Khăn len - mũ len mùa đông vừa đẹp vừa rẻ đơi !!!

Nguyễn Thị Thu Trang
(Kaze)

Tớ giao quảng cáo dùm bạn tớ, hí hí hí...;;)
Khăn len, mũ len, găng tay len đẹp cực kỳ mà já lại còn bèo nữa... Mua đê mọi ng ơi... Mấy bạn nữ mua mà diện nhé, vừa đẹp vừa điệu vừa rẻ, mấy bạn nam mà đang :-x bạn nữ nào thì mua khăn mua mũ mua găng tay này này mà tặng nhá, đảm bảo đổ xiêu vẹo liền, đồ đẹp thế này, đỡ mất công chọn lựa ở ngoài hàng vừa ko đẹp bằng lại còn đắt ;))
Đây nhá, Khăn thì bán giá thống nhất là 75K, jao đến tận cổng trường mình ^^
Găng tay đây; 55K loại có cả bàn.
Show hàng đơi <:p :

Găng trước nhá ;))
Tớ đặt Code cho các ấy dễ mua nhá

GT1
[/IMG]

GT2
[/IMG]

GT3
[/IMG]

GT4
[/IMG]

GT5 60K
[/IMG]

GT6 60K
[/IMG]

GT7
[/IMG]
Đến fần khăn len nhé....

KH1
[/IMG]

KH2
[/IMG]

KH380K
[/IMG]

KH4
[/IMG]

KH580K
[/IMG]

KH6
[/IMG]

KH7
[/IMG]
[/IMG]

KH8
[/IMG]
[/IMG]

Vậy nhé, mình post tạm thế này đã. Nếu có bạn nào quan tâm reply và ngỏ ý muốn mua, mình sẽ post thêm ^^...
Vì là đan tay, nên nếu muốn thay đổi chi tiết, hay màu sắc nào, thì cứ nói với mình nha. Có thể sửa theo ý của mọi người mà ^^... Riêng cái khăn hình con giống, có thể thay hình con heo đó bằng bất kỳ con gì cũng okie ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Khăn đầu tiên dầy mỏng thế nào đấy :D PM cho tớ nhé !

Có ai lấy cái khăn cuối cùng chưa :D PM tớ hen!
P/S: tớ muốn mua một cái khăn đôi (cho 2 đứa quàng chung ý), có ko :p

Chỉnh sửa lần cuối:
hihi...thích quá..mọi ng thích khăn này hả?
Được thôi, đặt trước cho tớ, tớ mang đến cổng trường cho luôn ;)
Khăn đầu tiên là khăn đan móc, khá là dày... Phương muốn mua không?
Khăn cuối cùng chưa ai lấy đâu... Ngọc muốn mua luôn không? Ấy lấy luôn màu đó hả? Nếu muốn có màu khác thì tớ có thể đan theo ý của ấy.
Còn nếu muốn lấy luôn thì hẹn ngày hẹn jờ đi, tớ mang qua cổng trường mình cho. Cả 2 cái khăn đó đều đang còn đây này ;)

----------

à quên, khăn đôi, ấy muốn mua khăn đôi để quàng chung với bạn con gái à? hay là quàng cùng bạn trai ;))
Nếu muốn có khăn đôi cũng okie, ấy có mẫu ko ? Hiện tại bọn tớ chưa có mẫu khăn đôi...thành ra nếu ấy có mẫu, và muốn đan theo như thế, thì send hình cho tớ là được ngay thôi.
Ở đây toàn khăn mẫu cho con gái, nên nếu mấy bạn gái muốn có khăn, mũ, găng...giống nhau, thì các ấy cứ chọn kiểu, chọn màu, rồi đặt hàng là xong tuốt, có khăn đôi ngay ^^

----------

Mấy khăn mà tớ đang còn thì tớ có thể mang đến ngay, còn nếu mà khăn các ấy đặt hàng cho tớ, thì fải tầm 1 tuần sau mới lấy được, thông cảm nhé. Đan tay mà, nhưng mà thế còn rẻ hơn khăn mua ở cổng trường mình nhiều, toàn 120 với 170K ;))
----------
Phương và Ngọc muốn mua khăn luôn thì hẹn tớ địa điểm và thời gian luôn nhé, tớ mang luôn cho. Chứ ko là hết đấy ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Show thêm khăn thêm mũ thêm găng đơi !!!!

Hí hí hí... Tớ show thêm hàng, mọi ng đặt thêm nhá ;)).... Nếu bạn nào đặt nhiều thì có thể jảm já đó...
Lưu ý là bất kỳ chi tiết nào muốn sửa đổi cứ việc com, sẽ làm hài lòng quí khách ^^

Đây là 1 bộ gồm cả khăn, cả mũ, cả găng...Giá cho tất cả là 185K !
MK1
[/IMG]

Bộ mũ và khăn này giá là 120K. Tuy nhiên, nếu bạn nào muốn mua khăn ko thôi cũng okie, mũ ko thôi cũng okie. Mua rẻ thì thường bị đắt hơn nếu mua cả bộ đấy ;)
MK2
[/IMG]

Bộ mũ và khăn này giá là 140K
MK3

Bộ khăn và mũ này giá là 130K
MK4
[/IMG]

Thêm về khăn:
KH9
[/IMG]

KH1085K
[/IMG]

KH11
[/IMG]

KH12
[/IMG]

Mũ này mũ này. Mũ là 65K/chiếc nhé

MU1
[/IMG]

MU2
[/IMG]

MU3
[/IMG]

MU4
[/IMG]

MU5
[/IMG]

MU6
[/IMG]

MU7
[/IMG]

MU8
[/IMG]

MU9
[/IMG]

Găng tay đơi...

