Không tin tưởng người yêu

@Bé Chi : uhm.......nói chung là chị thấy tình cảm cứ lên xuống thất thường nhưng nếu có thể giữ được thì nên giữ :D
Bé Chi và bé Kế đẹp đôi,tình củm lại tốt như thía thì phải cố gắng mà giữ lấy nhau nghe chưa B-)

Giải CLB vừa rùi cứ mong em Chi đi xem để chị em mình cùng ngồi buôn chuyện nhưng mà chẳng thấy em đi trận nào cả :(( Bùn ghê :((

Còn chiện con bé kia thì thôi,mặc nó đi ;)
Nói chung là những người như thía ko cần thiết phải để tâm đến ;)
Cố lên 2 bé :* >:-D< :x

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
@Bé Chi : uhm.......nói chung là chị thấy tình cảm cứ lên xuống thất thường nhưng nếu có thể giữ được thì nên giữ :D
Bé Chi và bé Kế đẹp đôi,tình củm lại tốt như thía thì phải cố gắng mà giữ lấy nhau nghe chưa B-)

Giải CLB vừa rùi cứ mong em Chi đi xem để chị em mình cùng ngồi buôn chuyện nhưng mà chẳng thấy em đi trận nào cả :(( Bùn ghê :((

Còn chiện con bé kia thì thôi,mặc nó đi ;)
Nói chung là những người như thía ko cần thiết phải để tâm đến ;)
Cố lên 2 bé :* >:-D< :x
Mãi mới gặo chị Yến :( . Giải lần này xa quá chị ạ nên Kế không cho em đi :( . Em cũng muốn đi với chị Yến lắm chứ nhưng mà :(:)(( . Mọi chuyện đã qua rồi chị ạ :x bây giờ bọn em đang rất hạnh phúc nên bọn em cũng mong chị được hạnh phúc chị ạ :x:x :* . Bao giờ thì chị Yến đi thế :-/ . Mà sao em add nick chị mãi chẳng thấy chị trả lời gì cả . Bây giờ bọn em đi học rồi . Hôm nào chị Yến qua trường chơi với bọn em nhé . Yêu chị Yến :x:x :* >:-D< . Cố lên chị yêu :x:x:x

Uhm........bé Chi dễ xương cho chị hỏi sao bi h chữ ký bé có vẻ khác thía :-s
Tình hình 2 đứa vẫn ổn chứ :-s

Mà sức khỏe Kế thía nào???Chị cũng chỉ mới nghe tin :( :-& Cái thằng này khổ ghê :(

Mong rằng 2 bé ko sao cả :)

Mà em add nick chị lúc nào :(( Sao chị ko thấy :(( Nick bé Chi là gì để chị add lại :D

Em với Kế đã chẳng còn gì nữa rồi chị ạ . Chỉ mới 1 tuần thôi mà có nhiều chuyện xảy ra quá . Bây giờ em chẳng còn biết tin ai , chẳng còn biết nói chuyện với ai nữa . Tất cả mọi người đều xa lánh em , đều chán ghét em , chửi thẳng vào mặt em như 1 con khốn nạn . Em chán lắm chị ơi :(( Em buồn lắm :((

;;) Chi em nói gì thế kia b-)
Anh giận đó nghen :)). Thi thoảng chán quá, mệt quá, buồn quá thik thì rủ anh đi chơi nhé :)) Dạo này anh cũng chẳng biết làm gì :D
:) Chuyện gì rồi cũng sẽ qua, dù nó để lại nhiều thứ. Phải tập làm quen với mọi thứ em ạ.
Chẳng có gì là mãi mãi :D

@Chi : sao tự dưng lại thế? :(
Dạo này chị ít đến ams nên cũng chẳng thể hiểu nổi có chuyện gì!
Chỉ mới biết chuyện Kế bị thương còn chuyện của em thì vừa mới biết khi đọc bài trên này!

Sao em lại bị chửi được :( Chị vừa add nick em rồi đấy! Em hay online buổi chiều hả? Có gì chiều mai chị online rồi chị em mình nói chuyện vậy :( Hiện tại chị chẳng hiểu chuyện gì đã xảy ra với 2 đứa nữa.......đang yên đang lành mà :( :|
Có 1 thời gian ngắn thôi mà sao đã thành ra thế này?? :(

Khổ bé Chi quá :(
Cố lên em :* >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
ko tin tưởng,phải làm rõ vấn đề,face to face conversation
Chối--->để xem ,nếu nói dối thì thôi luôn,yêu đương gì cũng thôi luôn
Nhận--->còn gì để nói
Nhưng em nghĩ nếu mình còn yêu hay hết yêu rồi cũng không nên tiếp tục.đã 1 lần lữa dối thì lần thứ 2 có khó gì đâu.Tiếp tục chỉ khổ cả 2 và mình thì cứ suy nghĩ nhiều

Không tin tưởng thì không thể yêu!Có yêu cũng chỉ làm khổ mình khổ người thôy!:)

Back
Bên trên