Không nói tục

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
... /:) .,.. mình tâm sự nhầm người rồi .. :(( .. >:) .. :(( . thôi cạch VC thôi .. :(( .. vào đây toàn bị bắt nạt lại .. :(( .. anh Zung chị Thảo ơiiiiiiiiiii ... :(( .. :(( .. tủi thân quá .. :( ... bẻ đảng đi đâu hết rồi :(

:)) ai dám bắt nạt bạn Thủy :)):)):))bạn đừng nói thế, kẻo cả nhà lại đổ xô đi tìm người đấy bây h , cầu xin người ấy giúp đỡ :)):))

công nhận là bạn Dũng dũng cảm thật đấy.mà tớ k ngờ bạn lại là người như thế đấy.pó tay rùi.

Trần Trà My đã viết:
công nhận là bạn Dũng dũng cảm thật đấy.mà tớ k ngờ bạn lại là người như thế đấy.pó tay rùi.
Giật mình, bạn Dũng nào thế :eek: , lần sau làm ơn nói rõ ra nhé, tớ có cái tật là hay hoảng hốt giật mình :D

anh Dung là gì mà có tật đấy thế :>:>:> , hay là tật giật mình đêm tỉnh dậy nghe chuông, mặc quần áo, về nhà :))

To chị Nhung : " Túm cổ giật tóc lôi về " , khiếp quá :)) , 3 chiêu chỉ thực hiện trong vòng 1 câu nói , võ công quả là cao cường lắm lắm :))
To chị Thủy : Đấy là các cụ nhờ em phản ánh tình hình thế chớ em có vào hùa với hội Mod đâu , tránh voi chẳng xấu mặt nào , đằng này khủng long thì ... em không dám bắt nạt , à cảm ơn cái nick Đàn Dê của chị , nhưng mà em nghe quen rồi :))

oai, hóa ra nick đấy của em ĐOÀN DUY à :)):)), mình đọc cứ tưởng là ai :x, nick hay thế
@Duy em : có phải chị đâu, chị chỉ nói lại những câu mà bạn Thủy nói thôi ;)

pó tay mọi người.
Đàn dê ơi, cho tớ vài con ăn tạm :)):)):))

.. oack ... chị không biết cái Đàn Dê nó lại là nick của em rồi :)) ..=)) .. mình sau này đi làm tiên tri thì ối tiền :)) :> .. :love3: .. ai thích đoán gì không nào .. :love3: ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên