Hop lop Phap di

Vũ Thu Hiền
(thuhien)

That lau roi moi vao trang web cua truong. Nhin anh nho cac ban:D . Lau lam khong gap nhau. Tai sao lop minh khong " hoi ngo" nhi?
Len ke hoach di cac ban.

Hiền ơi, có vẻ lớp Pháp chẳng ai hưởng ứng rồi. Hay là Hiền hô hào cả khóa đi, cho bọn tớ tham gia với. Lâu lắm rồi không gặp nhau, Hiền nhỉ.

Hiền ơi lặn một mạch bây giờ mới thấy sủi tăm, dạo này thế nào? H đứng ra hô hào mọi người tụ tập đi.

Cái anh chàng lớp Toán kia sao lại lạc vào đây thế nhỉ?

Hê hê, cũng lâu lắm rồi không gặp bạn Ngọc, bạn Ngọc nhỉ. Nhớ thế không biết. 0:)

Họp thì họp sợ gì, lâu thật là lâu ko gặp bạn Hiền nhỉ

Sau khi ra truong gap lai Hien co dung 1 lan o hang banh duc nong tren duong Le Ngoc Han.
Gio sao roi? Nghe noi da lay chong va co em be tu khi cac ban con dang di xin viec. Thong bao cho cac ban biet tinh hinh chut chut nao

Nhắc đến bạn Hiền lại thấy xôn xao tiếng lòng. Xin hỏi 2 chị gái của bạn Hiền đã lập gia đình chưa nhỉ?

Trời đất ơi, đúng là hoa thơm đánh cả cụm. Mà này, mẹ của Hiền cũng đẹp lắm đó :D .
Theo tớ thì chắc chị Trang và chị Xuân Dung của Hiền có cả đàn con rồi. Thi thoảng vẫn thấy chị Xuân Dung xuất hiện trên một vài phóng sự trên truyền hình đấy.

Không biết bạn Thảo đã lập gia đình chưa nhỉ? Nếu bạn Thảo đã lập gia đình thì có thể cho biết thêm bạn đã có cháu gái nào chưa?

Chết rồi, cứ hỏi tới chuyện chồng là không biết trả lời thế nào. (Có gì thì về VN rồi vào SG tâm sự riêng nhé :D )
Còn con gái tớ thì 4,5 tháng rồi. Giờ bé toàn được khen là đẹp trai không hà.

Lang quang vao mang choi thay loi keu goi cua ban Hien, chagn thay co ai hao hung tham gia cạ( dan tinh lop Phap di dau het mat roi ) tru ban Thang trung thi dau cung thay co mat hihihihi, vua thay dang tim ban gai gio lai dinh tham gia hoi hop cua lop Phap, ban Minh ngoc cu de im the ah hihihihih????
Ban Thao van khoe chu, con gai the nao co cho " cac" con trai toi xep hang khong, bon toi co 2 thang 3 tuoi ruoi, va 2 tuan tuy chon :) , da nhan duoc thiep moi cuoi cua Kim oanh chua ?

Ôi.. Vũ Thu Hiền, Hân 12A4H, chỉ nghe cái tên thôi mà làm mình nao lòng...

Hôm trước Oanh tới thăm con tớ. Ngồi ăn tối với nhau và buôn chuyện không kịp thở. Nghe nói chồng chưa cưới đẹp trai và hiền lắm. Có cả một dinh cơ ở dưới Bình Dương, 1 trong các khu công nghiệp phát triển nhất SG bây giờ. Phải cái nghe Oanh than thở là dân ở đó ăn uống kỳ lắm, tráng trứng cũng cho đường vào. Tuy nhiên đứa nào sắp lấy được chồng cũng hỉ hả, lấy xong rồi mới biết đời là thế nào.

Thế là Phương có 2 nhóc rồi, hoàn thành nghĩa vụ với cuộc đời rồi, thích thật. Có định về VN ăn cưới Ngọc và Trung không? Tớ thì đa lên cả một đại kế hoạch là sẽ ra HN để uống trà bà mai của 2 đứa chúng nó rồi.
Con gái tớ vừa tròn 5 tháng tuổi, nhiều nhà nhận làm thông gia lắm rồi, nhưng nhà nào cũng sợ nó ghê gớm và chuân chuyên như mẹ nó.

Chỉnh sửa lần cuối:
Oanh no gui mail cho to thogn bao la se cuoi vao cuoi thagn 7 cham het, cac ban chong con day du roi ma no van khogn dam " trung " anh chong chua cuoi len de cac ban duyet hihihihi, bon to he nay chac khong ve duoc vi thang cu con con nho qua voi lai giua thang 7 toi bon to cugn chuyen nha. He nay chac chi co Trang Son ve cuoi khoang cuoi thang 8 con trung thao va Cun thi chac den tet nay se ve. Ben nay cung may co 3 nha cu quanh quan di lai voi nhau nen cung vui, bon to cung gap nhau suot vi o cung gan. N
Hhehehe, to 2 nhoc roi nhung chua hoan thanh nghia vu vi van mong co 1 co con gai, gui cho thao xem anh 3 thang cu nha to hihihhi http://fr.photos.yahoo.com/ph/giangphuongbi/slideshow?.dir=/fc2fre2&.src=ph&.beg=4
Thay ban nao co con gai cung " kieu " qua , xin xep hang nha Thao thi bao nhieu nha nhan lam thong gia, nha Thuy thi bao phải rut ticket ...... the cu bao lam sao khogn them khat co 1 co con gai huhuhuhuhuhu.
Chua thay ban Minh ngoc " cong bo chinh thuc " ngay cuoi gi ca thi lam sao cac ban biet de thu xep ve tham du

Ơ cho tớ hỏi có phải là bạn Thảo mà cưới bạn Trung cùng học lớp Pháp không nhỉ.

Hình như là bạn Ngọc chưa có ai gửi vé để về nên chưa thể công bố với các bạn được. Hay là bạn Phương với bạn Thảo gửi vé để bạn Ngọc về gặp mặt các bạn cái nhỉ. Nhân tiện tớ cũng tranh thủ gặp bạn Ngọc tý.

@Nga: Thảo mà cưới bạn Trung lớp Pháp là Nguyễn Phương Thảo Nga ạ.

Cảm ơn bạn Trung nhé, thế bạn Trung có đỉa chỉ email của Phương Thảo không. Cho tớ nhé hoặc không thì nhờ cậu cho bạn ấy địa chỉ email của tớ nhé: [email protected]
Lớp Pháp vui quá, bạn Trung hiện đang ở bang nảo tại US vậy

@ Trung: Đồng chí này nhí nhảnh phết :D. Đề nghị bố cháu sửa lại cái Profile đi nhé ;)
@ Hiền: Lâu lắm không gặp bạn cũ, cho tớ gửi lời hỏi thăm nhé.
@ Thảo: Tuần này gặp nhau cái đi nàng nhỉ.
@ Ngọc: Bao giờ về đấy, nhớ báo trước để tớ còn đập nhợn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Back
Bên trên