GT860K
[/IMG]

GT9
[/IMG]

Áo cánh dơi này.... 170K đấy
CD1
[/IMG]

CD2
[/IMG]

Cái này 180K
CD3
[/IMG]

CD4
[/IMG]

CD5
[/IMG]

CD6
[/IMG]

Chỉnh sửa lần cuối:
9h sáng CN tuần này đc ko? nhìn hay nhỉ :D
Mà khăn quàng đôi dĩ nhiên là quàng với con trai rồi ai lại quàng với con gái bao h :))
Tớ cũng chẳng biết tả nó thế nào, khi nào có mẫu thì post lên tớ xem tớ chọn vậy :p

toàn khăn con gái nhỉ :D. có khăn len cho con trai k post tiếp đi chị \:d/

toàn khăn con gái nhỉ :D. có khăn len cho con trai k post tiếp đi chị \:d/

Hơ....thế ra mọi ng thích khăn cho con trai hơn à :(?
Chỗ này lại chuyên khăn con gái...hic...khăn con trai cũng có nhưng ít, để tớ tìm rồi post tiếp vậy T___T
Ngọc ơi, tình hình là chủ nhật tớ bận mất rồi, nếu có thể thì ngày mai hay thứ 2 được không ? Bất kỳ lúc nào. Thứ 7 và chủ nhật này tớ bận T___T
Để tìm mẫu con trai rồi post cho dân tình chọn vậy T____T

chỉ có áo như thế kia thôi em ạ... mùa này đan áo có tay ko kịp T___T. Nick của chị là chotrang7....

Chỉnh sửa lần cuối:
chị ơi, găng tay có y hệt mẫu ko hả chị? 8-}
Sao nó đẹp thế được nhờ:-?
Nếu em mua mà ko giống mẫu thì em trả lại có sao ko ạ?
Em muốn mua cái GT8:D bao h thì chị đưa cho em được ạ? Có phải cái đấy giá 50k ko ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
em ơi, chị hứa với em trông nó sẽ y như vậy ! Nhưng cái găng tay này bây giờ hết mất rồi, nếu em đặt thì sang tuần chị mới có thể đưa cho em được. Em có muốn đặt không ?
Chị mang qua trường mà e thấy nó khác quá nhiều, xấu...so với mẫu trên đó thì chị ko bắt e mua đâu;) an tâm là vậy
Add nick của chị vào nhé, để có gì chị e mình tiện trao đổi nếu e muốn thay đổi chi tiết hay hẹn ngày hẹn giờ jao đồ cho tiện ?
Hơ...xin lỗi cả nhà, post thiếu. Cái GT 4, 5 và 8 là 55K T___T. Mong cả nhà thông cảm và lượng thứ, mấy ngày hôm nay chạy long tóc đi quảng cáo hộ mệt quá

Chỉnh sửa lần cuối:
Rồi, nick của chị là chotrang7, em muốn mua thì add nick chị vào nhé !
Vân à, em có lấy khăn ko? 2 cái khăn đó đều phải đặt, tầm tuân sau chị mới jao cho em đc. Em muốn lấy thì add nick chị vào nhé, hoặc ko thì PM cho chị luôn ;)
Hiện jờ có mỗi Ngọc là chắc chắn lấy cái khăn 8 Ngọc nhỉ? Ấy cho tớ lại cái hẹn nhé !
Khăn đã bán nhưng mà bạn nào, em nào muốn mua thì...đan lại đc ngay ý mà ;)...Thay đổi màu theo ý thích à nha ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
cho to' dat hang mua khan len so 1 ;) lay' ngay... bzo giao hang dc day

@Hồ Bích Ngọc: Okie, tớ gặp ấy 10h sáng thứ 2 tới, tức là 10h sáng ngày 19 này trước cổng trường mình nha ;). Tớ vẫn đang tìm cho ấy mẫu khăn đôi đây :D
@ Minh Ngọc đợi tớ 1 chút nhé, để tớ check vs bạn tớ xem nó còn mẫu KH 1 ko...tớ sẽ PM lại với ấy ngay ;)
@Thùy Vân: Vân ơi, em có lấy mẫu KH 1 ko? chị check lại luôn thể? Hết còn đan lun ? và KH10 nữa ?

Chỉnh sửa lần cuối:
có ạ :-? cái KH10 em muốn chiều rộng của nó thêm tầm 2 fa^n nhìn nó mỏng manh quá @_@
còn KH1 thì có 6 màu tổng cộng ạ :-? trắng đen xanh da trời xanh lá hồng đỏ :-?

Back
Bên trên