Không nói tục

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
.. em bánh quấn chả lên nóc tủ rồi ấy mà phá .. :)) .. =)) ..>:):D:D:p

.. em sịt thì chắc chả tranh làm quạt cứng với em chi ấy chứ :)) .. sịt nhỉ :)) ..:)) >:) .. =)) ...

Trần Bích Thủy đã viết:
??? .. chị Hoàng Anh post nhầm topic hả chị .. :)) .. :(( ..:(( ... :D:D .. tự nhiên đang em QUấn lại thấy chị HA anh Khải anh Khải .. :)):D:D .. :p...
>:p>:p>:p xí xí xí :eek: giờ tôi già rồi [-( . Đến cái quyền nhầm lẫn :-$ cô cũng không cho tôi nữa phỏng cô Big Thủy [-x
Mà tôi đã post bài đúng chỗ rồi- thầy cô kíu kíu j em ấy, không tin cô cứ xem đi, sau khi EdIt thì nó hay lắm nhá ;;)
Cứ gọi là ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
.. sịt với tút tít đâu các em ... mai bắt cả chị HA ra hành hình cùng với em bánh Quấn nhé .. :D:D ... :smoking:

Trần Bích Thủy đã viết:
.. sịt với tút tít đâu các em ... mai bắt cả chị HA ra hành hình cùng với em bánh Quấn nhé .. :D:D ... :smoking:
:)) :)) :)) Có đứa đem người zà ra chém kìa bớ người ta là bớ người ta [-x [-x [-x

Giờ tôi già rồi . Đến cái quyền nhầm lẫn cô cũng không cho tôi nữa phỏng cô Big Thủy
cái giọng của câu này nghe như đúng như bà già thật ý:))
Có đứa đem người zà ra chém kìa bớ người ta là bớ người ta
nguyên tắc của VC là "Trẻ ko tha, Già ko thương, bật tất":D

... 2 em sịt với tút tít hôm nay đã gô cổ chị HA ra xử chưa :)) ... :)) .. sao chị vẫn thấy "bà zà" HA post bài là thế lào :)) .. :smoking: .. :smoking: ... :nono: ...
.. thằng ku Bánh QUấn chắc 2 em sịt với tút tít của mình xử xong rồi .. >:-D< .. nên không thấy Bánh Quấn nó vào đây kêu la ỉ ổi đọc ca khúc vĩnh biệt gì hết :)) .. khổ thân thằng bé .. :)) .. bị chém nhanh quá không kịp vào VC ỉ ôi câu cuối .. :)) .. :)) ... :(( .. ôi zĩnh biệt em Bánh Quấn ... :(( ...

( chị HA tự nhận là " bà zà" nhé :)):D:D )

uày:))
chị Big ko bảo vệ sự trong sáng của tiếng việt gì hết:))
hư quá:nono:
bà HA bị xử nằm bẹp giường rồi:)):p
em Bánh Quấn thì em ko rõ;;):> hỏii thư xem sao:))

.. >:) .. em sịt xử kiểu gì mà chị sạng bên TTTG kiểm tra vấn thấy bà zà HA leo trèo bên đấy chỉ tay 5 ngón ... 8-} .. 8-} ..:nono: ,.... em sịt cắt cổ chị HA cho chắc chắn xem nào :)) .. xẻo lưỡi hết nói luôn >:) .. :D:D :biggrin: .. ( may quá chị HA đấy không hay vào VC :)) ..:)) .. :D:D .. mình cứ thoải mái mà bàn phương án hành động các em ạ >:-D< .. :)):D:D )

:))
chết chị rồi:))
bà ý đang đọc đấy:)) đứng ngay cạnh em đây này:))
chết chưa:))
hi'hi';;)

.. hi' hi' ... ba za HA len gac xep' roi ... :)) ... hi' hi' .. :)) ..

..:eek: .. the em sit cung len noc tu roi hay sao maba za HA lai dung canh ..:eek: ... 8-} .. :-& ... oi em toi .. [-o< ... 1 phut tuong niem cho dua em coi cut' .... [-o< ...

Chết , sao nhiều người lên nóc tủ thế , các cụ trên đấy nhờ em nhắn với chị Thủy là đừng có lộng quyền quá , không các cụ thân chinh xuống đòi tiền thuê đất đấy , không có tiền trả các cụ đánh cho quên đường về quê , hehe ...

Đoàn Duy đã viết:
Chết , sao nhiều người lên nóc tủ thế , các cụ trên đấy nhờ em nhắn với chị Thủy là đừng có lộng quyền quá , không các cụ thân chinh xuống đòi tiền thuê đất đấy , không có tiền trả các cụ đánh cho quên đường về quê , hehe ...

... dạo này em sịt với em tút tít gọi 04-07 vào VC bật chị hơi bị điên cuồng đấy nhá ... >:) .. giờ lại thêm 1 em Đàn Dê ... :(( ... :| ... chắc phải cạch VC quá không có khi quên đường về quê thạt ... 8-} :-& :-s ... dạo này mình hiền lành là nhục thế đấy :(( .. :( .. >:) .. :nono: ...

giờ lại thêm 1 em Đàn Dê
thằng này là cháu của Đoàn Dự đấy
(chị đọc Thiên Long Bát Bộ chưa?)
với nội công thâm hậu + võ thuật cao cường
nó đánh cho chị ko còn nhớ đường vê quê là chuyện thường thôi chị Big ạ

Bùi Quang Hiếu đã viết:
thằng này là cháu của Đoàn Dự đấy
(chị đọc Thiên Long Bát Bộ chưa?)
với nội công thâm hậu + võ thuật cao cường
nó đánh cho chị ko còn nhớ đường vê quê là chuyện thường thôi chị Big ạ

.. :)) .. ôi giời ... Đoàn dự đẹp trai nắm ý em BQHeo ạ .. :x .. :love3: .. ku Đàn Dê mà nó được bằng 1 nửa chắc chị chả chạy theo túm cổ giật tóc lôi về ấy chứ :)) ... :nono: .. >:) ...

.. bạn Nhung : .. :"> .. thì đấy dạo này tớ hiền lành lắm ý .. :"> .... nên được thể bọn đàn em cứ nhảy vồ ra bắt nạt được tí nào hay tí đấy .. :nono: .. bọn rất cơ hội .. :nono: ..:nono: ..>:) .. nhất là sịt .. >:) .. >:) ..:nono:

ôi, tớ chả thấy em sịt bắt nạt ấy, toàn ấy cứ...vắt răng,nắm tóc ..em í thôi, Trang nhỉ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên