HOT TOPIC: trường Ams trong tương lai sẽ ntn?

Mong sao lúc tuyển sàng lọc học sinh cho kĩ 1 chút đừng vì tí quen biết mà để những thành phần đầu đường xó chợ lọt vào làm nhục trường ra.

Thằng Trần nói rõ xem nào... ae ko hiểu mày nói gì hết :-/

Thế đến thời điểm này đã có thông tin về kiến trúc của trường mới chưa :-/

Trần Trung Chính đã viết:
... muốn ám chỉ ai mà ko dám nói tên à /:)
Mày là cái gì mà tao phải nói với mày.
Thì nhg phần tử kéo bè đảng đi gây sự choảng nhau chứ còn gì nữa, ko hiểu ko hiểu thật hay giả vờ.

Chỉnh sửa lần cuối:
à à, í là mấy thằng trường ngoài kéo đội đến lìu tìu á :| ??

tao ghet mấy thằng kiểu đó lắm :)) giỏi thì 1 1 như những thằng đàn ông ( nghe nó sên sến 8-} :| ) đíu gì, hơi tí lôi di động ra dọa gọi hội , nhục, hèn :))

Sên sến để chết ngoài công trường ah????

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) gì :)) tao bảo chúng nó nhục thôi chứ, còn có đánh nhau ko tránh quá phí ;;) :"> =)), còn nếu đánh nhau thì 1 1 thôi :| thằng kia đỡ nhục, đỡ hèn, mà mìn đỡ thiệt :">

Chủ đề hay mà, nhưng bị spam thôi. Bạn Phương thiết quân luật đi, ko cần lock đâu.:-?

/:) Quân luật gì, tớ có phải mod ở đây đâu...:)):))

Thế ko ai có thông tin gì về vụ chọn bản thiết kế vs đấu thầu ah :-/

Có thì đã tốt...:-?
Bảo rồi, từ chính sách đến thực tế ở VN, thì phải mất cả 1 thời gian dài dài...8-|
Cố gắng đợi thôi chứ chả biết làm sao, chỉ chắc 1 điều là sau này trg` Ams ko còn bên hồ GV nữa.:((

trường bên hồ Giảng Võ bi h, sau khi Ams chuyển đi sẽ đc cổ phần hóa---->tư nhân
tin tức về đấu thầu đấu thẹo chửa thấy đâu cả

Sáng nay mẹ đi họp PH về bảo: thầy CN của mày bảo có khoảng 5 công ty lớn đang đấu thầu xây trường... kế hoạch hình như có rồi... bây h chờ kết quả đấu thầu hay sao ý, chúng mày ra trường thì mới có trường mới cơ :)):))...

Cái đó thì rõ rồi mà. Đúng là trg` mình xây từ thời bao cấp, ko phá đi cũng ko thọ đc lâu đâu.:-?

mong trường xây xong nhanh để mình được học ở đó
trường mới nhưng tên cũ (thương hiệu mà)
có phòng thay đồ,tủ đựng, cây xanh...đầy đủ tiện nghi

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên