Kế hoạch tương lai H-M-O

Ôi, Tùng ơi, chuyện tế nhị kín của gia đình âý, sao lại hỏi tớ, phải hỏi Loan - bà sã ... của ấy í. Thế ấy biết loan có tên mới là Lằng chưa?
Đấy, cố mà giữa vợ cẩn thận nhá :D
Mọi người chuẩn bị xem cảnh hai vợ chồng nhà nọ oánh nhau (sau một thời gian lây bệnh cho nhau ) nào!!!

Khà khà,hôm nay gặp nghe cái Lynh ba hoa chích choè về chuyện "gia đình" nhà mình,thấy ......nghi nghi.Leo lên net xem thực hư ra sao thì .....Gru` gru`X-( ..mún nổi khùng.Trùi ui,cây mún lặng mà gió chẳng ngừng.huhu,sao trời nỡ fu. ng` đoan chính(híc híc...hehe:D)
---(tự hỏi)Mình bảo tên Tùng bị bệnh hồi nào nhỉ? sao mình hổng nhớ? :-/ Chẳng lẽ mình lại có câu hay vậy sao? :D hehe .Tùng ơi,ấy có bệnh gì thì khai lẹ đi để tớ khỏi mất công điều tra rùi thông báo cho thiên hạ .:D Lúc đó bệnh rụng tóc dễ biến thành bệnh rụng....lém(tự điền nhé.hehe:D)
----Mà tên Lynh xấu xa kia,tôi có gây thù chuốc oán rì với bà ko mà sao bà lại tổ chức 1 đám cưới ..vắng cô dâu cho tui vậy chứ hả?Hừ,ko thế dung thứ! X-(

Eo ôi, lâu lâu ko vào mà thấy Tùng với Loan kin ra phết nhỉ?
:mrgreen:
Đám cưới lúc nào mà ko mời bạn bè ? :((
Hic , chưa gì đã thấy mấy con heo lập gia đình cả rồi ,chẳng bù với mình ..... tủi thân wa' :D

Ừ thì Dung cũng phải đi kiếm gia đình đi, "chim nhợn" thì phải đi kiếm chim gì phù hợp tí nhé!
Nhớ kiếm nhanh nhanh lên, rồi thông báo cho cả lũ! :D

Mình bảo tên Tùng bị bệnh hồi nào nhỉ? sao mình hổng nhớ? Chẳng lẽ mình lại có câu hay vậy sao? hehe .Tùng ơi,ấy có bệnh gì thì khai lẹ đi để tớ khỏi mất công điều tra rùi thông báo cho thiên hạ . Lúc đó bệnh rụng tóc dễ biến thành bệnh rụng....lém(tự điền nhé.hehe)
Chuyện này Loan phải rõ hơn ai hết chứ. Chuyện nhà mình mà lại, có gì khi nào gặp tâm sự sau:p. hehe
Thế ấy biết loan có tên mới là Lằng chưa?
Cái tên nghe có vẻ trìu tượng ghê:d. Ý nghĩa là gì thế:p
Mà tên Lynh xấu xa kia,tôi có gây thù chuốc oán rì với bà ko mà sao bà lại tổ chức 1 đám cưới ..vắng cô dâu cho tui vậy chứ hả?Hừ,ko thế dung thứ! X-(
hehe, thế giờ lên rồi thì mình làm đám cưới một cách danh chính ngôn thuận cái nhỉ:))

hic hic em bắt quả tang anh Tùng có vợ rơi vợ vãi nhé, em mách vợ anh giờ:mrgreen:

Ah quên, ai lại để bạn DUNG cô đơn 1 mình chứ:D. có gì tớ lấy nốt, lớp Anh-Pháp làm thông gia:))

To Zz: chuyện khóa 01-04 thì trẻ em kô đựơc phá phách đâu nhé:p. Em nói khe khẽ thôi:D. hehe

