Không tin tưởng người yêu

Ah thì ..:)) để ava cười , ava tử tế đẹp đẽ nhiều gòi phải có mấy cái kinh khủng hoặc tếu quấy chớ. Cứ buồn cười lần trước để ava 1 bạn dễ thương mà ko được phép thế là cứ lên HAO cãi nhau ( dù là cãi đùa thui) :D

Dù ko muốn nhưng nhiều khi 1 tình yêu cũng thường kết thúc bằng chuyện do 2 người ko tin nhau thì phải :-/

Thật là buồn khi phải chứng kiến hay lắng nghe những chuyện ko hay ho về người mình yêu ...

Cảm giác quá đỗi tồi tệ :(

Sao chị Thảo lên 17 lúc nào thế :((

Bị phản bội 1 lần nên cho dù sau đấy đã nối lại nhưng vĩnh viễn ko bao h quên được chuyện kia.......Cho dù đã tha thứ nhưng mà vĩnh viễn ko bao giờ còn đặt lòng tin tuyệt đối vào người đấy nữa!!! Ko tin người mình yêu là ko tốt nhưng cứ thử bị phản bội 1 lần mà xem,sau đấy lòng tin phải nói thật là mất hết....Đã cố gắng lấy lại bằng tất cả khả năng rùi nhưng mà chỉ có thể còn được max là 70% thôi!!!!Thật đáng tiếc :(

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Bị phản bội 1 lần nên cho dù sau đấy đã nối lại nhưng vĩnh viễn ko bao h quên được chuyện kia.......Cho dù đã tha thứ nhưng mà vĩnh viễn ko bao giờ còn đặt lòng tin tuyệt đối vào người đấy nữa!!! Ko tin người mình yêu là ko tốt nhưng cứ thử bị phản bội 1 lần mà xem,sau đấy lòng tin phải nói thật là mất hết....Đã cố gắng lấy lại bằng tất cả khả năng rùi nhưng mà chỉ có thể còn được max là 70% thôi!!!!Thật đáng tiếc :(
Nếu là em thì max cũng ko đc 70% đâu chị Yến ạ :( Một khi đã bị phản bội thì cả đời em chẳng bao giờ tha thứ đâu
Một lần thôi khi ty phản bội
Còn mong gì tim nở lại hoa xưa :(
Nếu như tha thứ người yêu được nhưng những lúc bên người đấy cứ nghĩ đến những phút họ phản bội mình bên cạnh người khác ( dù đấy chỉ là quá khứ thôi ) Nhưng sao vẫn buồn và hận đến thế . Đúng lag tình yêu làm cho con người trở nên khó hiểu thật : lúc thì hạnh phúc đến vô hạn , lúc thì đẩy con người đến cùng cực của tuyệt vọng và bất hạnh :(:(

Đúng , chúng ta lúc nào cũng ca ngợi về tình yêu sẽ làm đc thế này thế nọ , uh đúng nó làm đc rất nhiều điều nhưng ko phải tình yêu nào cũng thế .

Nhất là khi bị người khác phản bội , tội ko thể tha thứ đc , cho dù trước mặt người đất mình luôn tươi cười , nói chuyện 1 cách bình thường như ko có gì nhưng trong lòng thì đã dính 1 vết bôi đen rồi :(

Nhưng mà , Mình có thể ko tin người yêu nhưng người yêu mình thì sao ?

@ Hiếu : Tài tình lắm , post 1 bài dài ngoằng trong Những tâm tình...ở box này được 2 mod mỗi mod 2 điểm --> 4 điểm cho 1 bài

Đã trót ko tin tưởng nhưng vẫn cứ làm 1 đôi thì đúng là ko được , bởi sẽ nhiều lần nghi ngờ , đau khổ... Ko người này còn người khác , việc rì cứ phải đâm đầu vào mỗi 1 đứa làm chi??( hay là sợ ko còn người nào khác ). Cách đây ko lâu nhìn thiên hạ ôm nhau --> cũng nghĩ phải có nhưng bi h nhìn thiên hạ làm khổ nhau--> thấy chưa cần thiết vào lúc này ! Có khi bi h có lại ảnh hưởng đến sự nghiệp ,tư tưởng đơn giản : Có sự nghiệp khắc có giai lao vào :D

Ghê thế á chị . Chị tưởng cứ có sự nghiệp là có giai lao vào chắc :)):)) Được thế thì đã phúc quá . Trai tài gái sắc . Làm lắm vào rồi thì ế . Như chị em đấy , Bác sỹ ở bệnh viện Bạch Mai - trưởng khoa tai mũi họng , sự nghiệp cao ngời ngời ra đấy . Xinh như mộng mà có thằng nào nó lao vào đâu :)):))

Nguyễn Thùy Chi đã viết:
Nếu là em thì max cũng ko đc 70% đâu chị Yến ạ :( Một khi đã bị phản bội thì cả đời em chẳng bao giờ tha thứ đâu
Một lần thôi khi ty phản bội
Còn mong gì tim nở lại hoa xưa :(
Nếu như tha thứ người yêu được nhưng những lúc bên người đấy cứ nghĩ đến những phút họ phản bội mình bên cạnh người khác ( dù đấy chỉ là quá khứ thôi ) Nhưng sao vẫn buồn và hận đến thế . Đúng lag tình yêu làm cho con người trở nên khó hiểu thật : lúc thì hạnh phúc đến vô hạn , lúc thì đẩy con người đến cùng cực của tuyệt vọng và bất hạnh :(:(
Nói max là 70% là nói đến lúc thấy iu nó nhất và thấy hp nhất........Nhưng ít khi lên được đến 70 lém,bth nhiều nhất chỉ 50 thôi em ạ :))

Chị công nhận cái câu in đậm trên kia của em đúng :)
Bi h chị cũng vậy nên cảm thấy ko thể nào hạnh phúc trọn vẹn được :)
Ngay cả lúc cảm thấy iu nó nhất,cũng như lúc cảm thấy nó iu mình nhất chị cũng nghĩ đến cái ngày nó sẽ phản bội mình 1 lần nữa.... :-s
Cho dù bít bi h nó ko thik đứa kia nữa nhưng mỗi lần nghe nó nhắc đến tên đứa kia vẫn cảm thấy ko thể nào bth được :)

Chị chưa hẳn bị phản bội mà chính xác là nó đột nhiên thik 1 đứa con gái khác và tìm cách khiến chị phải nói lời chia tay để cưa đứa kia!Chị đau khổ 1 thời gian và đến khi chị quyết định dứt bỏ thì nó nói với chị rằng nó mún quay lại....Chị ko đồng ý nhưng 1 thời gian sau nó cm cho chị thấy nó thật lòng mún quay lại và đã hết thik đứa kia nên chị đã đồng ý và tha thứ!!!
Tính đến nay thì còn độ 11 ngày nữa là tròn 1 năm kể từ ngày bọn chị quay lại..........H đây mối quan hệ rất tốt đẹp nhưng thật sự chị ko thể đặt lòng tin của mình vào nó nữa :| Cố gắng mà ko thể nào loại những đau khổ chị đã phải chịu hồi trước đi được...... :-s Đành vậy chứ bít sao giờ :-s

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Nói max là 70% là nói đến lúc thấy iu nó nhất và thấy hp nhất........Nhưng ít khi lên được đến 70 lém,bth nhiều nhất chỉ 50 thôi em ạ :))

Chị công nhận cái câu in đậm trên kia của em đúng :)
Bi h chị cũng vậy nên cảm thấy ko thể nào hạnh phúc trọn vẹn được :)
Ngay cả lúc cảm thấy iu nó nhất,cũng như lúc cảm thấy nó iu mình nhất chị cũng nghĩ đến cái ngày nó sẽ phản bội mình 1 lần nữa.... :-s
Cho dù bít bi h nó ko thik đứa kia nữa nhưng mỗi lần nghe nó nhắc đến tên đứa kia vẫn cảm thấy ko thể nào bth được :)

