HOT TOPIC: trường Ams trong tương lai sẽ ntn?

Nguyễn Xuân Lộc đã viết:
1 trạm xăng miễn phí cho học sinh trong trường :D hoặc chỉ 5000vnd/lít :))
thằng hâm tận 2010 mới chuyển trường cơ mà mày định đến lúc đó phong xe tới tận trường để đổ xăng á:))

5k / lít o_O ??

lúc này anh em ta bỏ học, lấy mác ams, vào trương farm xăng, mỗi ngày làm vài trăm lít =) ... $_$ ... hs ams giàu nhất hn =)

ý kiến của mày hay đấy chick à:))
đợi đến khi có thì anh em mình làm một quả:))=))

...Chuyển sang trường mới chán lắm :( ...khu đấy toàn dân đầu gấu thui ../:)
...tao lên mấy lần toàn thấy oánh nhau .../:) kinh vl /:)

oánh nhau ah :-? ng ở đâu mà đánh nhau? chắc ko phải học sinh chứ
chắc trường mình dọn đến đấy thì khu đấy cũng yên hơn (hay lại đầu gấu hơn nhỉ?)

lúc đó ko biết , hs nam đi học có phải thủ dùi cui, hs nữ thủ thuốc xịt muỗi để tự vệ ko :|

Nữ thủ nc hoa cho nó dễ 8-} mang xịt muỗi làm giề 8-}8-}

Nói oánh nhau là có ng khoái rồi :)) tôi nghi là lúc có hay tin đánh nhau ông lại đến đầu tiên ấy gà nhờ ;;) :)) mà ava của ông là cái thằng ông đấy ah 8-}8-}

Thế đã có ai có thông in gì về vụ thầu này chưa :)) post lên cho bà con đọc cái nhờ..:-?

j mà oánh nhau lại xúm vào bao h? Tôi là tôi ko oánh nhau đc đâu
uh ava là cái thằng tôi b-(
hôm 10-9 vừa nộp dự án, chưa có kqua nhanh thế đâu

ủa ava ông là cái thằng ông thật ah 8-}8-} công nhận là gà thật đấy 8-}...
j chứ đánh nhau là bạn gà giỏi nhất đấy... ava thế kia cơ mà >:)

10-9 nộp dự án ah 8-| tức là mấy ý kiến gần đây ko có ai tham khảo ah ...8-|

hôm trước coi mấy em khối 11 tháo lắp súng hay phết,năm nào cũng khoái coi nhứt khoản sún ống.Xin lỗi nói linh tinh không liên quan chủ đề

AMS ra đó có bể bơi....chắc đẹp như khu Liên Hợp thể thao...
AMS ra đó có canteen...chắc đẹp hơn của CVA...
AMS ra đó có sân đá banh...chắc đẹp hơn Mỹ Đình..

à vụ lắp súng, bạn Thủy có vô địch ko :-? , nhìn lắp khiếp quá o_O :|

trước Thủy học tuyển địa ^.^

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
à vụ lắp súng, bạn Thủy có vô địch ko :-? , nhìn lắp khiếp quá o_O :|

trước Thủy học tuyển địa ^.^
ngoài lề quá...:D
AMS vô đó,chắc cũng rename luôn à???

Dương Quỳnh Hoa đã viết:
ngoài lề quá...:D
AMS vô đó,chắc cũng rename luôn à???

...ý pác Hoa là đổi tên trường a' ....ko đc ko đc /:) Ams giờ thành thương hiệu rùi ko thể đổi đc ... chán lắm /:) [-x

Ams đổi thành trường Năng khiếu Hà Nội :)) nhục nhã làm sao !

Chính xác là trường PT Năng khiếu HN... em nghe nhìu người nói thế.... nghe quê quê...8-| mà nếu thế thì phù hệu cũng thay nốt... /:)

@ bạn Hoàng: :)):)) Thủy L1 mà lị :)):)) người hùng của lớp tớ đấy (hic sorry ngoài lề :()

Chẳng hiểu vụ đổi tên này có thật không? Nhưng mà đổi thì bài hát truyền thống của trường mới sáng tác năm rồi làm thế nào??
Dù bọn AMstexdam không tài trợ nhưng ai cũng quen với tên Ams rồi. Đổi làm gì cho rắc rối.

Chính xác là trường PT Năng khiếu HN... em nghe nhìu người nói thế.... nghe quê quê... mà nếu thế thì phù hệu cũng thay nốt...
Tỉnh nào mà chả có 1 trg` PT năng khiếu, đến TPHCM cũng có 1 cái mà. Xem ra cái này lại theo xu thế chung xã hội hoá giáo dục rồi...Chán ko tả đc.:(

Back
Bên trên