Không nói tục

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mà chị Nhung/:) gì mà phải nhỏ to thế;;) hay là cũng ;;) rồi;;)
Đồng cảnh ngộ nên rõ và thông cảm cho nhau ấy mà :)):)):)) Tuy lý do khác nhau nhưng có cùng đích đến : Nhà hộ sinh :D:)):D

Hề,em thì không nói tục,chửi bậy,tuy nhiên sưu tầm được kha khá vì phải nghe ở ngoài đường:
+ Mẹ mắng con khi con nghịch quá:"Đ** mẹ mày" hay "Đập con muỗi mày"
....:))

:|
thế anh cuốc được tin chính thức chưa anh;)

Đang đề cử anh Quốc về làm mod VC, chắc phải làm chiến dịch từ bi h :D

.. :)) .. ơ :)) .. thế cón chị với bạn MT :)) ...:)) ..:)) .. :)) =)) .. j/k ... đùa chứ d/c nào lên làm mod cũng được nhưng mà làm mod thì chăm sóc VC 1 tí :( .. chứ bây h d/c vukasim có TTTG rồi là quên hết anh em ...:| .. chị BT thì từ ngày có miss HAO và loạn lac hội 1 cái .. chị BT cũng đi về nơi xa lắm :(( .. :( ..:( .. may mà mình kịp thời quay về không VC bị anh Kiến con chiếm hết >:) ..>:) ... :)) .. j/k :D:D

:)) bạn Thủy nói nghe hoành tráng quá, nghe như là anh Kiến con đang tìm cách ăn thịt con voi thủy í :)):)):))

... tớ bé thế này thì không làm voi được :)) .. tớ mà làm voi thì TG này toàn Khủng Long hết à :)) ..:)) ...

:(, uh nhỉ, chắc bạn Thủy là cái em bé đáng yêu trên avatar :> , em í vừa bé, vừa đáng yêu :x :>:>

trần hồng nhung đã viết:
:(, uh nhỉ, chắc bạn Thủy là cái em bé đáng yêu trên avatar :> , em í vừa bé, vừa đáng yêu :x :>:>
Vừa điêu vừa bật nữa chị ơi :)):)):))

chét Quân, đi liên lạc với bác sĩ nha khoa đi, chuẩn bị hàng tiền + hậu vệ đi hết rồi :))

trần hồng nhung đã viết:
chét Quân, đi liên lạc với bác sĩ nha khoa đi, chuẩn bị hàng tiền + hậu vệ đi hết rồi :))
Cùng lắm là em làm quả hàm răng vàng như sis Trang shit của em :)):)):))

á, đúng là chị Big Thủy trở về, VC cũng được dịp nhộn nhịp lém :p nhg mờ Quân nên chuẩn bị cả mũ bảo hiểm nữa nhé :p

.. thằng cu Bánh Quấn này hôm trước thì bảo mình đá đểu .. [-( .. >:) .. mình đã tha mạng cho nó không động đến >:):D:D,... thế mà hôm nay ku Bánh QUân như là "lấn được 1 bước bên phải, chị cho em bước thêm bước bên trái ".. :nono: .. :nono: .. [-x ... mai đổ bê tông cho hết cựa quậy luôn .. :nono: .. xong rồi nhét bánh QUấn pha với bánh .. :)-&) của em sịt ... >:) ..:)) .. ăn hết cái nồi đấy thì đập bê tông thả ra .... treo lên trần nhà quay vài vòng gọi là "công viên Lê nin" ... :)) ... xong rồi phần còn lại để em sịt với em tút tít quây vào đánh hôi ... :)) ... >:) .. :nono: .. :nono: ... bạn Nhung phần cuối là chuẩn bị tang lễ cho em nó nữa thôi .. :)) ..:D:D .. :biggrin: ..

Em Quân nháb-):nono: chị là chị đi làm răng vàng hồi nào:nono: có thik chị vặt răng như chị Thủy ko:nono::mrgreen:

Trần Thu Trang đã viết:
Em Quân nháb-):nono: chị là chị đi làm răng vàng hồi nào:nono: có thik chị vặt răng như chị Thủy ko:nono::mrgreen:

.. đùa với em Bánh Quấn chứ ... em sịt răng như tên em ý thế mà em Bánh Quấn bảo là vàng :)) .. vàng đâu .. màu khác đấy chứ .. :)) :D:D:biggrin: .. em sịt nhờ ..:D:D :biggrin: .. >:) .. :mrgreen: ...

.. em Chi : .. :)) .. để mai chị lập "éph-xê" thì chị cho em Chi làm 'quạt' cứng nhé .. :)) .. :D:D:biggrin: ..

??? .. chị Hoàng Anh post nhầm topic hả chị .. :)) .. :(( ..:(( ... :D:D .. tự nhiên đang em QUấn lại thấy chị HA anh Khải anh Khải .. :)):D:D .. :p...

yeah, ý kiến hay,em hi vọng cái ép-xê đấy ko bị tan hoang bởi tay anh Bánh Quấn với Trangcut:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên