Kế hoạch tương lai H-M-O

Í, thế cuối cùng mọi người định làm gì ở nhà Cu đấy? về khỏan ăn uống và vui chơi í?. Chẳng nhẽ mình tặng quả cho hai bạn xong rồi: chào, chúng mình về nhé, chúc sinh nhật vui vẻ!!! ????

iis, việt ơi, ko đổi đuợc,.... chỉ đổi đc tên bài #1

THÔNG BÁO (có lẽ sẽ không thay đổi)
Mai, tức là ngày 30/07/2002, Heo Mọi tập trung ở cổng trường lúc 8h sáng, rồi về nhà bạn CU happy birthday, ăn uống đập phá, đi bơi .....
Heo nào phải đi học thêm (vd: Heo Hút, CC Heo ...) thì 12h đứng chờ ở cổng trường Đại học Văn hoá (Đê La Thành) sẽ có người ra đón.
Vì đây là buổi họp mặt :D có mục đích rõ ràng và vì quyền lợi của cả hội Heo nên mong mọi người cố gắng đến đầy đủ, ai không đi được thì cũng cố ... bò đến (hic hic :D) nhé.

Khổ quá, 8h thì tớ chưa đi được, có lẽ 9h mới được! :( Tại ông tớ khoảng 8h, 8h30 mới ra khỏi nhà.

Chờ phone... chán... không ai... buồn... thảm hại... thôi...

Heo nào chưa rõ hoặc có gì muốn thay đổi thì cứ gọi điện cho ... nhau hỏi han bàn bạc thêm nhé ;)

Linh ơi, tiếp tục mấy câu chuyện của ấy đi. Nghe hấp dẫn quá. Mấy hôm nay sao lại cạn nguồn cảm hứng thế. Hết trò lố của Loan rồi thi quay sang Dung ý:D

cái tên Tùng fan? động này.Cho ăn đập bi h !X-( Ông hết trò giải trí rùi hay sao mà lại lôi chuyện của tôi ra làm nguồn vui thía hả?Mún ăn đòn ko?
---Mà cái Lynh kia,bà thui chuyện bôi bác tui đi nhé.Để cho tôi chút thể diện để còn dám vào năm học tiếp ở đây chứ!

hơ hơ. Nhìn cái Avatar của Tùng trông như là đi tắm biển vậy (tươi mát quá, Loan nhỉ?)
ÔI, xấu hổ quá đi. (ai lại đi khơi dậy cái niềm ấy của bạn Tùng thế!!)

chết thật, bi h Việt cứ có thói quen xấu: câu bài?
Hư quá

Ừ đúng, tớ biết, tớ đang sửa đây. Bây giờ lại post bài tử tế thôi, vì nhiều người kêu rồi! :(

cái tên Tùng fan? động này.Cho ăn đập bi h !X-( Ông hết trò giải trí rùi hay sao mà lại lôi chuyện của tôi ra làm nguồn vui thía hả?Mún ăn đòn ko?
Có có, muốn lắm. Thế chờ phải chờ tới bao giờ thì ấy mới định ra tay thế:p. Chờ mãi chán quá.hehe
hơ hơ. Nhìn cái Avatar của Tùng trông như là đi tắm biển vậy (tươi mát quá, Loan nhỉ?)
ÔI, xấu hổ quá đi. (ai lại đi khơi dậy cái niềm ấy của bạn Tùng thế!!)
hehe, tắm biển mà mặc đầy đủ thế hả:p. Đế khi nào tớ scan mấy cái ảnh tớ đi bể bơi cho xem tạm nhé:p. hehe

Aha, chết chưa, sắp được xem cảnh ngoạn mục rồi! :D

Ôi. Tùng sắp làm trò lố kìa Loan ơi, bà ra ngăn lại đi ...
(à, Tùng ơi, Loan bảo ấy bệnh lắm nhé :D. thế ko bít có làm lây đến Loan chưa....

hm, cái gì mà bệnh hả?:madflame:. Thế này thì thay vì chờ Loan tới tìm mình đập mình thì mình phải tới cho nó 1 trận rồi. hehe.
To Linh: Bọn tớ gần gũi như thế thì sao kô lây bệnh chứ:p( Mà mình có bệnh gì ý nhỉ? tới giờ vẫn chưa hiểu gì hết:D )

Back
Bên trên