Không cần fai nói dối

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Một người đàn ông khi hấp hối hỏi vợ:

- Em yêu, trước khi chết, anh muốn biết sự thật và sẵn sàng tha thứ cho em. Thằng thứ tư có phải là con anh không?

- Tất nhiên nó là con anh. Em xin thề!

Người đàn ông lộ vẻ sung sướng và trút hơi thở cuối cùng. Người vợ vừa vuốt mắt cho chồng vừa thở phào:

- May là ông ấy không hỏi mình về ba đứa đầu...

Lại nói xấu anh rồi, của anh chỉ có một đứa đầu thôi, còn 2 đứa sau là của Vũ [-x

thôi, nếu của anh Dung thì cứ nhận đi, mọi người biết hết rồi, việc gì phải ngượng!:)):)):))

Anh có ngượng gì đâu, nhưng anh chỉ có hai đứa thì anh chỉ nhận hai thôi, nếu nhận tất cả 3 đứa thì về sau chẳng may Vũ nó không có con trai thì nó lại đòi, kiện cáo linh tinh, phiền phức lắm [-x

:)) cho chúng nó đi thử adn là bit ngay mà B-)
Bà vợ thế mà ghê phết nhờ B-)

Hehe, anh Dũng còn nhớ cái máy không, may mà lúc bà vợ đẻ thằng chồng không biết cái máy đấy, không anh em mình đứt từ lâu rồi :))

ặc , mày bị "đứt" máy thì làm sao có con được

Bây h thời đại khoa học kĩ thuật tiên tiến mà sao ông chồng ngu thế nhỉ? Chắc là do ốm yếu quá!

Ông ấy cứ tưởng mình vẫn khoẻ :))

Em Dũng cứ thẳng thắn nhận cả 3 đứa đi, ông chồng chết rồi thì sợ gì bố con thằng nào :))

Chị Thảo nói đúng rồi, em có phải là hàng xóm của bà đấy đâu. Anh Dũng toàn đổ oan cho em thôi. Đằng nào anh cũng có lỗi rồi, 2 hay 3 đứa thì cũng thế cả thôi :))

Vũ nói đúng, Dũng toàn ăn ốc rồi bắt người khác đi đổ vỏ, khiếp ... sao nhiểu vỏ thế làm anh em đổ mỏi cả tay, môi trường ô nhiễm quá

Bui Ngoc Dung đã viết:
Lại nói xấu anh rồi, của anh chỉ có một đứa đầu thôi, còn 2 đứa sau là của Vũ [-x

.... thế bà vợ là chị nào mà xấu số thế hả anh .... mà sao anh biết đứa đầu của anh ???>.... :-?...... b-)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Anh có ngượng gì đâu, nhưng anh chỉ có hai đứa thì anh chỉ nhận hai thôi, nếu nhận tất cả 3 đứa thì về sau chẳng may Vũ nó không có con trai thì nó lại đòi, kiện cáo linh tinh, phiền phức lắm [-x

.... ơ ... sao lúc nãy em đọc bài anh Dung rõ ràng là thấy bảo có đứa đầu là của anh ... còn 2 đứa sau của anh Vũ ..... vậy mà h lại vơ thành 2 đứa của anh là sao /??>.... hay là cả 3 đứa đều là của anh thì cứ nói thẳng ra ... không cần phải nhận từng đứa 1 như thế đâu .... mọi người đều hiểu mà ... :)) .... b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cuối cùng thì anh cũng chẳng biết đứa nào là của anh nữa, phải mua máy thử như ngày trước thôi

Em Khanh mới vào nên không biết, có một cái máy thử để biết ngay ai là bố thằng bé ấy mà, nhưng hình như ko ai dám mạo hiểm thử cái máy đó cả

Để anh post lại truyện đấy cho em Khanh biết cái máy thử nó như thế nào. Anh Dũng đã từng suýt chết với thằng hàng xóm rồi đấy :))

Back
Bên trên