Chị chưa hẳn bị phản bội mà chính xác là nó đột nhiên thik 1 đứa con gái khác và tìm cách khiến chị phải nói lời chia tay để cưa đứa kia!Chị đau khổ 1 thời gian và đến khi chị quyết định dứt bỏ thì nó nói với chị rằng nó mún quay lại....Chị ko đồng ý nhưng 1 thời gian sau nó cm cho chị thấy nó thật lòng mún quay lại và đã hết thik đứa kia nên chị đã đồng ý và tha thứ!!!
Tính đến nay thì còn độ 11 ngày nữa là tròn 1 năm kể từ ngày bọn chị quay lại..........H đây mối quan hệ rất tốt đẹp nhưng thật sự chị ko thể đặt lòng tin của mình vào nó nữa :| Cố gắng mà ko thể nào loại những đau khổ chị đã phải chịu hồi trước đi được...... :-s Đành vậy chứ bít sao giờ :-s
Chị Yến :x Em cũng gặp chị ở ngoài rồi thì phải :x . Em cũng biết người mà chị nhắc đến kia mặc dù ko chắc lắm ( anh M phải ko chị ) . Chị cũng giống em đấy chị ạ nhưng em thì khác . Chuyện của em thì nó đã từng ở bên cạnh người khác trong 2 năm liền chị ạ mặc dù nó khẳng định với em là không thật lòng với con bé đó nhưng nhiều lúc em bên cạnh nó , ôm nó mà em cứ thấy như nhìn thấy trước mặt mình là nó đang ôm con bé đấy . Em cũng giống chị , không thể nào loại được những suy nghĩ mà làm mình buồn và khổ :(:( . Chị biết không , em đã từng muốn chia tay để không phải nghĩ đến những buồn mình từng chịu đựng nhưng rồi em ko làm được :(:)(( Em lại tha thứ chị ạ :( Nhưng em nghe mẹ em bảo " Quá khứ là không có tội , hãy để nó ngủ yên và 1 khi mình chấp nhận tha thứ thì hãy nhìn vào những điều mà nó làm cho mình hiện tại để xóa đi vết thương cũ " . Em mong là chị sẽ phần nào bớt buồn như lời mẹ em khuyên trên kia . Em đã thử làm theo chị ạ và kết quả cũng khả quan lắm . Bọn em cũng vừa kỷ niệm 1 năm rồi . Chúc chị hạnh phúc và quên đi quá khứ lầm lỗi nhé . Cũng giống như em đã phần nào quên được quá khứ lầm lỗi của bạn em :x:x

Nguyễn Thùy Chi đã viết:
Chị Yến :x Em cũng gặp chị ở ngoài rồi thì phải :x . Em cũng biết người mà chị nhắc đến kia mặc dù ko chắc lắm ( anh M phải ko chị ) . Chị cũng giống em đấy chị ạ nhưng em thì khác . Chuyện của em thì nó đã từng ở bên cạnh người khác trong 2 năm liền chị ạ mặc dù nó khẳng định với em là không thật lòng với con bé đó nhưng nhiều lúc em bên cạnh nó , ôm nó mà em cứ thấy như nhìn thấy trước mặt mình là nó đang ôm con bé đấy . Em cũng giống chị , không thể nào loại được những suy nghĩ mà làm mình buồn và khổ :(:( . Chị biết không , em đã từng muốn chia tay để không phải nghĩ đến những buồn mình từng chịu đựng nhưng rồi em ko làm được :(:)(( Em lại tha thứ chị ạ :( Nhưng em nghe mẹ em bảo " Quá khứ là không có tội , hãy để nó ngủ yên và 1 khi mình chấp nhận tha thứ thì hãy nhìn vào những điều mà nó làm cho mình hiện tại để xóa đi vết thương cũ " . Em mong là chị sẽ phần nào bớt buồn như lời mẹ em khuyên trên kia . Em đã thử làm theo chị ạ và kết quả cũng khả quan lắm . Bọn em cũng vừa kỷ niệm 1 năm rồi . Chúc chị hạnh phúc và quên đi quá khứ lầm lỗi nhé . Cũng giống như em đã phần nào quên được quá khứ lầm lỗi của bạn em :x:x
Ặc,sao em bít cả nó của chị thía :(( Thằng Kế nó kể hả :(( (Chị oánh mày :(( :D)