Trẻ con bây giờ ghê thật, chưa gì đã tính chuyện đa thê . Bái phục, bái phục !!:D
Dù sao thì cũng chúc mừng Loan, và có thể là cả Dung nữa.
Bây giờ còn tôi cô đơn, hehe, tìm gì thì tìm chứ nhất định tuân thủ qui định “một vợ một chồng” không dám như các bạn đâu :p

hehe , tếu chút :
" Một vợ một chồng " hình như là châm ngôn của các biện pháp...hehe
thế này , khuyên các bác thành thật" Đừng chết vì quá hiểu biết "

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Cái tên nghe có vẻ trìu tượng ghê:d. Ý nghĩa là gì thế:p
Hehe, Tùng ơi, chồng mà thiếu quan tâm đến vợ thế à ? Cái tên của vợ ấy thâm thúy lắm,nói ở đây e ko tiện ..... Có gì khi nào gặp tớ nói cho..:D

Bùi Thanh Tùng đã viết:
hehe, thế giờ lên rồi thì mình làm đám cưới một cách danh chính ngôn thuận cái nhỉ
====> Chúc mừng hai bạn cái nhểy.

:mrgreen:
Nhung đã viết:
Trẻ con bây giờ ghê thật, chưa gì đã tính chuyện đa thê . Bái phục, bái phục !!
Dù sao thì cũng chúc mừng Loan, và có thể là cả Dung nữa.
Bây giờ còn tôi cô đơn, hehe, tìm gì thì tìm chứ nhất định tuân thủ qui định “một vợ một chồng” không dám như các bạn đâu :p
Cảm ơn mày nhưng tao ko được "phúc phận" ấy đâu. Hic, bây giờ tao đang lang thang tim` 1 con chim....Có thể con CÚ hay gì đó chưa biết được. Hì hì, khi nào có sẽ thông báo để nhận QUÀ mừng của bọn mày .
Con` chuyện 1 vợ 1 chồng thì nói trước sao được. Như cái Loan ấy,hinh như bạn Tùng nhà ..nó còn có em nào ...... :D hé hé ....Đấy, như em Chi nói .... "đừng chết vì quá hiểu biết :oops: :rolleyes: :mrgreen:

Trời, trời, lại hoa mắt rồi, hoa mắt quá!! thế những việc này có dính gì đến kế hoạch phát triển HM không ? :-/

Thế một trong những kế hoạch hàng đầu có phải là tích cực “chết vì quá hiểu biết” để tạo ra những con heo mới .... Ghê rợn quá !!!

Heo mớí!.Các bạn định lập ra một thế giới toàn "heo"như các bạn hả?Phản đối đó.Các bạn phải để cho những người bình thường như chúng tôi sống chung với chứ!Đừng tích cực quá nhé:lol:
Tôi 0 có ý gây đổ vỡ mối quan hệ tốt đẹp của hội HM với kẻ ngoại đạo như tôi đâu đó nhé:D

Hehe, Heo Mọi đâu có gì sai ? nếu mọi người đi theo con đường của Heo Tổ vạch ra thì chắc chắn sẽ có một tương lai tươi sáng! :D

oi lâu lắn rồi mới lên mà thấy mình lạc hậu quá !
không ngờ các heo mọi đã bước sang giai đoạn mới nhanh thế ( con nào cũng có ý định đi tìm một nữa heo còn lại)
đè nghị Lynh dưng vở tìm chồng nhé
mấy bạn còn lai viết kịch bản " tìm vợ " thôi !!!
à quên không hỏi bao giờ tập trung cho tháng tới nhỉ?( mẹ ơi cai túi nó biểu tình nữa nè )
:cry: mắy bạn sinh hật tháng này mau cho ý kiến nhe.

Kế hoạch của Heo Mọi là sớm sản xuất ra Heo con chất lượng cao,đảm bảo giống tốt.:mad:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế này là thế nào nhỉ? Thứ 4 tập trung sao không ai báo cho Minh? Minh dạo này ít online nên không biết gì cả. Cũng chẳng có ai thèm gọi điện!

Back
Bên trên