1 tí, nhưng mà về trường phải xuất trình giấy tờ á :|

sắp tới có thẻ học sinh, thậm chí đầu năm có phát một quyển nội quy to đùng, trong đó ghi khách khứa là phải giấy tớ 8-}
em đầu năm quyết định thi Ams chỉ vì những điều mà Ams đang bị thay đổi
ng` nổi tiếng đang dần dần giúp Ams hòa nhập và ko còn chất Ams nữa :))

ừ, cái người nổi tiếng đang biến Ams thành 1 trường giống trường Thăng Long phẩy =))... Kẻ mà ai cũng biết là ai đấy thật đáng sợ. Hồi bọn chị còn học ở trường, có lần suýt bị tôm cổ bởi vì phá hoại cái luật mà kẻ mà ai cũng biết là ai đấy đặt ra. May mà có cụ Hiền, chứ ko thì bọn chị tiêu đời vì Who-you-know rồi ;))... Khổ thân bọn em. Mà chắc ko chuyển tên trường mình thành trường năng khiếu đâu nhỉ ;))....chứ ko thì...chắc down quá =))
À...bọn em đang bị mốt đồng fục. Hay chị hôm nào đến trường dụ kẻ mà ai cũng biết là ai đấy đặt khăn len đồng fục cho bọn em nhỉ =))
Đến mà đổi tên trường thành: Trường trung học phổ thông năng khiếu O-xì tin =))

Ấy ơi, thêm nhé:
- GT1 nhưng đổi tím thành hồng (hồng đậm + hồng nhạt)
- GT5 nhưng đổi màu xanh chàm ở viền thành màu xanh lá cây hơi đậm.

:x

GT1 cho màu giống màu mũ mà ấy đặt tớ nhé?

Trang ơi sáng mai 10h30 đợi em chị ở cổng Ams nhé. Con nhóc cao ~1m64 tên Hương ^^

Q/đ đi học kendo với bé :">

Back
Bên trên