Câu nói của mẹ em ko những hay mà còn đúng nữa :x :)
Trường hợp của chị có nghĩ ngợi tí thì còn okie chứ như của em thì cũng ko nên lém :D Ghen với quá khứ chỉ khiến mình khổ thui bé ạ :)
Người cũ chỉ là người cũ,bi h em là hiện tại của nó mừ ;) Ai lại đòi chia tay chỉ vì như thía :D
Chị nhìn 2 đứa trên HAO là cũng đủ bít là hạnh phúc lém rùi :x
Cứ cố gắng lên :)
Chị cũng sẽ cố quên đi chuyện quá khứ :) Thực ra bi h cũng quên nhiều rồi :) Trước kia chỉ cần đi chơi mà đến 1 nơi nào đấy đã từng ghi dấu ấn về chuyện nó phản bội chị(như kỉu cả nhóm đi chơi với nhau,có nó và đứa kia và đương nhiên có cả chị,ở chỗ đấy nó cứ xoắn xuýt lấy đứa kia ý :D) thì chị sẽ ko chịu nổi,phải lao vào nhà vệ sinh khóc rưng rức :(( Đến khi nó bít được nó đã khuyên chị nhiều,an ủi chị nhiều........Rồi chị chọn cách đối mặt với chính các nơi đấy bằng cách đến đấy nhiều lần...bi h cảm thấy bth lém rùi :x Chị thik như bi h hơn mặc dù trong lòng đôi khi vẫn dấy lên sự nghi ngờ nhưng mà cứ như bi h là okie :x

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Ặc,sao em bít cả nó của chị thía :(( Thằng Kế nó kể hả :(( (Chị oánh mày :(( :D)

Câu nói của mẹ em ko những hay mà còn đúng nữa :x :)
Trường hợp của chị có nghĩ ngợi tí thì còn okie chứ như của em thì cũng ko nên lém :D Ghen với quá khứ chỉ khiến mình khổ thui bé ạ :)
Người cũ chỉ là người cũ,bi h em là hiện tại của nó mừ ;) Ai lại đòi chia tay chỉ vì như thía :D
Chị nhìn 2 đứa trên HAO là cũng đủ bít là hạnh phúc lém rùi :x
Cứ cố gắng lên :)
Chị cũng sẽ cố quên đi chuyện quá khứ :) Thực ra bi h cũng quên nhiều rồi :) Trước kia chỉ cần đi chơi mà đến 1 nơi nào đấy đã từng ghi dấu ấn về chuyện nó phản bội chị(như kỉu cả nhóm đi chơi với nhau,có nó và đứa kia và đương nhiên có cả chị,ở chỗ đấy nó cứ xoắn xuýt lấy đứa kia ý :D) thì chị sẽ ko chịu nổi,phải lao vào nhà vệ sinh khóc rưng rức :(( Đến khi nó bít được nó đã khuyên chị nhiều,an ủi chị nhiều........Rồi chị chọn cách đối mặt với chính các nơi đấy bằng cách đến đấy nhiều lần...bi h cảm thấy bth lém rùi :x Chị thik như bi h hơn mặc dù trong lòng đôi khi vẫn dấy lên sự nghi ngờ nhưng mà cứ như bi h là okie :x
Úi :(:( Sao chị giống em thế :( Nhiều lần em đi cùng nó đến những nơi như thế em cũng lao vào mà khóc :(:)(:)(( . Nhưng em vẫn chưa thể nào quên được chị ạ :(( Em thì em chẳng đủ mạnh mẽ để đối mặt với nó như chị :(:)(( . Nhưng 1 năm qua em cũng đã bớt bớt được chừng nào . Nhưng chị khác em :(:)(( . Em còn nghe được ny cũ của nó nói nhiều cái mà ..... lắm chị ạ ( chắc chị cũng hiểu ) :(( . Nhiều lúc em còn cảm thấy không thể nào chịu nổi ý :(( Hi :x . Chị em mình cũng có cùng hoàn cảnh giống nhau chị nhỉ :x:x . Bây giờ bọn em cũng đã đỡ hơn :x Cũng tha thứ , ít cãi nhau về chuyện quá khứ hơn mặc dù em cũng thỉnh thoảng hơi nghi ngờ giống chị đấy :p Nhưng em cũng thấy đã ổn hơn 1 chút rồi :( . Iu chị Yến :x:x .
Mặc dù mới nói chuyện với chị qua HAO nhưng em thấy rất iu chị :x . Chúc cho chị hạnh phúc và đừng phải rơi 1 giọt nước mắt nào nữa chị nhé :):) vì thật sự có rất nhiều người không muốn thấy chị khóc ( như em với Kế chẳng hạn ) :x:x .

