Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

Rõ ràng huynh bảo là bao giờ sang sẽ cho muội 20 cân mà :eek:
Nhớ mang cho muội ít rượu nếp nhá, có bã thì càng tốt :x
Mang cả 1 bộ ấm pha trà nữa :x

@ chị Vân: em đã kiếm đc truyện cho chị rồi, 25, 26 và 28. Nhưng em mới chỉ đến thứ 3 mới nhận truyện vì trường mình cho nghỉ ngày thứ 2. Oày, nhưng làm thế nào đưa truyện cho chị đây? Hok lẽ gửi qua mail??? :D

ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiii yêu em Thúy chết được!!!! :x :x
ko sao ko sao, thứ 3 em nhận đúng ko? thì chị khoảng thứ 3, thứ 4 đến trg mình gặp em, xong rồi chị em mình đi chơi tí đú đởn cũng đc ;)chị KHAO ;) ra Thanh vậy :D nhân tiện bạn Bình ở box truyện tranh này có mún đi chơi cùng thì cứ đến nhé.
Chỉ có muội HA là thiệt thôi :-" hehehe >:)
Em Thúy ơi cho chị giờ cụ thể với, khi nào chị có thể đến đc ?

@ Muội : hê hê...sao mang gì mà toàn rượu với chè thế? định để huynh bị bắt vì buôn rượu lậu 20 cân à ? :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Trà cơ, trà cơ >:p
Còn về chuyện khao ăn thì không sao, muội chẳng thiệt đâu, chờ huynh đến đây rồi khao bù cũng được mà :-"
Năm sau huynh sang thì chị muội cũng sang đấy :">
Nếu mà được thì mang truyện gì hay ho cho muội nhá, đủ bộ nhá, mà là ra trong thời gian muội đi ý :x
Xong rồi luôn tiện mang theo cả quyển Harry Potter 7 mà bạn Bình mua cho muội nữa :-"

----------

Bài số 2007 rồi, yêu quá :x

siêu spam ;))
ơ bạn Bình mua hộ à ? sao ko bảo huynh?? anh em thế à?? sao lại nhờ bạn Bình?? :| ứ chơi nữa ..dỗi ồi... >:p

hehe, đùa tí :p
muội hỏi huynh đi đâu hả? huynh đi Nancy..à muội ơi, mấy hôm nay nhà huynh bị mất mạng, chả có lúc nào ol đc cả..may quá hôm nay net đã về làng =))
hic, nhà huynh sơn lại, mệt ơi là mệt :|

Em Thúy ơi, số của chị : 0904.781.520
lúc nào cần thì em cứ nháy rồi chị gọi lại ;)
cho chị cái hẹn đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
em đã cầm trong tay 25,26 và 28 Đảo hải tặc rồi, chỉ chờ đưa nữa thôi. Nếu ngày mai, thứ 4 chị về trường thì hết tiết 3 chị em mình gặp nhau rồi em đưa cho, rồi đú đởn đâu thì đú. Có gi` em nháy vào số chị. Vì em ko có di động, gọi bằng máy cố định, nên chị gọi lại để em đỡ tỗn xiền :D

Bạn Bình tự hứa chứ muội có đòi bạn ý hứa đâu?
Luôn tiện là đúng rồi, vì bạn hứa gửi, giờ tớ nhờ huynh tớ mang sang hộ hay quá còn gì nữa :p

Số cố định của em là 8563040, hôm nay em nhắn chị mấy lần nhưng chi dửng dưng như ko :(

úi, hic, chị có biết đâu :-| tại vì có 3 số bàn nháy vào máy chị quá :-| chị gọi lại thì lại ko cầm máy :|
đấy , cái số nhà em í, chị gọi lại thì máy bận ? :|
thui đc rồi, thứ 4 hết tiết 3, lớp 10 Hóa :))

Không ngờ rằng trường mình cũng có một dúm người yêu M-A giống mình :">.
Em góp vui ở đây được hông :"D? Cũng là dân mê M-A ạ ^^" .

vừa về đây..Em Thúy ơi, hic, chị đến muộn 2 phút, khoảng 10 h 5 chị đến :|
cụ Khôi đang dán thời khóa biểu mới, ko có sơ đồ lớp, thế là chịu..đi mò..:| hỏi đứa nào 10 Hóa ở đâu nó cũng ko biết :|
may cuối cùng mò vào phòng GV tầng 3, cô Hiên đang ngồi ở đấy (thấy mình vào chào tưởng là mình đến thăm nhân 20-11 chứ :)) ) nhìn cái sơ đồ trong phòng nghỉ ấy mới biết ở dãy nhà B, 315 :((
hic, lên đến nơi thì có mỗi 1 bạn nam béo béo ở trong lớp, hỏi thì cậu ấy bảo Thúy về rồi :|
hic :|
hey, mai chị đến nhá :|

----------

chào mừng em Hoa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) bó tay, chị đến sớm vào phút thì chị em mình gặp nhau
chào mừng chị Hoa
em cũng là đứa nghiền truyện, h clb lại thêm thành viên
chiều nay 3h30 nhé chị Vân :))

em Hoa liệt kê 1 số truyện tủ đi cho mọi người tham khảo và bình luận:>

"Vân đi lấy truyện kí sự"8->

Em đăng kí với :D
Đọc chưa nhiều lắm nhg thik nhất là Death Note, Kotaro với Hunterx :D

dạ thưa các anh chị các bạn các em, hôm nay sau một hồi công kích 20 cái nem chua rán ở Thanh quán và một số thứ đồ uống nhơn nhớt khác, tớ/chị đã vác được mấy cuốn truyện về nhà :D

nhưng hơn hết, tớ đã được gặp mặt em Thúy và phát hiện ra :...hầu hết những người tớ quen thật là..quái đản =)) tớ cũng thế :">

hí hí, Hoài Anh FR chắc đang thèm nem rán lắm ;))

Bạn Bình nói cái gì thế ? :-w
"Vân đi lấy truyện kí sự" 8->

Chào mừng các thành viên mới!! ;))

Truyện tủ của em á = '___' =
Naruto này XD !
Hikaru no Go này XD !
Yu-gi-oh! này XD !
Còn shoujo thì đâu như Hajime-chan với Kaze :-" * Khoái Wanatabe :"> * . Shoujo đọc thì cũng thích, thế nhưng em ghét CLAMP 'O', nói thật là như thế TT.TT ~
Midori no hibi thì gần như ecchi rồi :-S, thế nhưng vẫn thích XD.
Khoái những truyện kinh điển như Black Jack :-x .
Death Note cũng thích, nhưng không bằng HnG * mặc dù chung tác giả vẽ :">, HnG đọc ý nghĩa hơn ;)) *

Fan cứng của Nar :"> ~ Hiện giờ đang thay đổi khẩu vị chuyển sang HnG >:D<.

Em đọc truyện thì cũng kha khá, nhưng truyện em thích thì ít lắm = '___' = . * Hầu như truyện nào cũng bon chen :"> *

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên