Không cần fai nói dối

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em Khanh mới vào nên không biết, có một cái máy thử để biết ngay ai là bố thằng bé ấy mà, nhưng hình như ko ai dám mạo hiểm thử cái máy đó cả

anh Dũng lại còn định thử cơ à, kinh đây!!

Nghe đến chuyện "cái máy thử" mà chị interested in quá đi mất, giá mà mình cũng có một chiếc ...hic :))

CHết chết, anh Dũng này, chết thật, anh làm rì nên tội mà lại để anh Vũ nói thế kia?
Cơ mà cái máy đấy hay nhỉ? Bạn Khanh cũng muốn mua một cái ah?Sao tò mò thế?:))

Trần Thu Trang đã viết:
CHết chết, anh Dũng này, chết thật, anh làm rì nên tội mà lại để anh Vũ nói thế kia?
Cơ mà cái máy đấy hay nhỉ? Bạn Khanh cũng muốn mua một cái ah?Sao tò mò thế?:))

bạn Trang chỉ nghĩ xấu cho tớ, tớ thấy anh DŨng nói, tớ ko hiểu thì tớ hỏi thôi!

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Đây, truyện về cái máy thử đây
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=15349
Chị Thảo mà dùng cái máy thử này thì chồng chị biết hết mọi chuyện tội lỗi của chị còn gì :D
,.... anh Vũ nói thế oan cho chị Thảo quá chị nhỉ ... chỉ có mấy anh ấy là không trong sáng chứ chị em mình trong sáng thế này cơ mà .. b-)

Chị Thảo mà thử thì thằng khác toi chứ không phải chồng chị ấy, thế là ai trong sáng hả em Thủy

Có anh em mình là trong sáng nhất cái box này anh Dũng nhỉ. Chị em phụ nữ chán lắm [-(

Chị em phụ nữ trông thế thôi chư kin lắm :D
Kiểu này phải đề phòng
Đúng là chỉ có anh em con trai là tốt. Các chị em toàn nói con trai thế này thế kia, nhưng cũng chả bít đằng nào mà lần :D:D

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chị Thảo mà thử thì thằng khác toi chứ không phải chồng chị ấy, thế là ai trong sáng hả em Thủy

Thế em đã toi chưa mà trù chị kinh thế? :((

Em làm gì mà toi, mà bọn em đang sở hữu cái máy đấy rồi nên chỉ đem thử ở những nơi an toàn thôi :))

Bạn Quang ơi, tớ trong sáng lắm nè!

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em làm gì mà toi, mà bọn em đang sở hữu cái máy đấy rồi nên chỉ đem thử ở những nơi an toàn thôi :))

Em có cho thuê cái máy đó không, còn nếu bán thì bao nhiêu? :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Có anh em mình là trong sáng nhất cái box này anh Dũng nhỉ. Chị em phụ nữ chán lắm [-(

... thế này là vơ đũa cả nắm hả anh Vũ /...... [-x .. chết thật ... mẹ anh mà nghe được thì ... :))

Cho em SDT của vợ anh Dũng đi
Này, có ai muốn biết cái nghĩa rộng của từ ốc không nhỉ, để kể nghe nhé
Trong tiếng Anh, có một từ là SLUT chắc ai cũng biết nghĩa
Và đông thời cũng có một từ SLUG nghĩa là ốc sên
vì 2 từ này đọc khá giống nhau nên để ám chỉ một cách ý tứ nên dùng từ "ốc"
NÓi anh Dũng ăn ốc rồi đổ vỏ là hơi bị đụng chạm đấy :D

Anh ăn ốc thì phải tự đổ vỏ là đúng rồi, anh trong sáng nên có lừa ai đi đổ vỏ đâu.
@bà Thảo: em không bán, cũng không cho thuê, máy đấy lộ ra ngoài thì em toi à

Trần Thu Trang đã viết:
Bạn Quang ơi, tớ trong sáng lắm nè!

Quý vị tự nhận mình trong sáng nhưng biết đấu đấy!
Ai biết các chị em nghĩ gì. Các chị toàn đoán anh em chúng tôi thế này thế kia----> ko cho giải thích ( cứ giải thích là mặt lại ..... ) :(( . Có khi cả tuần ko dám cãi thêm câu nào:D:D. Không thì chuẩn bị đón thêm một cơn giông tố nữa :D:D
Còn bạn Trang thì .......( chiu!). Chả biết nói thế nào. Con gái diễn kịch giỏi lắm :)):))

Khen chú Quang tuổi trẻ mà tài cao, đã dám nói những điều mà bọn anh không dám nói (mà có nói thì cũng không ai nghe), thay mặt toàn thể anh em con trai box VC, thưởng cho chú 4 sao =D>

Bui Ngoc Dung đã viết:
Khen chú Quang tuổi trẻ mà tài cao, đã dám nói những điều mà bọn anh không dám nói (mà có nói thì cũng không ai nghe), thay mặt toàn thể anh em con trai box VC, thưởng cho chú 4 sao =D>

4 sao hơi ít anh Dũng ạ :D:D.
Đáng lẽ anh nên vote nhìu hơn! Người đi đầu bao h cũng phải được ưu tiên chứ. Ví dụ vote khoảng 5 sao la hợp lí:D:D.

lại lạc sang chủ đề sao sít thế này à? :((

Back
Bên trên