Nguyễn Thùy Chi đã viết:
Úi :(:( Sao chị giống em thế :( Nhiều lần em đi cùng nó đến những nơi như thế em cũng lao vào mà khóc :(:)(:)(( . Nhưng em vẫn chưa thể nào quên được chị ạ :(( Em thì em chẳng đủ mạnh mẽ để đối mặt với nó như chị :(:)(( . Nhưng 1 năm qua em cũng đã bớt bớt được chừng nào . Nhưng chị khác em :(:)(( . Em còn nghe được ny cũ của nó nói nhiều cái mà ..... lắm chị ạ ( chắc chị cũng hiểu ) :(( . Nhiều lúc em còn cảm thấy không thể nào chịu nổi ý :(( Hi :x . Chị em mình cũng có cùng hoàn cảnh giống nhau chị nhỉ :x:x . Bây giờ bọn em cũng đã đỡ hơn :x Cũng tha thứ , ít cãi nhau về chuyện quá khứ hơn mặc dù em cũng thỉnh thoảng hơi nghi ngờ giống chị đấy :p Nhưng em cũng thấy đã ổn hơn 1 chút rồi :( . Iu chị Yến :x:x .
Mặc dù mới nói chuyện với chị qua HAO nhưng em thấy rất iu chị :x . Chúc cho chị hạnh phúc và đừng phải rơi 1 giọt nước mắt nào nữa chị nhé :):) vì thật sự có rất nhiều người không muốn thấy chị khóc ( như em với Kế chẳng hạn ) :x:x .
Ài chà :-s Lại còn phải nghe nhìu đìu từ ex của nó nữa à.......Thía thì em bùn nhìu là phải :D (chị cũng được nghe kể lại nhiều điều lém nhưng dù sao nó và đứa kia cũng ko có gì nên khi nghe sẽ ko cảm thấy hurt bằng lúc nghe ex của ng` iu mình kể lể :-s ) Nhưng đấy là quá khứ rùi đúng ko :D Bi h chị thấy em cũng quên nhìu rồi còn gì :D

Chị ko mạnh mẽ mấy đâu,chẳng qua cũng vì có nó và bạn bè ở bên cạnh động viên thui!!! :D Với cả có 1 điều khiến chị phải đối mặt,đấy là nếu chị cứ mãi nghĩ về chuyện cũ,cứ mãi trốn tránh thía thì chắc chắn chẳng chóng thì chày bọn chị sẽ phải chia tay vì cãi cọ hoặc là vì đứa này ko chịu nổi đứa kia :) ==>vậy nên bắt buộc phải dối mặt để thấy được đấy là quá khứ rùi,sống cho hiện tại đi :x ==>bé hỉu chị mún nói gì ko :D

Hehe,đúng là chị chưa nói chuyện với bé bao h nhưng mà thấy bé rất dễ xương :x Thằng ku Kế cũng dễ xương :x (sướng nhé,được chị Yến khen cơ đấy ;;) ;)) >:) :p) Chị cảm ơn 2 đứa nhìu nhìu :* >:-D< Chị sẽ chẳng khóc nữa đâu mừ :D Nhăn nhở cho đời nó vui ;) >_<

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Ài chà :-s Lại còn phải nghe nhìu đìu từ ex của nó nữa à.......Thía thì em bùn nhìu là phải :D (chị cũng được nghe kể lại nhiều điều lém nhưng dù sao nó và đứa kia cũng ko có gì nên khi nghe sẽ ko cảm thấy hurt bằng lúc nghe ex của ng` iu mình kể lể :-s ) Nhưng đấy là quá khứ rùi đúng ko :D Bi h chị thấy em cũng quên nhìu rồi còn gì :D

Chị ko mạnh mẽ mấy đâu,chẳng qua cũng vì có nó và bạn bè ở bên cạnh động viên thui!!! :D Với cả có 1 điều khiến chị phải đối mặt,đấy là nếu chị cứ mãi nghĩ về chuyện cũ,cứ mãi trốn tránh thía thì chắc chắn chẳng chóng thì chày bọn chị sẽ phải chia tay vì cãi cọ hoặc là vì đứa này ko chịu nổi đứa kia :) ==>vậy nên bắt buộc phải dối mặt để thấy được đấy là quá khứ rùi,sống cho hiện tại đi :x ==>bé hỉu chị mún nói gì ko :D

Hehe,đúng là chị chưa nói chuyện với bé bao h nhưng mà thấy bé rất dễ xương :x Thằng ku Kế cũng dễ xương :x (sướng nhé,được chị Yến khen cơ đấy ;;) ;)) >:) :p) Chị cảm ơn 2 đứa nhìu nhìu :* >:-D< Chị sẽ chẳng khóc nữa đâu mừ :D Nhăn nhở cho đời nó vui ;) >_<
Em hiểu mà chị Yến :x:x . Thế nên em cũng đã cố gắng quên mọi thứ nhưng chỉ có đúng 1 chuyện mà em chưa thể nào quên được là ex của Kế kể rằng đã từng ... với ... Nên em :(:)(( mặc dù nó bảo ko chị ạ . Em cũng tin nó nhưng thỉnh thoảng những lời nói đấy cừ lảng vảng trong đầu em :(:(( . Nhưng ko sao đâu , em sẽ cố học tập chị Yến :x:x Em cũng thấy chị rất dễ thương :x hôm nào chị em mình đi :beerchug: chị nhé ;;);;) . Em cũng sẽ cố cười nhiều để lúc nào cũng thấy vui vẻ như chị Yến . Học tập chị Yến luôn :x:x . Giống hệt chị Yến luôn :x:x . Em cũng cảm ơn chị vì đã tâm sự với em nhé :*:* . Ku Kế cũng thích chị Yến :x:x . Mọi người đều ở bên chị mà >:-D<

8-} Chả có gì :-? Ko hiểu tại sao thấy em CHi với ku Quang này cứ quen quen là thế quái nào nhỉ 8-}

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
8-} Chả có gì :-? Ko hiểu tại sao thấy em CHi với ku Quang này cứ quen quen là thế quái nào nhỉ 8-}
Ông già làng này :)) Không nhớ em là ai à :)) . Bố khỉ :)) .

Ko:D Sao anh lại ko nhớ em :p ;;) (Nghe dễ hiểu lầm ghê :p )
:-? Nhưng đúng là anh chưa gặp em ở ngoài bao h đúng ko ???
Nhưng ko hiểu sao :-? Có cảm giác là gặp ở đâu đó rồi :-? :)

Syu ra cho cùng mày vẫn là giỏi nhất Lùn à ^^ So với mấy năm vọng phu của tao thì một hai năm vừa rồi của mày là quá giỏi ^^ Nhiều lúc tao cũng ghen lắm ^^ thấy người ta người người yêu hết mình, nhà nhà yêu hết mình.. tao nhìn cũng thấy ghen ghê...

^__^ Tao không có được cái đấy, ^^ tao quen với việc làm vợ thiện hạ rồi ^^ đằng nào cũng thế rồi, người ta nói về tao đâu có hay ho gì ^^ thôi thì kệ nó, sống cợt nhả và cười đùa cho vui... nên tao ko có tin tưởng hay hy vọng gì và tình yêu bèo bọt. ^^

Tao biết, chờ đợi tao mệt mỏi lắm, chịu đựng tao cũng mệt mỏi lắm. ^-^ Nhưng dù sao... bây giờ người duy nhất tao nghĩ sẽ không vì thế mà bỏ tao cũng rời bỏ tao rồi ^^nên... ^___^ khóc cũng chẳng làm gì... dù sao... dù sao... cũng do tao không tin tưởng mới như thế... ^^

Vẫn nhớ cái thằng loắt choắt nhà mày hồi xưa gọi tao là "mẹ" suốt ngày. ;) Kkk kể ra mày cũng phải cố gắng nhiều lắm mới duy trì được thế nhỉ? ^^ Đáng phục lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thùy Chi đã viết:
Em hiểu mà chị Yến :x:x . Thế nên em cũng đã cố gắng quên mọi thứ nhưng chỉ có đúng 1 chuyện mà em chưa thể nào quên được là ex của Kế kể rằng đã từng ... với ... Nên em :(:)(( mặc dù nó bảo ko chị ạ .
Chị cứ nghĩ mãi ko hiểu cái gọi là "đã từng...với..." mà em nhắc đến nó là trong sáng hay là đen tối nhẩy :-s
Mà nếu là đen tối thì đen đến mức nào đây :-s
Mà đúng là hum nào có dịp chị với em và cả cu Kế cùng đi đâu đập phá nghe chừng cũng hay :D Có đìu chị trên HAO dễ nói chuyện thía này chứ ngoài đời có vấn đề tí đấy :D Tức là thân trên net nhưng mà chưa bao h nói chiện nên đến khi nói chiện sẽ có cảm giác chị ko thân thiện như đã thể hiện :D Nhưng mà nếu có thía thì thông cảm cho chị nhé,tại chưa quen lém nên nó thía chứ quen rùi thì vô tư đi :x

@Đùi : mày cũng nên sống vì mình chút đi chứ,làm vợ thiên hạ mãi sao được ;)
Mình ko sai thì đừng để thiên hạ nói mình mãi mày ạ!!!!! :)
Tao cũng thương mày lắm,mày biết mà :* Hoàn cảnh cũng như nhau nhưng mày cũng thảm hơn tao nữa.........Tao mong có ai đấy sẽ đem đến cho mày hạnh phúc nhưng sao mày vẫn chưa tìm được vậy nhỉ??? :(
Đừng để vuột khỏi tay những con người mình yêu quí mày ạ,có thể đứa đấy ko được như cái đứa chết tiệt làm khổ mày nhưng mà chưa chắc đã kém nhiều đâu,mày phải tìm hiểu mới bít chứ!!!!!!Đừng làm gì để những người yêu quí mày phải rời bỏ mày,mày bít ko :)

1,2 năm của tao thực ra ko đáng để mày ghen tị đâu :D Nếu mún ghen tị thì về đây mà nhìn đôi của Chim với PA ý :D Còn bọn tao thì thực chất là 1 tấm gương điển hình để các đôi khác tránh ko lặp lại những lỗi mà bọn tao đã phạm!Sai lầm nối tiếp sai lầm và làm khổ lẫn nhau......để rồi sau đấy phải vất vả duy trì quan hệ.......Nếu cứ như lúc đầu thì sẽ cực kỳ hạnh phúc nhưng bi h thì ko dám nghĩ mình đang hạnh phúc ngay cả khi mày đang cảm thấy cái gọi là "hạnh phúc" nhất ==>như thía cũng khổ lém mày ạ :D
Đừng như tao ;) Phải tìm cho mình người tốt và trân trọng mình hết mực,tuyệt đối ko kết giao với đồ có máu lăng nhăng nhé :)) Suốt ngày phải ngồi lo giữ nó :)) Mệt người :D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Chị cứ nghĩ mãi ko hiểu cái gọi là "đã từng...với..." mà em nhắc đến nó là trong sáng hay là đen tối nhẩy :-s
Mà nếu là đen tối thì đen đến mức nào đây :-s
Mà đúng là hum nào có dịp chị với em và cả cu Kế cùng đi đâu đập phá nghe chừng cũng hay :D Có đìu chị trên HAO dễ nói chuyện thía này chứ ngoài đời có vấn đề tí đấy :D Tức là thân trên net nhưng mà chưa bao h nói chiện nên đến khi nói chiện sẽ có cảm giác chị ko thân thiện như đã thể hiện :D Nhưng mà nếu có thía thì thông cảm cho chị nhé,tại chưa quen lém nên nó thía chứ quen rùi thì vô tư đi :x
Vâng chị Yến :x Ai cũng thế mà chị . Em cũng thế thôi . Chị em mình nói chuyện dần dần rồi quen chị nhé :x
Mà cái em nói với chị là cái đen tối nhất mà chị có thể nghĩ được ý :( . Nếu là chị thì sẽ thế nào hả chị . . Em đã cố quên rôi :D:D May là mọi chuyện cũng đã ổn ổn nhưng thật sự thì thỉnh thoản cũng hơi nhớ nhớ lại ( không tránh được mà chị :( )
Hì , hôm nào chị em mình đi đập phá . Rủ cả thằng Bẹt nữa chị ạ ;;);;) . Yêu chị Yến :x:x :*

Nguyễn Thùy Chi đã viết:
Vâng chị Yến :x Ai cũng thế mà chị . Em cũng thế thôi . Chị em mình nói chuyện dần dần rồi quen chị nhé :x
Mà cái em nói với chị là cái đen tối nhất mà chị có thể nghĩ được ý :( . Nếu là chị thì sẽ thế nào hả chị . . Em đã cố quên rôi :D:D May là mọi chuyện cũng đã ổn ổn nhưng thật sự thì thỉnh thoản cũng hơi nhớ nhớ lại ( không tránh được mà chị :( )
Hì , hôm nào chị em mình đi đập phá . Rủ cả thằng Bẹt nữa chị ạ ;;);;) . Yêu chị Yến :x:x :*
Hum nay gặp bé rùi :x Dễ xương dã man :x
Mấy thằng CDunk cũng khen em dễ xương và ngoan đấy :x :D
Thằng cu Kế sướng nhé,người iu vừa ngoan vừa dễ xương :D
(Gặp chị ở ngoài em thấy chị có đanh đá quá ko hả bé :)) )

À mà cái việc đen tối với trong sáng ở trên làm chị có 1 suy nghĩ là ko hỉu cái em ex của Kế nó có bị trơ quá ko nữa 8-| :-s Kể cả có việc đấy thật hay ko thì đi nói với bạn gái hiện tại của ex của mình như thế là 1 việc hơi bị khó chấp nhận :-s (và thành thực thì rất thô và rất mất mặt nữa ;))
Những lời đấy em chẳng nên tin,trừ phi chính cu Kế nói với em thía bé ạ :)
Đừng vì thế mà bị ảnh hưởng nhé :D

Nhưng thành thật nếu là chị thì việc đầu tiên là chị sẽ bụp cho con bé kia 1 phát vì cái tội đi rêu rao mấy chuyện chẳng hay ho :)) Thật hay ko thì cũng chẳng cần phải nói cho em mà,trừ phi nó cố tình thik phá em với người iu em........Mà việc đấy nó hạ cấp lém [-x [-( Tiếp theo là đem thằng kia ra dọa sẽ "hoạn" và bắt khai thật :)) Nếu đúng thì giết lun ko tha >:) :)) B-) ,nếu sai thì :* với >:-D< nó cái thay cho lời xin lỗi :)) ==>bạo lực dã man :)) (này,đừng bắt chước nhé :p)

Back
Bên trên